TALA Tanzania ni Matapeli wa Mikopo ya mitandaoni

TALA Tanzania ni Matapeli wa Mikopo ya mitandaoni

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Posts
8,846
Reaction score
7,906
Nilianza kukopa Tala mwezi wa nane (August) mwaka huu mpaka mwezi wa kumi na moja nilifikia kiwango cha kukopa elf 80.

Nikiwa narejesha mkopo wa elf 72,000 nilijisahau nikatuma 172,000

Ikanibidi niwasiliane nao kwa SMS ili wanirejeshee, tangu tarehe 09-Nov-2017 mpaka sasa hawajanijibu niliwatumia SMS kwa email na kwa kutumia app yao lakini sijapata majibu yoyote.

Kibaya zaidi nilipojaribu kukopa niliambiwa sina vigezo vya kupata mkopo.
Sijui nichukue hatua gani?
 
haha mimi nimewatapeli..............
huyu mkenya ananiongelea lugha ya ukali, akwendree...
naona wanafidia sisi tunaowaingiza chaka!!!!!!!
halafu riba zao ni kubwa balaa kabisa ukipiga hesabuu unaweza data unless uwe unazifanyia kazi ya kukuingizi pesa mob
 
OFISI za TALA, zipo sehemu gani? namba yao ya customer service iwekeni wazi ili kama kuna watu wanaweza kuwafatilia wawafatilie mapema
 
Back
Top Bottom