TAKUKURU: Chenge hahusiki na tuhuma za RADA

TAKUKURU: Chenge hahusiki na tuhuma za RADA

mods hii thread iunganishwe na zile za jana 8/11/2010 ili waone tulivyochangia tayari. Tumembatisha pia taarifa ya SFO juu ya kuhusika kwa Chenge, Vithlan, na Rashi katika sakata hilo
 
akukuru wamemsafisha mbunge wa bariadi bwana A.Chenge kuwa hakuna ushaihidi wa kumuhusisha na sakata hilo.

These Takukurus think bado tuko kwenye enzi za ujima. Wajaribu waone kama hawatapatia goli wapinzani na lile kikundi cha sisiem progressive!!!!!!
 
Kuna usemi usemao, "An enemy of my enemy is my friend" yaani adui wa adui yangu ni rafiki yangu. Inajulikana wazi kuwa Chenge anao "uadui" wa kisiasa na Sita kwa sababu tu yu kwenye ile kambi akina Sita na wenzake akina Mwakyembe waliyoipiga vita (mafisadi). Vile vile mkurugenzi mkuu wa TAKUKURU (Dr. Hosea) na Sita hawako "at par" kwa sababu Sita ndiye aliyekuwa Spika wa bunge lililoiagiza serikali imwajibishe kwenye ile kashfa ya Richmond. Dr. Hosea anajua kuwa Sita akirudi kwenye uspika anaweza kutonesha kidonda kwa kuibana serikali kwa lile swala la kumwajibisha. Kwa hiyo logically asingependa arejee uspika. Na kwa Chenge kugombea uspika basi ni faraja kwa Hosea kwa sababu anajua fika kuwa hataendeleza mambo ya Sita.

Katika mazingira hayo haishangazi kabisa TAKUKURU inayoongozwa na Hosea kumtetea Chenge kuwa ni safi. Chenge kama "adui" wa Sita ambaye naye ni "adui" wa Hosea kunamfanya (Chenge) awe "rafiki" yake Hosea. Kwa hiyo katika swala la Chenge na Sita, Hosea hapaswi na siyo halali kusema chochote kwa kuwa ana maslahi nalo. Hosea ni mwanasheria mzuri na kwa hiyo analielewa hilo. Kwa nini huku kutetewa kuwa ni safi kumekuja kipindi hiki Chenge anachogombea uspika? Mwenye macho haambiwi tazama, ni dhahiri kuwa ni kampeni ya kumpandisha kwenye kiti cha uspika, sio vinginevyo.

Jamii inapaswa kuikataa taarifa ya Chenge kwa kuwa ni ya kisiasa, na imetolewa na taasisi inayoongozwa na mtu mwenye maslahi na mhusika. Katika hili hata Hosea mwenyewe anajichafua zaidi. Anaifanya TAKUKUTU ipoteze imani kwa jamii.
 
tatizo la hawa mbwa mwitu nikua wamejiaminisha kiasi cha kwamba hawajali jamii inataka nini au inapoteza imani juu yao na taasisi nyeti wanazoziongoza kama takukuru.wanachojali ni jinsi gani watalinda maslahi yao na pia ya familia zao.si umeona ze kikwetez campaign ilivyokua imegubikwa na ufamilia zaidi kuliko uchama inafika wakati sisi wananchi yatupasa tuchukue hatua za makusudi kabisa kuweza kuzuia hii aina ya uongozi tujifunze kwa wenzetu
 
Nickname unajua sisi waTZ tumefanywa mazezeta sana. Je siku zote alikuwa wapi na hizo alipata wapi?Mwangalie huyo jamaa yetu aliyewasafisha RIch.... bado anaingia tena. Lakini angalia WACCM pamoja na kuwa na macho 2 pua 1 na masiko mawili na ubongo wenye sehemu kuu tatu pale dodoma watampigia kura Chenge shida ni pesa waliyopewa naye! Where are we heading for my gracious Lord. I wish I was NOT Tanzanian but I am what can do? I LOVE TZ YOU ARE MY MOTHERLAND.
 
Hosea huyuhuyu swahiba wa kikwete na ambaye kikwete ameshindwa kumwajibisha wkt alidanganya watz kuhusu richmond?..................hii nvhi tukiendelea kuwaangalia akina hosea wakishikilia madaraka ambayo hawawezi basi tumeshajichimbia kaburi tungali na uhakika wa kuishi miaka mingi bila wao....................ni kweli chenge hana hatia kwani suala lake linagusa watu wakubwa sana na ndiyo maana alisema msishangae vijisenti kwani wapo wenyewe akina mkapa waliokula mgao mkubwa na tangazo la takukuru ni tangazo la serikali la kuendelea kuwaacha akina mkapa wapumzike kwa kesi km hii ya chenge ni ya mkapa na mafisadi wengine waliopiga chapuo kwa nguvu na hata kwa kula nyasi watz wanunue ndege mbovu...............hii ndiyo tz na huyu ndiyo rais wa wajinga kikwete
 
YAH: UCHUNGUZI KUHUSU TUHUMA ZA RADA

Tunapenda kuujulisha umma kuwa uchunguzi na ushahidi uliokusanywa na Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa (TAKUKURU) pamoja na Shirika la Upelelezi - SFO la Uingereza kuhusu tuhuma za Rushwa katika ununuzi wa Rada, umeshindwa kumhusisha Bw. Andrew Chenge katika tuhuma hizo.TAKUKU...RU inawaomba wananchi waendelee kutoa ushirikiano kwa chombo hiki kwa kutoa taarifa za kuwafichua wale wote wanaojihusisha na Rushwa kwani jukumu hili ni la kila mmoja wetu.

Imetolewa na
Doreen J. Kapwani,
Afisa Uhusiano-TAKUKURU
Novemba 08 , 2010
S. L.P. 4865,
Dares Salaam.

Simu: 2150043-6/2150360 Nukushi: (022) 2150047 Baruapepe:dgeneral@pccb.go.tz
Mtandao www.pccb.go.tz
 
kutokana na Ripoti ya Serikali ya Uingereza kama ilivyobandikwa kwenye Michuzi Kuhusiana na kesi ya Rada


Ni ngumu kuelewa kwanini Hosea bado ni kiongozi wa taasisi nyeti ambayo ina jukumu kubwa la kuindoa nchi hii kutoka katika makucha ya mafisadi. Kila wakati utendaji wake unakuwa wa mashaka zaidi. Kauli ya sasa inaonesha jinsi anavyoshindwa kuimudu ofisi ile. Taarifa hii ya Serikali ya Uingereza inamuumbua na kumwondolea uhalali wa kuendelea kushikilia nafasi ile.
 
Huyu Hosea alitakiwa sio tu kuachia ngazi, bali pia kuwekwa kizuizini kwa muda usiojulikana.
Alitakiwa akamatwe tangu kipindi kile anaitetea Richmond.
Yaani ameshindwa kujifunza kutokana na makosa aliyoyafanya kwenye Richmond!!
 
Huyu Hosea alitakiwa sio tu kuachia ngazi, bali pia kuwekwa kizuizini kwa muda usiojulikana.
Alitakiwa akamatwe tangu kipindi kile anaitetea Richmond.
Yaani ameshindwa kujifunza kutokana na makosa aliyoyafanya kwenye Richmond!!

Tutakupa wewe Takukuru uongoze
 
11_10_k61089.jpg



hapa ni kweli wanasalimiana kwa dhati au unafiki tu ?
 
Ukitaka madaraka ndani ya chama kinachoendeshwa kufuata mifumo ya kikoministi kama CCM lazima uhakikishe unakuwa karibu na Kiongozi wake mkuu. Kama si kiongozi mkuu basi kuna wale wa karibu zaidi. Kwa ninavyojua Mwenyekiti wa kamati ya maadili ya Chama lazima awe na nguvu mno. Kwa sababu maadili ya chama ndo yanaamua nani awemo nani asiwemo.

Chenge ni mwenyekiti wa kamati ya maadili ya CCM. Huwezi kukosana naye halafu ukapona kwani CCM bado inafuata mfumo wa chama kushika hatamu. Chama kiko juu ya serikali ndo maana mtu akishakabidhiwa urais ni lazima apewe na uenyekiti wa chama. Mwenyekiti wa chama ndo kila kitu, na wasaidizi wake wa karibu sana ni watu wanaoongoza hizi kamati za Chama.

Kamati ya maadili ni kamati nyeti sana sihitaji kusisitiza umuhimu wake katika kuamua nani apewe madaraka gani. Kwa ujumla Chenge ni mshauri mkuu wa kikwete kuhusu mambo ya maadili ndani ya chama. Serikali iko chini ya Chama, unaweza kuona tafsiri yake!
 
Takukuru waumbuka, uingereza yawakosoa kuwa kesi ya rada haijamalizika, kwa hiyo ni ngumu kumsafisha mtu. Hivi takukuru ni ya nani?? Au ni ya chama cha mapinduzi au ni ya mafisadi??
 
Takukuru-taasisi ya kusafisha na kuwaondolea rushwa mafisadi wa ccm na kuwabariki mbele ya watanzania kuwa wanafaa tena kutuongoza na kwamba ni wachapakazi. Wanajamii jaribuni kufanya uchunguzi wenu-hivi ukimwangalia hosea usoni bila ya kutembelea lile jumba lake la kifahari analojenga huoni ufisadi na rushwa ndani yake. Ndugu zangu hayo ni mawazo yangu lakini nina wasiwasi mkubwa sana na mtu huyu na uadilifu wake!
 
Una maanisha nini kusema huyu ndiye JK rais wa wajinga? Unataka kuniambia kuwa yeye ni mjanja kuliko watanzania. Naomba kuthibitishiwa ujanja wake kuliko ule wa watanzania tafadhali?
 
Una maanisha nini kusema huyu ndiye JK rais wa wajinga? Unataka kuniambia kuwa yeye ni mjanja kuliko watanzania. Naomba kuthibitishwa ujanja wake kuliko ule wa watanzania tafadhali?
 
Hatimaye bae system wakiri makosa yote ikiwa pamoja na la rushwa kwa akina chenge!tusubiri hukumu
 
Back
Top Bottom