Andy Da Inc
Senior Member
- Mar 2, 2015
- 134
- 230
hawajaita kada zote,inaonesha kada walizorudia tena halaf hawajaita inaonesha walioenda oral n wachache,nahc hifadh mpya zinataka zianze kaz soonDuh!!!kwani zilizotangazwa awali wameshaita kada zote?
hawajaita kada zote,inaonesha kada walizorudia tena halaf hawajaita inaonesha walioenda oral n wachache,nahc hifadh mpya zinataka zianze kaz soonDuh!!!kwani zilizotangazwa awali wameshaita kada zote?
Kwa style hii watu wataitwa mwakani December kufanya usaili.hawajaita kada zote,inaonesha kada walizorudia tena halaf hawajaita inaonesha walioenda oral n wachache,nahc hifadh mpya zinataka zianze kaz soon
Hivi kwa nini majibu ya usaili hawayaweki kwenye tovuti yao?Kwa style hii watu wataitwa mwakani December kufanya usaili.
Hata sielewi mkuu, nafikiri ile tovuti ipo kujitangaza zaidi na sio kwajili ya ajira.Hivi kwa nini majibu ya usaili hawayaweki kwenye tovuti yao?
Na hapo unaambiwa kuna fani bado hawajaitwa hadi leo, nahisi wataita mwakani July[emoji3] [emoji3]Hawa jamaa huwa siwaelewi kbsa michakato yao. Hizi kazi ambazo watu ndo wameambiwa waripoti j4 next wk zilitangazwa mwaka Jana DEC usaili wamefanaya mwaka huu June hata salary ya kwanza hope wataanza kupokea dce mwaka huu yaan ni December to December cjui kwa nini huwa wanachukua muda mrfu kiasi hicho kuna urasimu mkubwa sana pale tanapa HQ
Kuingia tanapa asee, muombe Mungu sana. Hasa kwa nafasi za degree holders(e.g Warden, Ecologist etc) wanawapa ndugu zao hiz nafasi.Hawa jamaa huwa siwaelewi kbsa michakato yao. Hizi kazi ambazo watu ndo wameambiwa waripoti j4 next wk zilitangazwa mwaka Jana DEC usaili wamefanaya mwaka huu June hata salary ya kwanza hope wataanza kupokea dce mwaka huu yaan ni December to December cjui kwa nini huwa wanachukua muda mrfu kiasi hicho kuna urasimu mkubwa sana pale tanapa HQ
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Ndo wameitwa kuwasili mwezi ujao 13 Nov hapo kazi mpka Dec. Ni December to December. Hizi kazi zilitangaz wa December 2017 kazini wanaenda December 2018 zaidi ya recruitment ya TISS
Hapo kuna madudu wanayoyafanya haiwezekani zamani majina walikua wanayaweka kwenye tovuti halafu siku hizi hawayawekiHata sielewi mkuu, nafikiri ile tovuti ipo kujitangaza zaidi na sio kwajili ya ajira.
Nimesikia kuna zoezi la kupimwa afya hasa virusi vya ukimwi kujiandaa na paramilitary course ngoja tuendelee kupewa updatesWale mlioitwa kureport leo TANAPA msisahau kutuambia kinachoendelea huko.Nawatakia kila la heri.
Poa poa mkuu, watuambie pia wapo watu wa fani zipi na vitu kama hivyo kwa ujumla...Maana Kama hatujaitwa na watu wanajiandaa kwenda kozi ujue waliobaki kuitwa hadi mwakani Hawa watakapomaliza kozi.Nimesikia kuna zoezi la kupimwa afya hasa virusi vya ukimwi kujiandaa na paramilitary course ngoja tuendelee kupewa updates
Wew naye ulikuwepo kwenye mchakatoPoa poa mkuu, watuambie pia wapo watu wa fani zipi na vitu kama hivyo kwa ujumla...Maana Kama hatujaitwa na watu wanajiandaa kwenda kozi ujue waliobaki kuitwa hadi mwakani Hawa watakapomaliza kozi.
Ndio mkuuWew naye ulikuwepo kwenye mchakato
Post gan mekuNdio mkuu
Civil technicianPost gan meku
Da ulipga mpka oralCivil technician
Ndio mkuuDa ulipga mpka oral
Pole kiongoz time will comeNdio mkuu
Pamoja, tupeane updates tu.Pole kiongoz time will come