Tanzania ianzishe vyuo vya wanawake tu ili kupunguza mimba kwa wanafunzi

Big Eagle

JF-Expert Member
May 3, 2020
538
1,000
Watoto sasa wanamaliza kidato cha 4 na kidato cha 5 wakiwa na umri mdogo ni vyema serikali ikaanzisha vyuo vya wanawake hapa nchini.

Hii itapunguza mimba za utotoni kuna wakati vyuo mimba zina zidi dah
 

Castr

JF-Expert Member
Apr 5, 2014
24,566
2,000
Mitaala.

Mitaala iundwe kuiingiza elimu ya afya ya uzazi mapema kabisa na iwe inaendana na hali halisi.

Wazazi tujitahidi kuongea na binti zetu. Tuache mtindo wa kujifanya tunaona aibu. Social media zimejaa upuuzi na kusurf imekua rahisi kuliko miaka yetu ya nyuma.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom