Tanzagiza! Kwisha habari yao

Tanzagiza! Kwisha habari yao

Sasa hivi naona Tanzamwanga wanatanua Facebook..

Kama wana nia ya kuisafisha serikali bac wawe creative na reasonable kdgo, ukicompare posts za Tanzamwanga na Tanzagiza utadhani ni mwnafunzi mwenye degree anashindana hoja na mtu alieishia darasa la pili. Na Tanzamwanga ime rise baada ya Tanzagiza kupotezwa. Na wacwac wenye nchi washafanya yao kwa Tanzagiza.
 
Ingia facebook au google search page ya Facebook inaitwa Tanzagiza. Ni mtu/kikundi cha whistle blowers. Kazi anayofanya Mange ndo walikua wanafanya wao, ila wao hawachambi.. walibase kwenye siasa zaidi na kuibua hoja,mijadala.
Mange saiv na yeye chalii
 
Halafu sijapitia siku nyng page yao kumbe IPO inactive hebu nijaribu kufungua Leo nione kama ni kweli wana mwezi they post nothing
 
Wakikuwa wanamtegemea mange sasa kaokoka baada ya askofu kumsimfia mtu waliokuwa wanamchana
 
Back
Top Bottom