Kwani hapo ilipofikia ni nani kaifikisha kama sio serikali ya CCM? Hata wasipofanyiwa party unadhani wakishinda nani watapewa pongezi kama si serikali ya CCM? Mbona ikifanya vibaya huwa mnailaumu CCM na serikali yake iweje ikifanya vinzuri mseme inatumika kisiasa? Vitu vingine manavifanya kuipaisha CCM bila kujijua. Wewe unapokosoa CCM na serikali yake kuipongeza Taifa Stars ndipo unawafungua macho wananchi wadadisi kwa nini CCM inaipongeza Taifa Stars. Mwishowe wananchi wanagundua kuwa Taifa Stars inafanya vinzuri kutokana na huduma inazopewa na serikali inayoundwa na CCM.
Mawazo kama hayo ndio yanasababisha wasioipenda CCM wachukie na Timu yao ya Taifa.CCM inatakiwa ijenge Umoja wa Kitaifa na sio kugawa watu kivyama kwa kauli mbovumbovu kama hizi.Kwa mwendo huu itafikia hatua wasioipenda CCM wamsapoti Joyce Banda kama akitangaza Vita na Tanzania ili tushindwe na CCM iadhirike.Hata kwenye Vita vya Kagera baadhi ya Waganda waliisapoti Tanzania kwa sababu ya chuki waliyokuwa nayo kwa Idd Amin.Tuombe Mungu Tanzania tusifike huko.