The guilty are afraid...!Kila akifungua kinywa chake yanatoka maneno ya Shari tupu. Vitisho, kejeli, malalamiko, manung'uniko nk. Hakuna tena neno la faraja kutoka kinywani mwake. Hivi ni dalili kuwa hana amani moyoni au ni tatizo la kisaikolojia?
Ni mshari sio mshauriKila akifungua kinywa chake yanatoka maneno ya Shari tupu. Vitisho, kejeli, malalamiko, manung'uniko nk. Hakuna tena neno la faraja kutoka kinywani mwake. Hivi ni dalili kuwa hana amani moyoni au ni tatizo la kisaikolojia?
Anajihami, anajua hatakiwi so anatumia nguvu sana kubadili narrativeKila akifungua kinywa chake yanatoka maneno ya Shari tupu. Vitisho, kejeli, malalamiko, manung'uniko nk. Hakuna tena neno la faraja kutoka kinywani mwake. Hivi ni dalili kuwa hana amani moyoni au ni tatizo la kisaikolojia?
Anajihami!Ni mshari sio mshauri
"AMANI" itoke wapi?Kila akifungua kinywa chake yanatoka maneno ya Shari tupu. Vitisho, kejeli, malalamiko, manung'uniko nk. Hakuna tena neno la faraja kutoka kinywani mwake.
Hivi ni dalili kuwa hana amani moyoni au ni tatizo la kisaikolojia?
Samia alijiandaa mapema kabisa kuwa ataua. Siyo kwamba hali ilijitokeza ghafla tu na kulazimika kuidhibiti kwa baadhi ya watu kuuliwa.Hauwezi kuua na kumwaga damu nyingi kiasi kile ukabaki salama
Chadema ni mashoga hakuna wanaume, angalia kazi yao ni mipasho, kulalamika, kujizushia upuuzi na kupeana sapoti km mazuzuKila akifungua kinywa chake yanatoka maneno ya Shari tupu. Vitisho, kejeli, malalamiko, manung'uniko nk. Hakuna tena neno la faraja kutoka kinywani mwake.
Hivi ni dalili kuwa hana amani moyoni au ni tatizo la kisaikolojia?
Ma la mamakoChadema ni mashoga hakuna wanaume, angalia kazi yao ni mipasho, kulalamika, kujizushia upuuzi na kupeana sapoti km mazuzu
Kila akifungua kinywa chake yanatoka maneno ya Shari tupu. Vitisho, kejeli, malalamiko, manung'uniko nk. Hakuna tena neno la faraja kutoka kinywani mwake.
Hivi ni dalili kuwa hana amani moyoni au ni tatizo la kisaikolojia?
Anahisi pia anaonewa sababu ya jinsia yake na dini yake.Pamoja na ushenzi alioufanya na anaendelea kuufanya, nadhani ndani ya nafsi yake anahisi "anaonewa". Anahisi CCM na watanzania hawamkubali kwakuwa ni Mzanzibari. Hivyo yeye anjiona kiwa ni victim.
Lazima utakuwa mke wa mzanzibari japo ni mtoto wa kiumeMzanzibariChadema ni mashoga hakuna wanaume, angalia kazi yao ni mipasho, kulalamika, kujizushia upuuzi na kupeana sapoti km mazuzu
Damu ya mtuu ni damu ya mtuu tuu sio ya kuku ambayo tumezoeaKila akifungua kinywa chake yanatoka maneno ya Shari tupu. Vitisho, kejeli, malalamiko, manung'uniko nk. Hakuna tena neno la faraja kutoka kinywani mwake.
Hivi ni dalili kuwa hana amani moyoni au ni tatizo la kisaikolojia?