Hazard CFC
JF-Expert Member
- Apr 7, 2015
- 16,631
- 38,749
Hivi hawa jamaa interview zao huwa wanafanyia arusha auHautemwi maana unakua bado hujaajiliwa, ajira inaanza baada ya mafunzo kuisha ya paramilitary.
Hivi hawa jamaa interview zao huwa wanafanyia arusha auHautemwi maana unakua bado hujaajiliwa, ajira inaanza baada ya mafunzo kuisha ya paramilitary.
Ndio Arusha.Hivi hawa jamaa interview zao huwa wanafanyia arusha au
Duh, au wanaanza kazi alafu mambo ya kozi baadae...Labda Induction heavy ya week mbili.Da nasikia mpka Leo jamaa wanakula seminar tu cjui hizo per diem ni ngapi
Mkuu kuna mtu unamfahamu yupo huko nini.Duh! Jamaa washaanza Kula Bata huko
hzo semina znahusu nn kwa mliojuzwa na waliopo seminaniDa nasikia mpka Leo jamaa wanakula seminar tu cjui hizo per diem ni ngapi
Mkuu nahisi sisi mafundi mchundo tushapotezewa, kama watu wanakula semina za kazi sisi tutaitwa peke yetu kweli!!!vp wadau hakuna mapya?
kazi zetu n technical haznaga semina,juc maelekezo tu,hauna namba za jamaa tuliokuwa nao oral,maana ambao nawasiliana nao hawajapata mailMkuu nahisi sisi mafundi mchundo tushapotezewa, kama watu wanakula semina za kazi sisi tutaitwa peke yetu kweli!!!
Naowajua hakuna aliepata wala kusikia mtu kapata hadi sasa.kazi zetu n technical haznaga semina,juc maelekezo tu,hauna namba za jamaa tuliokuwa nao oral,maana ambao nawasiliana nao hawajapata mail
Semina ilikua inawatu wangapi kwa wanavyosema?Au kila fani wanasemina yao?Nimesikia baada ya seminar wanaenda kupga paramilitary course cjui ni lini wanaenda
hyo paramilitary ndo course gan tena?Nimesikia baada ya seminar wanaenda kupga paramilitary course cjui ni lini wanaenda
Nafikiri ilipigwa kwa pamoja japo sina uhakikaSemina ilikua inawatu wangapi kwa wanavyosema?Au kila fani wanasemina yao?
Jeshi usu tanapa imekuwa transformed from civilian means of operations to half military but they are not part of national military like police jw magereza and likeshyo paramilitary ndo course gan tena?
Asante,but kwa fan yangu na mabo ya jesh n tofaut kabisaJeshi usu tanapa imekuwa transformed from civilian means of operations to half military but they are not part of national military like police jw magereza and likes
Yaan kinachofanyka ni kwamba haijalishi wew uko idara gani ni kuanzia mtunza bustan mpka mkurugenzi mkuu wote wanapga kwataAsante,but kwa fan yangu na mabo ya jesh n tofaut kabisa
DuuuuhYaan kinachofanyka ni kwamba haijalishi wew uko idara gani ni kuanzia mtunza bustan mpka mkurugenzi mkuu wote wanapga kwata
kazi zetu n technical haznaga semina,juc maelekezo tu,hauna namba za jamaa tuliokuwa nao oral,maana ambao nawasiliana nao hawajapata mail