Tanzagiza! Kwisha habari yao

Tanzagiza! Kwisha habari yao

Kilichobaki ni kuwateka, kuwaweka kwenye viroba Lisha kuwatupa baharini
 
Nawahurimia sana. Sijui ndiyo wale waliookotwa pale ferry?
 
View attachment 601280
Ni kati ya kurasa zilizokuwa na wafuasi na wachangiaji wengi kwenye mtaandao wa kijamii wa facebook, ulionekana kuwakera wengi na kuwafurahisha wengi.Wabandika machapisho walijisifu kuwa wao hawawezekani na hawakamatiki, kuna waliokuwa wakiwaambia kuwa watumie lugha yenye staha , kuna waliokuwa wakiwajibu kwa matusi lakini kulikuwa na wale ambao walikuwa wakipita kimya kimya bila kufanya chochote.
Kuna walihisi kuwa kulikuwa na wakwasi nyuma yao baada ya kuona mabandiko mengi yakiwa ''sponsered'' lakini nani anajua kweli zaidi ya wamiliki?
Tanzagiza ikapotea kama masikhara , bandiko la mwisho lilikuwa ni kuhusu ajali iliyowapata watoto wa Luck Vincent kule Arusha....kisha kimya kizito kikatanda.
Nimejiuliza muda mrefu maswali kadhaa bila majibu...
Je, walichokuwa wanakipigania na kukisimamia kimepatikana?
Waliokuwa wakiendesha wameamua tu kuiua kwa lazima ?
Imekufa yenyewe?
Kama wabandika mabandiko wameamua kuiua wangeifuta kabisa ama hata kufuta mabandiko yao....



''Miluzi mingi humpoteza Mbwa afugwaye si mbwa koko''
Aliyekuwa anaiendesha inaonesha aliamua kuachana nayo ama amekuwa disable wa kuweza kuiongoza tena ama alishatutangulia mbele za haki.

Maana kama ingeingiliwa na hackers waliokuwa hawapendezwi na post zake basi hata hizo post wangezifuta...
 
View attachment 601280
Ni kati ya kurasa zilizokuwa na wafuasi na wachangiaji wengi kwenye mtaandao wa kijamii wa facebook, ulionekana kuwakera wengi na kuwafurahisha wengi.Wabandika machapisho walijisifu kuwa wao hawawezekani na hawakamatiki, kuna waliokuwa wakiwaambia kuwa watumie lugha yenye staha , kuna waliokuwa wakiwajibu kwa matusi lakini kulikuwa na wale ambao walikuwa wakipita kimya kimya bila kufanya chochote.
Kuna walihisi kuwa kulikuwa na wakwasi nyuma yao baada ya kuona mabandiko mengi yakiwa ''sponsered'' lakini nani anajua kweli zaidi ya wamiliki?
Tanzagiza ikapotea kama masikhara , bandiko la mwisho lilikuwa ni kuhusu ajali iliyowapata watoto wa Luck Vincent kule Arusha....kisha kimya kizito kikatanda.
Nimejiuliza muda mrefu maswali kadhaa bila majibu...
Je, walichokuwa wanakipigania na kukisimamia kimepatikana?
Waliokuwa wakiendesha wameamua tu kuiua kwa lazima ?
Imekufa yenyewe?
Kama wabandika mabandiko wameamua kuiua wangeifuta kabisa ama hata kufuta mabandiko yao....



''Miluzi mingi humpoteza Mbwa afugwaye si mbwa koko''
Ben Saa nane
 
View attachment 601280
Ni kati ya kurasa zilizokuwa na wafuasi na wachangiaji wengi kwenye mtaandao wa kijamii wa facebook, ulionekana kuwakera wengi na kuwafurahisha wengi.Wabandika machapisho walijisifu kuwa wao hawawezekani na hawakamatiki, kuna waliokuwa wakiwaambia kuwa watumie lugha yenye staha , kuna waliokuwa wakiwajibu kwa matusi lakini kulikuwa na wale ambao walikuwa wakipita kimya kimya bila kufanya chochote.
Kuna walihisi kuwa kulikuwa na wakwasi nyuma yao baada ya kuona mabandiko mengi yakiwa ''sponsered'' lakini nani anajua kweli zaidi ya wamiliki?
Tanzagiza ikapotea kama masikhara , bandiko la mwisho lilikuwa ni kuhusu ajali iliyowapata watoto wa Luck Vincent kule Arusha....kisha kimya kizito kikatanda.
Nimejiuliza muda mrefu maswali kadhaa bila majibu...
Je, walichokuwa wanakipigania na kukisimamia kimepatikana?
Waliokuwa wakiendesha wameamua tu kuiua kwa lazima ?
Imekufa yenyewe?
Kama wabandika mabandiko wameamua kuiua wangeifuta kabisa ama hata kufuta mabandiko yao....



''Miluzi mingi humpoteza Mbwa afugwaye si mbwa koko''
Kuna maiti zinaokotwa baharini huko
 
Hahahahahahaa nacheka sio kama nafurahi ila nawakumbusha ile miili kumi na sba iliyo okotwa katika viroba kule kokobeach bado inafanyiwa uchunguz this is what we call life
 
Hii page sijui nani alikuwa mmiliki wake.
Naona upinzani dhidi ya Rais Magufuli na Na RC Makonda umewashindwa.

Sasa hivi ni chalii... Ama kweli serikali mkono mrefu.

Hawajapost chochote tokea May 7 na sio kawaida yao.

Wapumzike kwa Amani. Amen
Mkipekua sana mnaweza wakuta coco.
 
Huyu itakuwa yupo alipo ben saana wanajipanga wakija huyu elimu ya bashite huyu elimu ya mkulu nilimuona siku za karibuni kabla ya kupotea ali paste lile bandiko la phd ya baba j nikajiuliza anajua alipo ben kweli
 
Hii page sijui nani alikuwa mmiliki wake.
Naona upinzani dhidi ya Rais Magufuli na Na RC Makonda umewashindwa.

Sasa hivi ni chalii... Ama kweli serikali mkono mrefu.

Hawajapost chochote tokea May 7 na sio kawaida yao.

Wapumzike kwa Amani. Amen
Hao walishapotezwa kitambo...huenda wameshaoza tayari...
 
Sasa kama hupendi bashite na mshikaji wake wakosolewe mbon wewe huanzishi page za kuwasifia?
Au unafki,ushabiki vitumbua
 
Shwali lililozagaa mtaani ivi bashite amempa nn pombe ...hahah alikua anamalzia ivyo
 
Habar zenu wadau....

Naomba mtu yeyote mwenye Taarifa kuhusu alipo Tanzagiza au nini kilimsibu..maana uyu jamaa alikuwa ana page Facebook yenye wafuasi zaidi ya 1M ...
Ambapo kwa hapa Tz ilikuwa ni page no 1 iliyokuwa inafuatiliwa sana....

Naomba kama kuna mtu ana Feedback yeyote atujuze ..
Maana Facebook sahivi imekufa baada yakupotea Tanzagiza ...na watu wamehamishia macho yao Instagram kwa Waziri mkuu Mange Kimambi..

2020-Mwaga
-pombe

@Hapo chacha
Twafa

Hizo juu ndo zilikuwa Hashtag zake Tanzagiza..

Naamini sisi wapenda ubuyu Tanzagiza katuachia pengo kubwa sana..
 
Back
Top Bottom