TANZANIA - A Nation without Heroes (by Mohamed Said)

TANZANIA - A Nation without Heroes (by Mohamed Said)

Status
Not open for further replies.
wanaongea mazuri kama kuhalalisha ushoga!

cpendi tena cpendi kukashifu dini nyingine ila umenitafuta.

thats against the Bible, siyo kama dini yenu ya kigaidi inayofikiri mbingu ni danguro! Eti ukiua unafanya ngono na warembo mbinguni!! Dah
 
Huyo Allah ndie alietufundisha kwa msaada wa kalamu na vile aliyetufundisha yale tusiyoyajua. Na kututaka kufanya jitihada kubwa katika kutafuta ilmu.

Huyu sie mola wa mapande matatu anayakufundisha KUKARIRI mambo.

TUJADILI MADA. kwani kuna mengi sana ndanimwe ya kutafakuri.

Pole sana
Kweli kabisa..matokeo yake yanaoenekana hata katika ustawi na maendeleo ya jamii, na kukua kwa sayansi na teknolojia. Bila nyie sijui dunia ingekuwa wapi, tungekuwa nyuma sana. Elimu na uchapa kazi wenu umesaidia sana maendeleo ya ulimwengu
 
jamani hawa wenzenu wamekatazwa hata kusoma Biblia bali wamerahisishiwa na kupewa katekism na Chuo kidogo cha sala. Bibla wanasoma makasisi tu.

Hivyo hatakiwa kufikiri zaidi kila kitu kwake kimerahisishwa na hawaruhusiwi kuhoji.
Nakubaliana na wewe..hata darasani haya makafiri hayaelewi kabisa, sababu ya kuzoea kukariri biblia zilizoandikwa kilatini
 
[video]http://ispot.tv/a/7IKp[/video]

Check out the video



Sie tunataka ku salute history wakati hamna focus ku make it!

i want to be one of those mad men, we must dare to invent the future. qoute Thomas Sankara.
 
Assalam Aleikum, Sheikh Mohamed Said,

Umeandika maneno mazito sana, tunaendelea kusoma bayana zako.

Karibu sana ukumbini utoe darsa la historia.
 
Last edited by a moderator:
Si umeona kilichotokea Kenya ulikowasilisha mada yako.
Binafsi mtu yeyote mwoga na asiyejiamini hupenda
asieleweke kwa wengi ili wengi waendelee kudhani ana hekima kumbe hakuna
Ni kweli kwenye mikutano ya kimataifa hawatumii kiswahili,hivyo ilikulazimu kutumia kiingereza ili ueleweke
lakini hapa jamii forum wengi wetu tunaongea kiswahili,nilitegemea article yako uitafsiri(naamini ni yako na wala hukuandikiwa na mtu) ili watanzania unaowananga kwamba hakuna heros wakuelewe wakubali au wakatae
Kitendo cha kutumia kiingereza,naamini ulitaka uungwe mkono na nchi za magharibi zenye mfumo wa ubepari
na hivyo ionekane umenena vema kwa habari za Nyerere.Lakini kwetu sisi watanzania wazalendo
Hatudanganyiki kwa siasa mchwara,kama una hoja usisubiri kwenda kwenye makongamano Kenya, waone ITV au channel Ten wakuandalie kipindi,uongee na watanzania tukuhoji hana kwa hana.
Kinyume na hapo mimi naona ni uzushi kama uzushi mwingine,bila kujali ni lugha gani iliyotumika.
 
This is just uchafu.

The sentence Tanzania without heroes is critically an abuse to this nation ant its people.

This old man MS is getting confused as days are going on, what can young people learn from a biased and ignorant person like

Mohamed Said? only fools who view comments in the vicinity of religion than the facts would praise this of which is a nonsense in every aspects.
 
Wanaukumbi,
Nimeweka hapa (attach) mada niliyowasilisha Nairobi kwenye ''Seminar on The Fiftieth Anniversary of the African Independences Marginalized, Forgotten, and Revived Political Actors'' iliyoandaliwa na IFRA French Institute for Research in Africa na BIEA British Institute in East Africa kuanzia tarehe 23rd and 24th September 2013.
huyo tajiri mbona hatuoni bldg kama la Rupia pale shule ya uhuru? ni yeye mwenyewe angeweka kumbukumbu yake kwa kuwekeza kwenye vitu vya kudumu. na wengineo kama yeye waliokuwa na nyumba au viwanjo hapo shule ya uhuru/kariakoo/kidongo chekundu nk. na kama issue ni kufaa maskini mbona wengi tu, mojawapo Nyerere, Kasella. na kama Dosa alijenga misikiti basi Allah mwingi wa rehema atmweka mahali pema peponi.
 
Quite right mkuu.
The sad thing is huyu Mohammed Said anafikiri uhuru wa mtanzania ni uislamu kutawala, ndio maana nikamwita an Al Shabab supertiser na ana weza kuwa Uamsho vile vile.

Hadithi zake mtandaoni ni hizi hizi kila siku na haziishi. Huko nyuma aliwahi kuandika kuwa Tanzania /Tanganyika ilikombolewa toka utawala wa kikoloni na waislamu!!
Na akapata maoni yanayomtosha toka kwa wana JF.

He seems to be a discontented old man, who has nothing to show for the books he has read.

senile dementia
 
mkuu Nicholas kuna mtu kasema eti mkwawa wa kalenga naye ni mmoja wa mashujaa wa nchi hii.,nakuomba kwa heshima na tahadhima utudondoshee elimu kuhusu mhehe huyu.

Mkwawa au Mkwavinyika,kwa kihehe,ni moja kati ya viongoz wachache waliodhubutu kuonesha ubabe wao kwa wazungu na waarabu, Alianza na waarabu waliokuwa wanapita katika eneo lake wakienda kufanya biashara ,akaanzisha kodi ,kwamba wanapopita wawe wanatoa kod hyo kwa utawala wake wa kihehe.

Anakumbukwa na wajeruman ,kwa vita aliyowapiga had akasabisha wakapoteza askari wao wengi sana katika eneo la lugalo,akiwemo na kaptein mkuu wa jeshi hilo ambaye alizikwa hapo hapo lugalo karibu na viwengi Iringa. Ndo sababu kambi nying za jeshi zinajina hilo la lugalo.
 
Si umeona kilichotokea Kenya ulikowasilisha mada yako.
Binafsi mtu yeyote mwoga na asiyejiamini hupenda
asieleweke kwa wengi ili wengi waendelee kudhani ana hekima kumbe hakuna
Ni kweli kwenye mikutano ya kimataifa hawatumii kiswahili,hivyo ilikulazimu kutumia kiingereza ili ueleweke
lakini hapa jamii forum wengi wetu tunaongea kiswahili,nilitegemea article yako uitafsiri(naamini ni yako na wala hukuandikiwa na mtu) ili watanzania unaowananga kwamba hakuna heros wakuelewe wakubali au wakatae
Kitendo cha kutumia kiingereza,naamini ulitaka uungwe mkono na nchi za magharibi zenye mfumo wa ubepari
na hivyo ionekane umenena vema kwa habari za Nyerere.Lakini kwetu sisi watanzania wazalendo
Hatudanganyiki kwa siasa mchwara,kama una hoja usisubiri kwenda kwenye makongamano Kenya, waone ITV au channel Ten wakuandalie kipindi,uongee na watanzania tukuhoji hana kwa hana.
Kinyume na hapo mimi naona ni uzushi kama uzushi mwingine,bila kujali ni lugha gani iliyotumika.
 
jamani hawa wenzenu wamekatazwa hata kusoma Biblia bali wamerahisishiwa na kupewa katekism na Chuo kidogo cha sala. Bibla wanasoma makasisi tu.

Hivyo hatakiwa kufikiri zaidi kila kitu kwake kimerahisishwa na hawaruhusiwi kuhoji.
wengine tukiulizia uhalisi wa ndoto tutapigwa fatwa
 
Hapa la kujifunza ni kwamba wanaume tuwe makini tusije tukazaa na wasichana wa kazi
yaani ma-house girls wetu
Haya yote yanayosumbua ni kwasababu ya mzee Musa
kumzalisha msichana wake wa kazi Hajiri.
 
Haya ndiyo maneno yako :
"Mapambano ya uhuru yalianza toka zamani kabla hata ya Wajerumani kutawala tanganyika ila mleta uzi hilo halimo.Wapo wapigania uhuru ambao hawakua na dini hizi za kuletwa wao wapo kimya"

Haya tueleze hao wapigania uhuru wasiokuwa na dini walipigana na nani kabla ya Mjerumani kuja Tanganyika.

..huchomoki hapa.

Hivi kabla yakuja hao wageni Afrika tulikua tunaabudu nini?Fanya utafiti usukumani,unyanyembe,mtwa,ha,etc.u cant change the history but u can shape the future.
 
Wanaukumbi,
Nimeweka hapa (attach) mada niliyowasilisha Nairobi kwenye ''Seminar on The Fiftieth Anniversary of the African Independences Marginalized, Forgotten, and Revived Political Actors'' iliyoandaliwa na IFRA French Institute for Research in Africa na BIEA British Institute in East Africa kuanzia tarehe 23rd and 24th September 2013.



Sheikh Mohammed Said,

Asalaam Alaykum... as always it's so refreshing and beautiful to read your stuff.

Your works embody a plethora of golden intellectual nuggets of dearly needed knowledge in our society,with a rare History and education you kindly sharing that places emphasis on the shared historical struggle of our Country.

Muslims eyes in particular and others would clearly see and understand the forces that have historically blocked their progress.

Such an education would equip our new generations of Muslims in Tanzania with the clairvoyance to see through the morphing acrobatics of the Beast and not to be deceived by any of his new suits.

Your work is essential!

Ahsanta.

Cc:Elungata,Ritz,Mbokaleo,The Big Show,Boko Haram,Barubaru,JokaKuu,Syborg,Kahtaan
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom