TALA Tanzania ni Matapeli wa Mikopo ya mitandaoni

TALA Tanzania ni Matapeli wa Mikopo ya mitandaoni

Meseji za vitisho kama zipi?
Ndugu mteja tulishakutaadharisha mara nyingi juu ya ukaidi unaofanya.
Tanzania ilipitisha sheria ya makosa ya mtandao ya 2015.
Kwa mfano kwa mujibu wa kifungu cha 15 cha sheria ya makosa ya Mtandao ya mwaka 2015,mtu yeyote ambaye kwa kutumia Simu/Compyuta kujipatia Fedha kwa utapeli/udanganyifu anaweza kutozwa faini isiyopungua sh.5M bila kujali kiasi anachodaiwa.
Vile vile anaweza kufungwa kifungo kisichopungua miaka 7 au vyote kwa pamoja.
BRANCH INT. inatoa wito kwa wadaiwa wote Sugu kukamisha malipo yao Leo kabla hatua kali hazijachukuliwa zidi yako.
NB:Tuma sms ya Muamala ufanyapo malipo..
 
Walinitoza riba kubwa sana kwa mkopo wa kwanza nikakausha baadae nikaona njia ya kulipiza riba yangu ni kuwapiga
 
Dawa ya hivyo viji Apps vya Mikopo ni kusajili line, kopa halafu sepa...coz ofcourse ni Matapeli, ili akili yako izoee hadi ufike kuwa na deni kubwa kwa ahadi ya kukopwa zaidi kumbe no unapigwa mazima...yaan na akili zako kabisa kupitia kiji App tu ukopeshwe laki?? teh
no research, no right to speak
Screenshot_20180929-002927.jpg
 
Siwasemi vibaya Branch,nakopa sasa 410000/=
Mimi nineanza kukopa branch tokea mwezi wa saba na nilianza na ishirini, mpaka sasa hawajanipandisha kutoka 20, tala hao naona wamegota kwenye 140000 kila nikilipa hawaniongezei. Ninajitahidi kulipa ndani ya muda lakini sioni nyongeza. Au wanataka nisepe!?
 
Tala
Branch
Tigo Niwezeshe *150*81#

Hawa tunawatumia kujenga credit score ili chochote kikitokea basi unavuta pote
Hebu fikiria umepata emergency usiku na huna hela na watu wamelala

Mi nawakopa na kuwarudishia kila kabla ya muda wa marejesho naamini nikifikia Tala 300000
Branch 1mil basi sitasumbuka wakati wa emergency
Tuacheni utani hawa jamaa wanasaidia Sana ninachokiona kwenye comments za watu niile Tabia halisi ya mtanzania ya udokozi nakutoheshimu vitu vya watu
Unapoomba mkopo wao wanakupa na masharti ikiwemo riba na muda wa marejesho ikiwa hukubaliani nao kwanini unachukua pesa zao hii tabia watu wasipoacha umaskini hautakaa uwatoke milangoni mwao
 
Umaskini wa watz wengi uko vichwani...! Mtu anaakili timamu anajisifia kutolipa hela ya watu tena alikopa kwa shida
Jamaa unawaona maBwege kumbuka mtu mnaefahamiana akikukopesha Hela hulipi lkn wale jamaa hata hamfamiani lkn wanakupa hela halafu unaongea ujinga
Unataka kuniambia mjasiliamali anaemaanisha ile mikopo haimsaidii kweli wabongo we need to be Very Serious
 
Nilianza kukopa Tala mwezi wa nane (August) mwaka huu mpaka mwezi wa kumi na moja nilifikia kiwango cha kukopa elf 80.
Nikiwa narejesha mkopo wa elf 72,000 nilijisahau nikatuma 172,000
Ikanibidi niwasiliane nao kwa SMS ili wanirejeshee, tangu tarehe 09-Nov-2017 mpaka sasa hawajanijibu niliwatumia SMS kwa email na kwa kutumia app yao lakini sijapata majibu yoyote.
Kibaya zaidi nilipojaribu kukopa niliambiwa sina vigezo vya kupata mkopo.
Sijui nichukue hatua gani?
Mkuu mbona hujarudi tena kuufunga huu Mjadala?
ni kweli umetapeliwa hiyo 100,000/ mpaka leo
mm nipo TALA na ninakopa mpaka kiwango cha juu kabla ya kufikia 300,000/
kwanza ni lazima uwe na kitambulisho kinachotambulika ulichosajilia Line yako (hivyo huwezi watoroka)
wanashauri uwe hata Facebook kwani ndipo kuna awasiliano ya member wote
(Malalamiko yako ungeyaweka kule hata sisi member tungehakiki habari zako kweli
 
Kuna Jamaa wanaitwa Branch nimewatapeli.

Kila siku wananitumia SMS za vitisho tu.
Yani hawa ndio we**hu,kama una roho ndogo ugali unaweza usishuke,wanaweza kukwambie utatolewa jela na ndugu zako,wapuu** sana..
 
Mimi nilijaza form yao kila kitu niko vzr ila mkopo hawajanipa, Leo ni siku ya 5,Nyambafu zao
 
Mimi nilijaza form yao kila kitu niko vzr ila mkopo hawajanipa, Leo ni siku ya 5,Nyambafu zao
kuna vigezo hujawatosheleza, huenda kitambulisho chako hakilingani na ulichosajilia Line unayoitumia
jaribu wasiliana nao kupitia Facebook
 
MIMI WANANITISHIAGA TU , MWISHO WANANITUMIA NAMBA YA KUWALIPA,HAPO NDIO NAONAGA FIX TU,


Baada ya AHADI nyingi za kuomba kulipa deni lako la BRANCH mwisho wa mwezi wa 9 tunakusikitikia Mpaka sasa umeendelea KUKAIDI na KUDHARAU kukamilisha MALIPO YAKO,HIVO BASI unaombwa kukamilisha malipo yako leo haita pendeza ukindelea kutulazimu kukufatilia kisheria.Kumbuka taarifa za KITAMBULISHO/NAMBA YAKO YA SIM na FB account yako zote tunazo kutoka mamlaka husika.
NB: Lipa leo kuepuka fedhea/usumbufu.
Namba ya kampui 256699
 
kuna vigezo hujawatosheleza, huenda kitambulisho chako hakilingani na ulichosajilia Line unayoitumia
jaribu wasiliana nao kupitia Facebook
Majina ni hayo hayo, ngonja niani install app t
Yao, lakini pia nahisi machale yamewacheza mapema.
 
Back
Top Bottom