mbota
JF-Expert Member
- Feb 24, 2012
- 1,072
- 641
Heri ya mwaka mpya wote wana mmu ...
Back to topic .. Katika hali ya kushangaza maduka ya vipodozi mwenge mengi yana vibali kutoka TFDA wanauza spray ambazo ni expired kilicho nishtua kuna duka nimeingia nimekutana na spray ambayo imeisha muda wake toka 2011 lakini ipo kwenye mashelfu
Swali kubwa hapa TFDA toka mwaka 2011 Hamna ukaguzi wa Haya maduka na kama Hamna kuna haja gani ya wao kutoa vibali? ?
Napenda kutoa angalizo kuweni makini sana mnapokuwa mnanunua hivi Vitu kumbuka mwenye dhamana ya afya yako ni wewe peke yako.
Source ni Mimi mwenyewe
Nawasilisha. ®
Back to topic .. Katika hali ya kushangaza maduka ya vipodozi mwenge mengi yana vibali kutoka TFDA wanauza spray ambazo ni expired kilicho nishtua kuna duka nimeingia nimekutana na spray ambayo imeisha muda wake toka 2011 lakini ipo kwenye mashelfu
Swali kubwa hapa TFDA toka mwaka 2011 Hamna ukaguzi wa Haya maduka na kama Hamna kuna haja gani ya wao kutoa vibali? ?
Napenda kutoa angalizo kuweni makini sana mnapokuwa mnanunua hivi Vitu kumbuka mwenye dhamana ya afya yako ni wewe peke yako.
Source ni Mimi mwenyewe
Nawasilisha. ®