TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

Nimependa tu pale uliposema jamaa anakugegeda Mara 3 kwa siku! Maana tumechoka kutwa vibamia. Sasa swali je, anagegeda vizuri? Maana mwanaume hapimwi kwa quantity of sex bali quality yake. Next time mtangulize Mungu then mtafute mchumba
 
Pole Sana. Usikate tamaa wala usijilaumu. Kwa kawaida masomo hayapimiki popote na Hakuna anayeulizia hayo. MTIHANI Ndiyo humpima mtu.
My take Chukua muda zungumza naye na wala usiwahi huwaza kuondoka until you prove he can't change
 
huyo ana matatizo yake tu binafsi hayahusiani na wapi mmekutana,hata mngekutana kanisani kama ana tabia mbaya angekuzingua tuu,Jamii forum ni innocent haina matatizo na mtu,wapo walio fanikiwa kupitia jf pia
 
Kwa uliyopitia kabla yake hukutakiwa kabisa kujipeleka nyumbani kwake kabisa, ulichotakiwa kufanya ni kuwa naye ila kila mtu akae kwake kabisa.
Wewe mtu akishakwambia kaachana na mke wake basi weka akili vizur kabla hata hujamsikiliza akianza utetezi wake, hakuna mtu atakuambia aliachana na mkewe kwasababu yeye ana tabia mbaya, atakachofanya ni kumzungumzia vibaya huyo mwenzako.
Kama kweli unajiweza fanya kuondoka tu ukaishi kivyako akikutaka aje huko kwako.
 
THAMK YOU KASIE! ALL YOUR POINTS ARE NOTED AND APPRECIATED BUT ON POINT NUMBER 3, JUST BE SURE SIWEZI TUPA MTOTO POPOTE NA WALA HII IMBA HAINIPI STRESS. SIJUI WHY WATU MNADHANI MIMBA AU MTOTO NI PROBLEM. HATA NIKILEA MWANANGU PEKE YANGU IN FUTURE HAINA SHIDA MAANA HATA HAWA WAWILI NILIONAO NIMELEA MWENYEWE BAADA YA BABA YAO KUFA MBONA SIKUWATUPA. HATA HUYU PIA NITAMLEA MWENYEWE KWANZA NA YEYE NITAMCHUKULIA YATIMA KAMA WENZIE
Mdogo wangu anza kufanya utaratibu wa kujitegemea kimya kimya km mapatano ndani ya nyumba yameshindikana. Maana ww ulipo kwa sasa, ndiyo baba ndiyo mama kwa hao watoto uliachiwa na mumeo. Ameaanza kukupiga ila ipo siku anaweza kukukufanyia kitu kibaya ukashindwa hata kufanya kazi na watoto wak wakabaki kutesa.
Anza sasa. Hiyo hela ilekeze kwenye ujenzi wa nyumba yako. Mwanaume anayekupiga siyo mtu. Kuna ushuhuda humu wa mwanamke mwenzako na sasa amekuwa tasa kwa kipigo.
 
Kweli mkemwenza hata mimi nilikuwa siwaelewi kabisa
Kuna dada nae alipata humu, wakafunga na ndoa. Baada ya ndoa ndio jamaa kaanza kuonyesha makucha, yaani anazisoma namba mpaka za kichina. Ana mpango wa kuikimbia ndoa.
 
Pole sana...upweke ni mbaya sana...
Unapenda popote hata pasipo pendeka.

Wakale walisema,...ukipenda ,....chongo huona kengeza...

Ushauri wangu.. Uvumilie tu...IPO siku atabadilika...

Na if possible mwanae kwa kua yuko na miaka 14, ni better kumpeleka boding school....kukata mzizi wa fitina.
 
Kuna dada nae alipata humu, wakafunga na ndoa. Baada ya ndoa ndio jamaa kaanza kuonyesha makucha, yaani anazidoma namba mpaka za kichina. Ana mpango wa kuikimbia ndoa.
Duuh mwambie akimbie mbio tena asigeuke nyuma
 
Daaaaaaaaaaah ni shiiiiida sana ni pale unapompenda mwezio na kumwamini kumbe mwezio anaigiza Anayekupenda hawezi kukwambia habari za mkewe waliyeachana hukoooooo , Hapo dear jipange
 
Back
Top Bottom