Taifa starz inatumiwa na CCM kisiasa.


S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,158
Likes
143
Points
160
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,158 143 160
kuna taarifa za CCM kutumia timu ya taifa kujiongezea umaarufu hasa katika kpindi hiki kigumu cha kuelekea 2015.inadaiwa kuwa kipigo cha jana klikuwa simanzi kubwa sana kwa akina Mwigulu waliopanga kuja kuipokea timu hapa Dar na kuifanyia party ili kuipongeaza na kujionyesha kuwa wanaijali.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,623
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,623 280
Leo ntakunywa bia mpaka basi. Nimefurahi sana kufungwa.
Wangekua na nyodo sana na vi dreads vyao, wanataka eti tuwashangilie! badala ya yao kucheza mpira.
 
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,158
Likes
143
Points
160
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,158 143 160
Leo ntakunywa bia mpaka basi. Nimefurahi sana kufungwa.
Wangekua na nyodo sana na vi dreads vyao, wanataka eti tuwashangilie! badala ya yao kucheza mpira.
mm nitampa tabu sana shemeji yenu mana wangeshinda hata hii rasimu ya katiba isingejediliwa.mm naomba tufungwe gemu zooooooooooooooooooooote zilizobaki watanzania wasijedanganywa 2015 kuwa tumeendela hadi tukaenda kombe la dunia.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Naona zile suti walizo nunuliwa na tbl zimewatokea puani!
Hao wachezaji hawawezi kuwa wapenzi wa ccm!
Labda wawa na akili za kiwendawazimu
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
6
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 6 135
Sasa tunaweza juendelea kujadili katiba! Mambo ya timu mbovu
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,623
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,623 280
Zitto pia angetumia hiyo opportunity ya kwamba atakua rais mpenda michezo, mfano lekatugite na kufanikisha kwenda world cup.
Make yuko huko.
 
N

Ntaganda

Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
43
Likes
0
Points
0
N

Ntaganda

Member
Joined Jul 23, 2012
43 0 0
Bro hebu tuache siasa majitaka wakati wengine japo haya maccm yana akili za m.a.i.t.i kila siku wanatafuta cheap popularity.
 
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,158
Likes
143
Points
160
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,158 143 160
Zitto pia angetumia hiyo opportunity ya kwamba atakua rais mpenda michezo, mfano lekatugite na kufanikisha kwenda world cup.
Make yuko huko.
zitto ajiandae kuwa mgobea binafsi.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,890
Likes
97
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,890 97 145
Acheni kuleta Siasa ktk Mpira. Huu ni unafiki uliopitiliza kwa maana mpira sio siasa hivyo piga kimya.
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
46
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 46 0
Leo ntakunywa bia mpaka basi. Nimefurahi sana kufungwa.
Wangekua na nyodo sana na vi dreads vyao, wanataka eti tuwashangilie! badala ya yao kucheza mpira.
kwel we dada jambazi
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
46
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 46 0
Zitto pia angetumia hiyo opportunity ya kwamba atakua rais mpenda michezo, mfano lekatugite na kufanikisha kwenda world cup.
Make yuko huko.
sawa mama jambazi wa kichaga
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
kuna taarifa za ccm kutumia timu ya taifa kujiongezea umaarufu hasa katika kpindi hiki kigumu cha kuelekea 2015.inadaiwa kuwa kipigo cha jana klikuwa simanzi kubwa sana kwa akina mwigulu waliopanga kuja kuipokea timu hapa dar na kuifanyia party ili kuipongeaza na kujionyesha kuwa wanaijali.
KI VIP,au unamaana gan?
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,013
Likes
80
Points
145
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,013 80 145
Mmerithi ki2 kibaya sana kutoka kwa Dr slaa, yaani ni kuona kila kitu kikienda vby basi ni ccm.
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,195
Likes
1,674
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,195 1,674 280
kuna taarifa za ccm kutumia timu ya taifa kujiongezea umaarufu hasa katika kpindi hiki kigumu cha kuelekea 2015.inadaiwa kuwa kipigo cha jana klikuwa simanzi kubwa sana kwa akina mwigulu waliopanga kuja kuipokea timu hapa dar na kuifanyia party ili kuipongeaza na kujionyesha kuwa wanaijali.
Hili nalo neno.
 
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,555
Likes
3,077
Points
280
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,555 3,077 280
kuna taarifa za ccm kutumia timu ya taifa kujiongezea umaarufu hasa katika kpindi hiki kigumu cha kuelekea 2015.inadaiwa kuwa kipigo cha jana klikuwa simanzi kubwa sana kwa akina mwigulu waliopanga kuja kuipokea timu hapa dar na kuifanyia party ili kuipongeaza na kujionyesha kuwa wanaijali.
Kwani hapo ilipofikia ni nani kaifikisha kama sio serikali ya CCM? Hata wasipofanyiwa party unadhani wakishinda nani watapewa pongezi kama si serikali ya CCM? Mbona ikifanya vibaya huwa mnailaumu CCM na serikali yake iweje ikifanya vinzuri mseme inatumika kisiasa? Vitu vingine manavifanya kuipaisha CCM bila kujijua. Wewe unapokosoa CCM na serikali yake kuipongeza Taifa Stars ndipo unawafungua macho wananchi wadadisi kwa nini CCM inaipongeza Taifa Stars. Mwishowe wananchi wanagundua kuwa Taifa Stars inafanya vinzuri kutokana na huduma inazopewa na serikali inayoundwa na CCM.
 
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2012
Messages
1,259
Likes
17
Points
135
Loy MX

Loy MX

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2012
1,259 17 135
kuna taarifa za ccm kutumia timu ya taifa kujiongezea umaarufu hasa katika kpindi hiki kigumu cha kuelekea 2015.inadaiwa kuwa kipigo cha jana klikuwa simanzi kubwa sana kwa akina mwigulu waliopanga kuja kuipokea timu hapa dar na kuifanyia party ili kuipongeaza na kujionyesha kuwa wanaijali.
Hawa jamaa ni wapumbavu sana kwa nini wasiisadie kabla ya hayo mashindano?? wao wanasubiri kuja kuwapongeza tu bungeni....Akili za mabua hizi
 
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,158
Likes
143
Points
160
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,158 143 160
Kwani hapo ilipofikia ni nani kaifikisha kama sio serikali ya CCM? Hata wasipofanyiwa party unadhani wakishinda nani watapewa pongezi kama si serikali ya CCM? Mbona ikifanya vibaya huwa mnailaumu CCM na serikali yake iweje ikifanya vinzuri mseme inatumika kisiasa? Vitu vingine manavifanya kuipaisha CCM bila kujijua. Wewe unapokosoa CCM na serikali yake kuipongeza Taifa Stars ndipo unawafungua macho wananchi wadadisi kwa nini CCM inaipongeza Taifa Stars. Mwishowe wananchi wanagundua kuwa Taifa Stars inafanya vinzuri kutokana na huduma inazopewa na serikali inayoundwa na CCM.
akili yako ndogo sana.inasikitisha.hivi hukumbuki kuwa timu hizi zilikuwa na njaa hadi kuchanguiwa unga na wanchi?hivi hukmbuki kuwa hadi mpishi wa taifa z=starz aliwahigi kugoma?au hujui kuwa ccm ndo ilikuwa ikulu hata enzi hizo?
 

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446