Tanesco hii ni Aibu kwa taifa

Noti mpya tz

JF-Expert Member
Mar 23, 2011
974
225
Kuna kituko kimetokea cha kimataifa, Ndege ya KLM ilikuwa inaambaa ambaa kuutafuta uwanja wa ndege wa JNIA, Dar. walifanya mawasilianao na operator wa dar wakaambiwa wanaweza kutua bila shida, mawasiliano yaliendelea badae umeme ukakatika na ilikuwa usiku Rubani akauliza vipi imekuaje? Operator akamjibu umeme uekatika, rubani akauliza sasa tulioko angani tutafanyaje? jamaa akamjibu kuwa hajui hata awasaidiaje akawambia wajaribu kuona namna watakavyofanya huko juu, rubani akazidi kuusogelea uwanja wa dar alipofika akaona kweli giza tupu so akaamua kwenda kutua Nairobi, ile anavuta kasi kwenda nairobi umeme ukarudi na jamaa akamwambia basi tua tu maana umeme umerudi rubani akageuza ndege ile anakaribia umeme tena ukakatika akaambiwa so ikabidi tena arudi kuelekea nairobi ile anaanza kutua JKIA, Nairobi akapigiwa simu tena umeme umerudiiiiiii.
Rubani akawa anatukana matusi ya nguoni
 

Bigirita

JF-Expert Member
Feb 12, 2007
15,850
2,000
halafu wakati anaendelea kutukana matusi ya nguoni..............ukakatika tena.
 

brightrich

Senior Member
Nov 19, 2010
136
0
Hii ndo nchi ya Wadanganyika, tumedanganyika kwa miaka 50 na bado tunadanganyika. Nimeona wanaJF wameipa hii nchi jina jipya 'Tanzagiza'. :A S embarassed:
 

valid statement

JF-Expert Member
Sep 18, 2011
2,782
2,000
huyo rubani atakuwa sio mtanzania... Teh teh teh watanzania ni wavumilivu na wapenda amani hawajui kutukana
 

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,316
2,000
Angetumia tochi kumulikia mahala pa kutua.anakuwa kama hajasoma bhana!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom