Tanzagiza! Kwisha habari yao

Tanzagiza! Kwisha habari yao

Hii page sijui nani alikuwa mmiliki wake.
Naona upinzani dhidi ya Rais Magufuli na Na RC Makonda umewashindwa.

Sasa hivi ni chalii... Ama kweli serikali mkono mrefu.

Hawajapost chochote tokea May 7 na sio kawaida yao.

Wapumzike kwa Amani. Amen
Shetani hasifiwi.
 
Hii page sijui nani alikuwa mmiliki wake.
Naona upinzani dhidi ya Rais Magufuli na Na RC Makonda umewashindwa.

Sasa hivi ni chalii... Ama kweli serikali mkono mrefu.

Hawajapost chochote tokea May 7 na sio kawaida yao.

Wapumzike kwa Amani. Amen
Wafe kabisa!
 
14183776_1142188852507687_7622028436194359569_n.jpg

Ni kati ya kurasa zilizokuwa na wafuasi na wachangiaji wengi kwenye mtaandao wa kijamii wa facebook, ulionekana kuwakera wengi na kuwafurahisha wengi.Wabandika machapisho walijisifu kuwa wao hawawezekani na hawakamatiki, kuna waliokuwa wakiwaambia kuwa watumie lugha yenye staha , kuna waliokuwa wakiwajibu kwa matusi lakini kulikuwa na wale ambao walikuwa wakipita kimya kimya bila kufanya chochote.
Kuna walihisi kuwa kulikuwa na wakwasi nyuma yao baada ya kuona mabandiko mengi yakiwa ''sponsered'' lakini nani anajua kweli zaidi ya wamiliki?
Tanzagiza ikapotea kama masikhara , bandiko la mwisho lilikuwa ni kuhusu ajali iliyowapata watoto wa Luck Vincent kule Arusha....kisha kimya kizito kikatanda.
Nimejiuliza muda mrefu maswali kadhaa bila majibu...
Je, walichokuwa wanakipigania na kukisimamia kimepatikana?
Waliokuwa wakiendesha wameamua tu kuiua kwa lazima ?
Imekufa yenyewe?
Kama wabandika mabandiko wameamua kuiua wangeifuta kabisa ama hata kufuta mabandiko yao....



''Miluzi mingi humpoteza Mbwa afugwaye si mbwa koko''
 
Kale ka page kalimimbiza sana hasa awamu hii ya tano,

Kalikiwepo siku nyingi ila baada ya mzee wa ……… kushika usukani kakapata umaarufu maradufu.
 
Hii page sijui nani alikuwa mmiliki wake.
Naona upinzani dhidi ya Rais Magufuli na Na RC Makonda umewashindwa.

Sasa hivi ni chalii... Ama kweli serikali mkono mrefu.

Hawajapost chochote tokea May 7 na sio kawaida yao.

Wapumzike kwa Amani. Amen
Aisee
 
!
!
Kuna watu waliouwawa kibiti, kuna Hao wanaaookotwa kwenye fukwe mbalimbali, kuna maiti ziliokotwa kwenye mifuko hawa wote wana sifa moja kuu iinayofanana. Hawajulikani.
 
Hii page sijui nani alikuwa mmiliki wake.
Naona upinzani dhidi ya Rais Magufuli na Na RC Makonda umewashindwa.

Sasa hivi ni chalii... Ama kweli serikali mkono mrefu.

Hawajapost chochote tokea May 7 na sio kawaida yao.

Wapumzike kwa Amani. Amen
Days are numbered ,, bado kale kadada kao ka US kalikojaa matusi.,utazan alivyozaliwa aliogeshwa kwenye Usaha Wa donda ndugu.
 
Back
Top Bottom