TAKUKURU: Chenge hahusiki na tuhuma za RADA

TAKUKURU: Chenge hahusiki na tuhuma za RADA

Kweli SIRIKALI yetu hii kiboko (Source Global Publisher)


YAH: UCHUNGUZI KUHUSU TUHUMA ZA RADA

Tunapenda kuujulisha umma kuwa uchunguzi na ushahidi uliokusanywa na Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) pamoja na Shirika la Upelelezi - SFO la Uingereza kuhusu tuhuma za Rushwa katika ununuzi wa Rada, umeshindwa kumhusisha Bw. Andrew Chenge katika tuhuma hizo.

TAKUKURU inawaomba wananchi waendelee kutoa ushirikiano kwa chombo hiki kwa kutoa taarifa za kuwafichua wale wote wanaojihusisha na Rushwa kwani jukumu hili ni la kila mmoja wetu.

Imetolewa na
Doreen J. Kapwani,
Afisa Uhusiano-TAKUKURU
Novemba 08 , 2010
S. L.P. 4865,
Dares Salaam.

"mti wenye matunda ndio upigwao mawe"
big up to chenge & PCCB
 
Iko hivi Chenge has the financial muscle......... mnakumbuka ni kiasi gani cha fedha-VIJISENTI-vilivyokutwa nje ya nchi katika account yake. Sasa maskini Daktari Hosea na afisa uhusiano wake wanajipenda kusema lolote kinyume na CHENGA. Hivi jamani hamkuona nguvu aliyonayo na kiburi katika kujieleza kwa umma wa watanzania hali tukijua kabisa kwamba ni mtu mchafu kupindukia........ wakimpeleka bungeni kama spika tumekwisha kwa maana ya ufisadi utakaoidhinishwa na bunge na kuzuia mijadala ya kufichua ufisadi wa executive branch of the government. LISU, MBOWE, CHEYO, NYERERE, SHIBUDA, MCHUNGAJI KARATU, NDESAMBURO NA WENGINGE KUTOKA IRINGA, MWANZA, MBEYA KIGOMA JIPANGENI VIZURI ili akipita kama spika muwe na mikakati ya nguvu ya kumdhoofisha mapema kabla hajalidhoofisha taifa. MUNGU Ibariki Tanzania iweze kuvuka balaa la CHENGA kuwa spika KWA NINI MUNGU WANGU NAOMBA HIVI- AMETUPIGA CHENGA NYINGI ZINATOSHA SASA IWE MWISHO KWA HILI
 
Kweli SIRIKALI yetu hii kiboko (Source Global Publisher)


YAH: UCHUNGUZI KUHUSU TUHUMA ZA RADA

Tunapenda kuujulisha umma kuwa uchunguzi na ushahidi uliokusanywa na Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) pamoja na Shirika la Upelelezi - SFO la Uingereza kuhusu tuhuma za Rushwa katika ununuzi wa Rada, umeshindwa kumhusisha Bw. Andrew Chenge katika tuhuma hizo.

TAKUKURU inawaomba wananchi waendelee kutoa ushirikiano kwa chombo hiki kwa kutoa taarifa za kuwafichua wale wote wanaojihusisha na Rushwa kwani jukumu hili ni la kila mmoja wetu.

Imetolewa na
Doreen J. Kapwani,
Afisa Uhusiano-TAKUKURU
Novemba 08 , 2010
S. L.P. 4865,
Dares Salaam.

"mti wenye matunda ndio upigwao mawe"
big up to PCCB na Chenge
 
Ama kweli jasiri haachi hasili. Hapa inadhihilisha wazi kuwa serikali ya sisiem haiko kwa manufaa ya wananchi. Mbona kipindi chote hicho hii Taasisi ya Kukuza na Kurutubisha Rushwa haijawahi kutoa tamko kama hili. Kwa nini ni kipindi hiki tu ambacho mzee wa vijisenti anaomba uspika?

Binafsi nashangaa sana kuona mtu ambaye anauchungu na nchi hii anashabikia serikali hii ya mafisadi. Huu ni mkakati kabambe wa kuwarudisha mafisadi papa kwenye serikali. Lakini naamini mwisho wao uko karibu. Tutashuhudia mabadiliko ya kweli katika nchi hii very soon. Na hii mikakati yao ndo itawamaliza kabisa kisiasa na sisiem tutaizika. Lets keep our fingers crossed.
 
Wamemsafisha Chenge ili akatibu majeraha ya majeruhi maana hata Hosea nae ni majeruhi
 
Niliwaambia vimbwanga vya zawamu ya pili mtaona wenyewe. hata Mr. Clean awamu ya kwanza alienda vizuri, ya pili akaanza kusema lete ushahidi isije ukawa una wivu wa kike bure! Huyu kilaza ataharibu mpaka mjue utamu wa kuchagua chama kilichooza, CCM
TAKUKURU niliwahi kufanya kazi na nikaacha, mle hakuna kitu cha maana. Vijamaa vyenyewe vinakula rushwa kinoma, halafu unategemea wakamate mla rushwa! Labda ukamatwe kwa kubambikiwa, sio mlarushwa mwewnyewe.

:bowl: tuendelee na kizunguzungu mpaka 2015 halafu tujichanganye tena na mafisadi tuingizwe mjini mpaka 2020 halafu.........mpaka milele,kwani si tumelala.
 
PCCB kichefuchefu. haina muda wa kupambana na mafisadi ila kuwalinda na kudidimiza wanaharakati. Labda diyo malengo ya kuianzisha. Kidumu CCM (chama cha Mafisadi)
 
Legally Chenge hajachukuwa hongo. Kilichotokea , ni BAE kufanya out of court settlement na SFO. Ndiyo maana zile hela zina rudishwa kwa nchi husika (pamoja na Tanzania) kupita CSOs na siyo serikali. Kama BAE wangehukumiwa kuwa wametoa rushwa kuuza radar na ndege basi wale waliyopokea hongo wangekuwa na case to answer. As it stand legally BAE hawajatoa hongo.
Swali kwa PCCB na Tume ya maadili ya uongozi , ni je Chenge ametoa explanation gani kuhusu hizo pesa? TRA mko wapi kudai kodi?
 
Chenge ametajwa kwenye kashfa ya Rada na SFO ya Uingereza,nimesikia TAKUKURU imemsafisha.Je ni kweli Chenge hahusiki na kashfa hiyo?
 
Takukuru wamemsafisha mbunge wa bariadi bwana A.Chenge kuwa hakuna ushaihidi wa kumuhusisha na sakata hilo.

Je, ni katika kumtayarisha ili achukue USPIKA?
Je, alifanya/anafanya biashara gani kupata pesa yote hiyo ambayo yeye alitamka ni "vijisenti"
kwanini taarifa imekuja muda huu???
 
Chenge akipitishwa kuwa spika hiyo itakuwa ni nkuisafishia kambi ya upinzani njia ya kuingia ikulu,mana lazima atatimba na ndipo hapo atakapokiaibisha chama chake na kutoa mwanya kwa upinzani,kuna usemi kuw a adui muombee njaa wacha wampitishe hlf waone kitakacho wapata.
 
Takukuru wamemsafisha mbunge wa bariadi bwana A.Chenge kuwa hakuna ushaihidi wa kumuhusisha na sakata hilo.

Je, ni katika kumtayarisha ili achukue USPIKA?
Je, alifanya/anafanya biashara gani kupata pesa yote hiyo ambayo yeye alitamka ni "vijisenti"
kwanini taarifa imekuja muda huu???

Hata Kwa Richmond Takukuru walifanya yaleyale.
 
Hivi hili li chenge linataka nini hasa, liende huko maisha club likawe lispika na vibajaji vyake, linazidi kuchefua watu tu.
 
Takukuru wamemsafisha mbunge wa bariadi bwana A.Chenge kuwa hakuna ushaihidi wa kumuhusisha na sakata hilo.

Je, ni katika kumtayarisha ili achukue USPIKA?
Je, alifanya/anafanya biashara gani kupata pesa yote hiyo ambayo yeye alitamka ni "vijisenti"
kwanini taarifa imekuja muda huu???
Hapo ndio takukuru wanapokosa haya.
 
Wamemwosha na maji ya gereji

Kweli mkuu wamemwosha na maji machafu kwani TAKUKURU ilishachafuka siku nyingi, na wanayoyafanya ni kama mchezo wa kuigiza kwani sio wao walisema ishu ya RICHMOND imefuata procedure zote na baadae ikaonekana ni famba.
 
edward-hosea-mkuu-wa-takukuru-229x300.jpg

Bosi wa TAKUKURU Dk. Edward Hosea
​


TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
YAH: UCHUNGUZI KUHUSU TUHUMA ZA RADA

Tunapenda kuujulisha umma kuwa uchunguzi na ushahidi uliokusanywa na Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) pamoja na Shirika la Upelelezi - SFO la Uingereza kuhusu tuhuma za Rushwa katika ununuzi wa Rada, umeshindwa kumhusisha Bw. Andrew Chenge katika tuhuma hizo.
​

​
TAKUKURU inawaomba wananchi waendelee kutoa ushirikiano kwa chombo hiki kwa kutoa taarifa za kuwafichua wale wote wanaojihusisha na Rushwa kwani jukumu hili ni la kila mmoja wetu.
​

Imetolewa na
Doreen J. Kapwani,
Afisa Uhusiano-TAKUKURU
Novemba 08 , 2010
S. L.P. 4865,
Dares Salaam.
​


Simu: 2150043-6/2150360
Nukushi: (022) 2150047
Baruapepe:dgeneral@pccb.go.tz
Mtandao Prevention and Combating of Corruption Bureau
​


Hosea na TAKUKURU tunajua wanawatumikia MAFISADI. Wanamsafisha ili iweje?????
Serious Fraud Office wanasema CHENGE anahusika. Soma hii hapa:

SFO Report on the Radar Saga


 
kama TAKUKURU imesema hausiki, basi tuamini kwa lazima kuwa hausiki!!! :nono:
 
Back
Top Bottom