TALA Tanzania ni Matapeli wa Mikopo ya mitandaoni

TALA Tanzania ni Matapeli wa Mikopo ya mitandaoni

Nilianza kukopa Tala mwezi wa nane (August) mwaka huu mpaka mwezi wa kumi na moja nilifikia kiwango cha kukopa elf 80.

Nikiwa narejesha mkopo wa elf 72,000 nilijisahau nikatuma 172,000

Ikanibidi niwasiliane nao kwa SMS ili wanirejeshee, tangu tarehe 09-Nov-2017 mpaka sasa hawajanijibu niliwatumia SMS kwa email na kwa kutumia app yao lakini sijapata majibu yoyote.

Kibaya zaidi nilipojaribu kukopa niliambiwa sina vigezo vya kupata mkopo.
Sijui nichukue hatua gani?
Nakushauri uwaripoti tcra. Watanyooshwa! Mimi pia ni mteja wao.
 
kama wewe ni mteja wao ukilipa na kama una mpango wa kulipa ili ukope tena ujue kabiasa hupati tena mkopo baada ya kulipa kwa sasa.
 
Nimewapiga kila siku wananitumia msg za vitisho kumbe na wenyewe ni matapeli tu hii imekula kwao
 
mm nadaiwa jamani sijawalipa ila wameniongezea mpaka mwezi Mei niwe nimewalipa na RIBA wanetanguliza kabisa 27,500/ na deni lao la 220,000/ nijumlishie ndipo watanipa tena
nashukuru kwa Mrejesho
cc kizwezwe
 
Nilianza kukopa Tala mwezi wa nane (August) mwaka huu mpaka mwezi wa kumi na moja nilifikia kiwango cha kukopa elf 80.

Nikiwa narejesha mkopo wa elf 72,000 nilijisahau nikatuma 172,000

Ikanibidi niwasiliane nao kwa SMS ili wanirejeshee, tangu tarehe 09-Nov-2017 mpaka sasa hawajanijibu niliwatumia SMS kwa email na kwa kutumia app yao lakini sijapata majibu yoyote.

Kibaya zaidi nilipojaribu kukopa niliambiwa sina vigezo vya kupata mkopo.
Sijui nichukue hatua gani?
Haina haja ya kuchukua hatua umetulipia wadaiwa sugu
 
Alifanya hivyo 2017 hivi huwa mnaangalia tarehe ya Uzi ulipoanzishwa?
hii ya kizwezwe imetoka jikoni ni LIVE
anaongelea mambo ya sasa na si zamani, cc tunaokopa ndio tunajua lugha zetu gongana
km ugomvi na Vodacom, TCRA, na faini ya zaidi ya B 6 kwa maBOSS wetu
hii mitandao imeshatuliza sana hatukomi km D9, ONTARIO nk
waache jamaa watujulishe nasi tupoze, kwani vitisho sasa duuh
 
hii ya kizwezwe imetoka jikoni ni LIVE
anaongelea mambo ya sasa na si zamani, cc tunaokopa ndio tunajua lugha zetu gongana
km ugomvi na Vodacom, TCRA, na faini ya zaidi ya B 6 kwa maBOSS wetu
hii mitandao imeshatuliza sana hatukomi km D9, ONTARIO nk
waache jamaa watujulishe nasi tupoze, kwani vitisho sasa duuh

Mimi mwenyewe mkopaji mzuri na sio mlipaji kwenye hayo makampuni
 
hii ya kizwezwe imetoka jikoni ni LIVE
anaongelea mambo ya sasa na si zamani, cc tunaokopa ndio tunajua lugha zetu gongana
km ugomvi na Vodacom, TCRA, na faini ya zaidi ya B 6 kwa maBOSS wetu
hii mitandao imeshatuliza sana hatukomi km D9, ONTARIO nk
waache jamaa watujulishe nasi tupoze, kwani vitisho sasa duuh
Ila Uzi huu umeanzishwa 2017 ndicho nilichoshangaa
 
OFISI za TALA, zipo sehemu gani? namba yao ya customer service iwekeni wazi ili kama kuna watu wanaweza kuwafatilia wawafatilie mapema
TALA, BRANCH ni wakenya hawana ofisi hapa na kama ipo basi ni magumashi tu, wanapigwa sana, hao TALA mmi nilifika kukopa 2k, baada ya hapo oh huna vigezo vya kupata tena mkopo, km si utapeli ni nini?
 
Ila Uzi huu umeanzishwa 2017 ndicho nilichoshangaa
Ni kweli na mm nilianza kukopa 2018 nilifika 240,000/ wakanirudisha chini nianze tena 120,000/ badala niingie 300,000, lkn RIBA wamekula zaidi ya 200,000/
ni vizuri tuwe tunashituana hawa jirani ni wakali sana, hasa kwenye ile D9 nilpoteza 4,900,000/ kwa waTZ wenzangu na vikao eti vanafanyikia Kampala
sasa TALA sijui wapo wapi hapo DAR niwaombe udhuru nimefilisika
 
Ni kweli na mm nilianza kukopa 2018 nilifika 240,000/ wakanirudisha chini nianze tena 120,000/ badala niingie 300,000, lkn RIBA wamekula zaidi ya 200,000/
ni vizuri tuwe tunashituana hawa jirani ni wakali sana, hasa kwenye ile D9 nilpoteza 4,900,000/ kwa waTZ wenzangu na vikao eti vanafanyikia Kampala
sasa TALA sijui wapo wapi hapo DAR niwaombe udhuru nimefilisika

D9 ipoje vigezo vya kukopeshwa je
 
Nimejifunza kitu kwamba kampuni hizi zinakuja kwa nia njema ya kuinua kipato cha mtu mmoja mmoja lakini watanzania walio wengi dhamira zao mbaya ndio maana wanaona bora kusitisha huduma.
 
mimi wamenipotezea target zangu huwa nalipa alafu nakopa tena hapo hapo sasa ni zaidi ya mwezi nimelipa laki tatu lakini kila nikilomba mkopo baada ya malipo wasema maombi yako yanfanyiwa kazi utajulishwa kwa ujumbe ila mpaka sasa ni mwezi hamna kitu kwahiyo nimeshindwa kuendeleza bia zangu..



brach nimewapenda wao ukilipa unapata mkopo mwingine hapo hapo lakini wana ukomo ukifika laki tatu wanakulazimisha ulipe kwa awamu tatu badala ya kulipa mara moja kwa mwezi kikngine pesa ya riba ni kubwa hivyo kwa sisi walevi amabao huwa tunategemea ukope unywe alafu utalipa mwisho wa mwezi ndio tunawaelewa.

wakopaji wa mitandao hii wananielewa nimedandia uzi sijui ulianzishwa 2017 mimi sijui hii isuue ni na jana na leo ipo inaendelea
ikikupendeza tumia taarifa zilizopo isipo kupendeza potezea kama ela ya mlevi inavyo potea una laki tano ukiamka unakuta una buku moja mfukoni na kila mara inatokea hivyo na hapo ndio utajua kua mlevi ni tajiri.
 
App gani nyingine wanakopesha vizuri nje ta tala na branch?
 
Back
Top Bottom