Tangaza na Redio stations kwa bei naafuu na rafikk

Tangaza na Redio stations kwa bei naafuu na rafikk

Moshie

Member
Joined
Oct 4, 2015
Posts
33
Reaction score
19
Kwa wafanyabiashara, wenye mashule, tution centers na n.k, sasa ni muda wa kujitangaza, Ona hii:
Badala ya kutangaza kwa Tsh 60000 (elfu sitini) kwa dakika 1 mara 1 kwa siku sasa tutakutangazia kwa shiling 300000(laki 3) tu kwa mwezi mzima na tutapiga tangazo lako si chini ya mara 4 kwa siku !!!!!!
Hiii ni ofa kabambe kutoka redio redio pendwa kabisa jijini Tanga.
Kwa maelezo zaidi njoo pm au nichek 0621623277
 
Kwa wafanyabiashara, wenye mashule, tution centers na n.k, sasa ni muda wa kujitangaza, Ona hii:
Badala ya kutangaza kwa Tsh 60000 (elfu sitini) kwa dakika 1 mara 1 kwa siku sasa tutakutangazia kwa shiling 300000(laki 3) tu kwa mwezi mzima na tutapiga tangazo lako si chini ya mara 4 kwa siku !!!!!!
Hiii ni ofa kabambe kutoka redio redio pendwa kabisa jijini Tanga.
Kwa maelezo zaidi njoo pm au nichek 0621623277

Hiyo Redio haina jina? au inaitwa Makalio FM?
 
[QUOTE="GENTAMYCINE, post: 29997365, member: 15663
Ndio maana nikakwambia njoo inbox sio wote wenye shida mkuu
 
[QUOTE="GENTAMYCINE, post: 29997365, member: 15663
Ndio maana nikakwambia njoo inbox sio wote wenye shida mkuu

Sasa kama hapa tu hujaeleweka vyema nikija huko ' inbox ' ndiyo nitakuelewa kweli?
 
Back
Top Bottom