Tanzagiza! Kwisha habari yao

Tanzagiza! Kwisha habari yao

Hii page sijui nani alikuwa mmiliki wake.
Naona upinzani dhidi ya Rais Magufuli na Na RC Makonda umewashindwa.

Sasa hivi ni chalii... Ama kweli serikali mkono mrefu.

Hawajapost chochote tokea May 7 na sio kawaida yao.

Wapumzike kwa Amani. Amen
R.i.p tanzagiza
 
Hii page sijui nani alikuwa mmiliki wake.
Naona upinzani dhidi ya Rais Magufuli na Na RC Makonda umewashindwa.

Sasa hivi ni chalii... Ama kweli serikali mkono mrefu.

Hawajapost chochote tokea May 7 na sio kawaida yao.

Wapumzike kwa Amani. Amen
Akili ndogo zinazidi kujidhihirisha! Nani alokuambia kufa au kupotezwa kwa mwanaharakati ndo mwisho wa harakati? Rejea shuleni afu ndo uje na upuudhi wako mpya
 
Inamaana mmewateka na kuwaua?

Inamaana mmeshindwa kushindana kwa hoja na kuanza kutumia nguvu?

Matumizi ya nguvu huwa hayasaidii kwani ndio mtachochea watokee tanzagiza wengi.
Shindaneni kwa hoja na sio nguvu.

Kama mmetumia nguvu kwangu mimi tanzagiza watakuwa wamekufa kishujaa kwani mmeshindwa kwa hoja na kutumia nguvu za dola
 
Hii page sijui nani alikuwa mmiliki wake.
Naona upinzani dhidi ya Rais Magufuli na Na RC Makonda umewashindwa.

Sasa hivi ni chalii... Ama kweli serikali mkono mrefu.

Hawajapost chochote tokea May 7 na sio kawaida yao.

Wapumzike kwa Amani. Amen
Hili halitusaidii kama Taifa,walau lengo letu liwe kuwa kama Kenya, yale malengo ya mwaka 2025 huenda yakawa ndoto kwa Lumumba kwa sababu kila Regime mnaanza disko jipya.
 
Hii page sijui nani alikuwa mmiliki wake.
Naona upinzani dhidi ya Rais Magufuli na Na RC Makonda umewashindwa.

Sasa hivi ni chalii... Ama kweli serikali mkono mrefu.

Hawajapost chochote tokea May 7 na sio kawaida yao.

Wapumzike kwa Amani. Amen
na mange kimavi wao..sijui anafikiri yeye ni nani..mjinga tu.
 
Mkuu ulikuwa unawachunguza?ili kuwadhuru?Wale jamaa yawezekana wako hundred steps ahead, ni kama hawatumia tekinologia ya msaada.Yawezekana wamechukua likizo au wana mali mpya sokoni.Japo sikubaliani nao lakini hawa jamaa hawachoki sijui ni project ya kuwapoteza maboya Selikali ya Magufuri?
 
1. Hata US walivyomuua Sadam Hussein, Osama Bin Laden,,...walisherkea.
2. Je vicheko vyao vinadumu?
 
Tanzagiza Walikuwa na harakati za harusi na sasa wako honeymoon.

Subiri wakitoka honeymoon!

Jiulize ni nani au mwanaharakati gani amefanya harusi hivi karibuni.

Go figure!
 
m
Inamaana mmewateka na kuwaua?
Inamaana mmeshindwa kushindana kwa hoja na kuanza kutumia nguvu?
Matumizi ya nguvu huwa hayasaidii kwani ndio mtachochea watokee tanzagiza wengi.
Shindaneni kwa hoja na sio nguvu.
Kama mmetumia nguvu kwangu mimi tanzagiza watakuwa wamekufa kishujaa kwani mmeshindwa kwa hoja na kutumia nguvu za dola
mbona tanzagiza alishaishiwa hoja siku nyingi ndio maana akaanza kutukana watu matusi. mange kimambi wake ndio ovyo kabisa matusi ndio kwake hoja.
 
Back
Top Bottom