sumbai
JF-Expert Member
- Jun 16, 2014
- 21,105
- 48,283
Ha haa dadamtumish mnaumia yes. Not the same.....Teh kumbe kwetu haiumagi eeh?
Ha haa dadamtumish mnaumia yes. Not the same.....Teh kumbe kwetu haiumagi eeh?
Not the same kitu gani sasa?. Afu wanawake tulivyo na hisia tehHa haa dadamtumish mnaumia yes. Not the same.....
No we cantcan we cheat bae
I want to cheat with u hah[emoji2] [emoji2] [emoji2]
Haina haja ya kuchunguza dall 2 zinaoneshaMchunguze kwanza
Asantehisia zitarudi tu pindi atakapokuolea mke wa pili
At least mnaweza kuvumilia....sio sisi....!Not the same kitu gani sasa?. Afu wanawake tulivyo na hisia teh
Good....No we cant
nah am bitching[emoji23][emoji23][emoji23]Are you hoeing????
Maumivu yanavumilika? Tuombe tu Yasitukute mpenziAt least mnaweza kuvumilia....sio sisi....!
Usiombe haya mambo yakukute haha.
Nafuata ushaur wako mana unaenda na mawazo yangMkimbie hakufai huyooo
hakuna mwanume mwenye mwanamke mmoja angalia mapungufu yako kitandani na ndani ya nyumba jirekebisha labda atapunguza ila sio kuacha,michepuko ina raha yake ahahahahHabari wana JF,
Kiukweli nashindwa kujielewa,tangu nihisi mume wangu ana michepuko sina hisia nae kabisa. Sijui hata nifanyaje na ninaishi nae ndani.
Wadau nipeni mawazo.
SWALI DOGO TU ALIKUKUTA NA BIKRA KAMA ULIKUWA HUNA MWACHE TU ANAJIPUNGUZIA MAUMIVU MAANA WENGI WALIOKUTA MMELIWA HAWAJIAMINI MPAKA VIMICHEPUKO PEMBENI
Hahhah.....nah am bitching[emoji23][emoji23][emoji23]
Yule shemeji ulimaliazana nae vipi?? Niambie japo in briefNafuata ushaur wako mana unaenda na mawazo yang
Nipo jf kwa ajili ya kupata maarifa na kujifunza yale nisiyoyajua nipo for fun pia kwa mapenzi hell no!!Good....
Never do that
Habari wana JF,
Kiukweli nashindwa kujielewa,tangu nihisi mume wangu ana michepuko sina hisia nae kabisa. Sijui hata nifanyaje na ninaishi nae ndani.
Wadau nipeni mawazo.
Sasa dada hapo ndio mwanzo wa kuto mbwa nje ya ndoa,ama kwa kilipiza kisasi au kupata kipozeo.Huyo ni mmeo mface ana kwa ana na umwambie kuwa unafahamu kuwa ana michepukoHabari wana JF,
Kiukweli nashindwa kujielewa,tangu nihisi mume wangu ana michepuko sina hisia nae kabisa. Sijui hata nifanyaje na ninaishi nae ndani.
Wadau nipeni mawazo.
Ni pepo 2 ila cna mpango huoYule shemeji ulimaliazana nae vipi?? Niambie japo in brief
I can tell you something
Yeye lazima alikuwa nayo kitendo cha wewe kutokuwa nayo kimekuondolea sifa ya kukuamini na kuheshimu hisia zako mwache aponde raha atarudi tu MAANA KAOA MKE ASITYE WAKE HATA AENDE NJE NI KUJIUMIZA TUkwani yeye alikuwa bikra?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hahhah.....
[emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji119] [emoji125] [emoji125] [emoji125]