Alikuwa na matako malaini sana,dah yule dada mdigo wa Tanga mapenzi anayajua...alikuwa anakuja sana kut.om.....na sana..aliniambia G mimi sitakulaumu ukitoka na wanawake wengine ila nitajilaumu mimi kushindwa kukupa vitu ambavyo vimekutoa kwangu..Dah raha kama ile sijawahi kuipata tena aisee..
Kuna siku sijui aliweka nini kwenye msosi mamaeee kitu kikawa hakitaki kulala🙂🙂🙂 mtoto akaanza kuzunguka nayo kudadadadadeki...
Sasa kila tukichat huwa namuuliza siku ile ulinilisha nini ila hataki kusema 🙂🙂🙂🙂
Namba yake ni 071398**90 Anaitwa Aisha