Andy Da Inc
Senior Member
- Mar 2, 2015
- 134
- 230
NotedSemina elekezi ni haki ya kila mwajiriwa mpya bila kujali yuko kitengo gani.
Hakuna mtu asiye na umuhimu, kila mtu lazima afundishwe miiko ya kazi.
Toa sababu nyingine
NotedSemina elekezi ni haki ya kila mwajiriwa mpya bila kujali yuko kitengo gani.
Hakuna mtu asiye na umuhimu, kila mtu lazima afundishwe miiko ya kazi.
Toa sababu nyingine
Wameshaondka kuelekea mleleWakuu wa semina Kuna m pya gani huko?
Mmmh basi sidhani kama wataita watu wengine tena kwenye zile kazi tulizofanya Interview...Idadi yao ni watu wangapi wameenda?Wameshaondka kuelekea mlele
Na hizi kazi zs juzi juzi vipi ambazo deadline of application ilikuwa 26/11/2018?
Asante kaka nilitaka kujua tu hiloTangu lini Tanzania iliwaita watu kwenye usaili siku 2 tu baada ya deadline!!!!
Hapa subiri kuanzia wiki 2
Asante kaka nilitaka kujua tu hilo
Nawasalimia maafisa wa TANAPA
Asante jambooo uku maisha yenywe hakuna vyuma kukazaNawasalimia maafisa wa TANAPA
Awamu nyingine wanaita lini maana tushasubiri hadi tunahisi tushachinjiwa baharini.Nimesikia wako mpanda kwa mapumzko ya wend baada ya sulba za wiki mzima wakiwa kambin mlele vijana wanatembea wakichechemea kwa maumiv ya blista na magoti kuuma. Poleni sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Na TNPSS F ni sh ngap ?Hivi TNPSS E ni sh ngap Jaman?
Na TNPSS F ni sh ngap?2.5m