TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

Pole sana na unayokabiliana nayo
Nadhani hukufanya homework yako vizuri
Ukijua mtu aliachana na mkewe au mumewe ni vizuri kujua tatizo ni nini lililowapelekea wawili hao kutengana
Jamaa hakuwa mkweli inaonekana ana tatizo
Ukaamua kuhamia kwenye nyumba ya mwanamke mwenzio aliyeachwa kwa sababu ambazo uliamini toka kwa mpenzi wako mpya.
Ulipaswa kukamilisha ujenzi wa nyumba yako hata kama ungehamia kwake angekuheshimu
Kwa nini kujiingizia madeni kwa ajili yake? Kumbuka nawe una watoto ulikuja nao hongera kwa kuongeza uhai mwingine.
It's never too late things might never change chukua maamuzi magumu. Upweke usikusukume kujiingiza kwenye miserable life. Mungu amekujalia watoto hao ndio faraja yako let the Mother Nature takes its role utampata yule atakayekupa faraja na kukupenda wewe na watoto wako na kuwajengea maisha bora na kuwafundisha upendo.

Thank you dear...ofkoz kuhamia kwake nilikua nasita mno but aliningangania mno yani nilijaribu kweli kulikwepa but alibana hadi penalty.

Kuhusu kumsaidia ada sikuona shida maana watoto wangu hawana shida na ada maana wanalipiwa na mfuko flani wa hifadhi ya jamii. Kwahiyo sina stress na ishu ya ada na ndo maana sikuona shida kumsaidia lakini bado anasema nabagua watoto !Jamani
 
yupo humu muda woteeeee sijui hata kama kazi anafanyaga ipasavyo maana ni addict wa JF kitu ambacho pia kinanikwaza mno...yani hapa si ajabu anasoma comments anasubiri kulianzisha home ha ha ha ha ha inabidi nicheke wallah si kwa chaka hili nililoingia.....yani maisha yake ni JF,Movie za kinigeria na sex mara 4 per day....yani kuna kipindi hata story tulikua hatuna. Kupigiwa simu nimeshasahau wakati zamani ilikua napigiwa simu hadi chaji inaisha lakini siku hizi wapiiiiii....mwanzoni nilijitahidi kuwa napiga badae nikaona upuuzi. Hata mwanzoni nilikua najitahidi naamka kumuandalia walau kasupu ka ndizi lakini kuna siku akaniambia yeye hana haja ya kupikiwa, yeye shida yake K.u.M.a TU! Basi na mie nikaacha, jana akawa analalamika simjali kama kala au lah! Lugha ya mapenzi hana halafu anategema nimfulie Boxers zake! siku hizi naziangalia tu
Huyo jamaa kutakuwa na kitu anakimiss kutoka kwako? Hajawahi kulalamika kitu tangible?
 
Thank you dear...ofkoz kuhamia kwake nilikua nasita mno but aliningangania mno yani nilijaribu kweli kulikwepa but alibana hadi penalty.

Kuhusu kumsaidia ada sikuona shida maana watoto wangu hawana shida na ada maana wanalipiwa na mfuko flani wa hifadhi ya jamii. Kwahiyo sina stress na ishu ya ada na ndo maana sikuona shida kumsaidia lakini bado anasema nabagua watoto !Jamani
Kumlipia mtoto ada ni jambo jema lakini jikune unapofikia
Jipange upya si mwisho wa safari tunajifunza kutokana na makosa
Angalisho: it doesn't matter ulimpata wapi mpenzi wako iwe JF Kanisani Club Barabarani Harusini thru a Friend ni tabia ya mtu so usijilaumu kumpata kupitia JF ilikuwa ni kosa hapana ni tabia yake yeye sio wote walio ndani ya JF watafutao wapenzi wapo kana huyu. Lakini kushauri wengine ni jambo jema.
 
Kumlipia mtoto ada ni jambo jema lakini jikune unapofikia
Jipange upya si mwisho wa safari tunajifunza kutokana na makosa
Angalisho: it doesn't matter ulimpata wapi mpenzi wako iwe JF Kanisani Club Barabarani Harusini thru a Friend ni tabia ya mtu so usijilaumu kumpata kupitia JF ilikuwa ni kosa hapana ni tabia yake yeye sio wote walio ndani ya JF watafutao wapenzi wapo kana huyu. Lakini kushauri wengine ni jambo jema.

Nimependa ushauri wako yani wee lazima utakua mhenga mwenye hekima zake ful of positivity.... Sometimes sijilaumu mno wala sitaki nimlaumu becoz inawezekana both of us hatujamove on from our painfull past... inawezekana bado sijamaliza maumivu ya kumpoteza mume wangu na yeye hajamove on from his broken marriage. Bado tuna machungu mioyoni mwetu ingawa nikimwambia hilo huwa anakataa kabisa lakini kitendo cha yeye jana kuniambia kwamba his ex-wife was better imenistua na mimi pia najua wazi kabisa kuna vitu marehem alikua better. We need space from each other, hatujapona bado hata kama tunajiforce. Na infact sometimes nahisi tulikutana kipindi ambacho sote tulikua na machozi machoni kwa hiyo tukawa tunajaribu kutumia hii relationship kama handkerchief..
 
ayanda POLE ASEH, MAJIBU YAKO YANADHIHIRISHA UPO KTK TABU HASA, ILA KWA NAMNA MOJA AU NYINGNE YAMECHAGIZWA NA UZEMBE WAKO KWA KUWA MRAHISI MNO NA KWENDA KINYUME MAADILI.

JAMAA KWA KUWA KAKUSOMA BS LAZIMA AOMBE K KWA KUAMRISHA, HAYA LETE K, POLE SANA DADA.

USHAURI WANGU ACHANA NAYE, UKIPATA UPWEKE TAFUTA MWINGNE.
 
Huyo jamaa kutakuwa na kitu anakimiss kutoka kwako? Hajawahi kulalamika kitu tangible?

Anataka niwe nampapasa muda wote kitandani... na sex mara 3 ahadi 4 kwa siku jamani nitawezea wapi? na sasa nina mimba ndo kabisaaaa....Yote tisa kama anataka hayo basi si angeacha kunitukana na kutumia matusi mara kwa mara! Yani kutamka matusi kama "m.s.e.n.g.e AU k.u.m.a.m.a.e " ni kawaida mnoooo kwake na mimi sijazoea kabisa jamani.... hata akiomba sex yani ni lugha hiyo hiyo kana kwamba yupo Corner bar anaongea na changu....
 
yupo humu muda woteeeee sijui hata kama kazi anafanyaga ipasavyo maana ni addict wa JF kitu ambacho pia kinanikwaza mno...yani hapa si ajabu anasoma comments anasubiri kulianzisha home ha ha ha ha ha inabidi nicheke wallah si kwa chaka hili nililoingia.....yani maisha yake ni JF,Movie za kinigeria na sex mara 4 per day....yani kuna kipindi hata story tulikua hatuna. Kupigiwa simu nimeshasahau wakati zamani ilikua napigiwa simu hadi chaji inaisha lakini siku hizi wapiiiiii....mwanzoni nilijitahidi kuwa napiga badae nikaona upuuzi. Hata mwanzoni nilikua najitahidi naamka kumuandalia walau kasupu ka ndizi lakini kuna siku akaniambia yeye hana haja ya kupikiwa, yeye shida yake K.u.M.a TU! Basi na mie nikaacha, jana akawa analalamika simjali kama kala au lah! Lugha ya mapenzi hana halafu anategema nimfulie Boxers zake! siku hizi naziangalia tu
Haaaaa haaaaa....shost mtata sana we!

Yaani ni muwazi hadi raha!

Ngoja nije PM
 
Yes nalala fofofo na pia I love my bed yani kulala kwangu ni starehe kubwa. Hivi ni sex gani mara 3 hadi 4 kwa usiku mmoja hadi kuchelewa job. Yani haniachii hata siku 2 basi japo mwili utengeneze n.y.e.g.e jamani? Kuhus mtoto kunyoa, ishu ilikua ni kwamba, nilikua naenda kumyoa mtoto wangu mdogo ambae alikua na kiduku na kilikua ovyo mno nilitaka kukiondoa, sasa wakti natoka housegal akaniambia hakuna viazi na ndizi, hivyo nikabeba buku 3 tu, 1 ya ndizi, 1 ya viazi na 1 ya kunyoa. Nikaona niende na gari, mwanae anapenda sana gari kwahiyo akainsist anataka kuja becoz tu apande gari sio kingine. Saluni tuliyoenda ipo karibu na bar ambayo huyu mwanaume alikua yupo pale anachek football. Tulivyofika pale dogo akaanza kunyoa na huyu mwanae akaenda toilet na mimi nikaenda kukaa na jamaa kaunta. Sasa basi gafla jamaa akamfuata dogo chooni then akarudi akakaa. Baada ya dakika 15 dogo akaja kuomba hela ya saluni kwamba nikampa buku 2 nikitegemea chenji ya buku. Nikanyanyuka kuingia saluni huyu mwanae ndo akaniambia, "Chenji haibaki, baba kasema na mimi ninyoe" The problem is, jamaa angeniambia mimi kama mtoto anyoe au na si kumwambia mtoto,na ni mara nyingi sana anawasiliana na mtoto instead of kupitia kwangu kwenye mambo ambayo ni ya idara yangu. Nikamwambia why asingeniambia mimi maana watoto nilienda nao mimi pale si yeye na mfukoni sina hela nyingine maana hiyo buku 2 ni viazi na ndizi....Basi ikawa bonge la bifuuuuuuu akanyanyuka akaenda kusimama kwingine na mimi nikaona isiwe tabu nikamchukua mwanangu nikasepa na gari huku mwanae akiwa anasubiri kunyoa.......Sikutaka ugomvi bar, maana akishapiga beer 2 tu huwa ni shida popote pale ni kichapo.

Kuhusu baba wa watoto wangu alshatangulia mbele ya haki
So sad.
 
Huyo mtu huna sababu ya kumficha.
Tupe id yake anayotumia humu ili uokoe wenzio.
Ukimficha hawezi acha hiyo tabia.
Lkn najua utaogopa usalama wako.
Kama vipi jilipue tu muweke hadharani

No siwezi kukurupuka kwa mara nyingine...huyu mtu bado nipo nae hadi dakika hii..Na ya kesho hatuyajuwi...je nikimlipua halafu tukayamaliza? nitakua nimefanya nini? normally sipendi kutoa siri za ndani nje, ila hapa inakua rahisi kusema yoteeeee becoz hakuna anayenifahamu mimi wala yeye...
 
Nimependa ushauri wako yani wee lazima utakua mhenga mwenye hekima zake ful of positivity.... Sometimes sijilaumu mno wala sitaki nimlaumu becoz inawezekana both of us hatujamove on from our painfull past... inawezekana bado sijamaliza maumivu ya kumpoteza mume wangu na yeye hajamove on from his broken marriage. Bado tuna machungu mioyoni mwetu ingawa nikimwambia hilo huwa anakataa kabisa lakini kitendo cha yeye jana kuniambia kwamba his ex-wife was better imenistua na mimi pia najua wazi kabisa kuna vitu marehem alikua better. We need space from each other, hatujapona bado hata kama tunajiforce. Na infact sometimes nahisi tulikutana kipindi ambacho sote tulikua na machozi machoni kwa hiyo tukawa tunajaribu kutumia hii relationship kama handkerchief..
Ayanda una akili sana!...na umekomaa kimahusiano, tofauti mwanzo na nilivyokuwa nakuchukulia!
 
Anataka niwe nampapasa muda wote kitandani... na sex mara 3 ahadi 4 kwa siku jamani nitawezea wapi? na sasa nina mimba ndo kabisaaaa....Yote tisa kama anataka hayo basi si angeacha kunitukana na kutumia matusi mara kwa mara! Yani kutamka matusi kama "m.s.e.n.g.e AU k.u.m.a.m.a.e " ni kawaida mnoooo kwake na mimi sijazoea kabisa jamani.... hata akiomba sex yani ni lugha hiyo hiyo kana kwamba yupo Corner bar anaongea na changu....
Hukuona RED FLAGS?
Cc Heaven Sent
 
Anataka niwe nampapasa muda wote kitandani... na sex mara 3 ahadi 4 kwa siku jamani nitawezea wapi? na sasa nina mimba ndo kabisaaaa....Yote tisa kama anataka hayo basi si angeacha kunitukana na kutumia matusi mara kwa mara! Yani kutamka matusi kama "m.s.e.n.g.e AU k.u.m.a.m.a.e " ni kawaida mnoooo kwake na mimi sijazoea kabisa jamani.... hata akiomba sex yani ni lugha hiyo hiyo kana kwamba yupo Corner bar anaongea na changu....
Kama alishakueleza,ungejitahidi angalau,sasa kama amekwambia halafu humfanyii,na boxer zake umesema inaziangalia tuu,huoni kwamba na wewe umechangia yeye kuwa ulivyosema?
 
No siwezi kukurupuka kwa mara nyingine...huyu mtu bado nipo nae hadi dakika hii..Na ya kesho hatuyajuwi...je nikimlipua halafu tukayamaliza? nitakua nimefanya nini? normally sipendi kutoa siri za ndani nje, ila hapa inakua rahisi kusema yoteeeee becoz hakuna anayenifahamu mimi wala yeye...
Ok dada basi jaribu kukaa nae myajenge.
Ikishindikana ita hata ndugu zake wakubwa ili mzungumze.
Au hata kwao hujulikani?
Kama hujulikani hilo ni tatizo kubwa sana lkn kama unajulikana jaribu kufanya hivyo.
Alafu hebu jaribu kumfanya aache pombe.
Lkn huwezi kumuachisha pombe mpaka mtakapo kuwa mpo kwenye mstari.
 
Back
Top Bottom