TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

TAHADHARI: Mnaotafuta wachumba JamiiForums

Kwetu mwanamke anatakiwa amheshimu mwanaume kama anavyoheshimu viungo vyake hasa vile vilaini kama macho na ulimi...

Sasa wewe umkoromee Moran nikutoe utumbo uniachie laana. msalimie
Ila kule kwenu mimi sijawasikia habari ya kunyanyasa wanawake labda mtaanza nyie wa kizazi kipya
 
Anataka niwe nampapasa muda wote kitandani... na sex mara 3 ahadi 4 kwa siku jamani nitawezea wapi? na sasa nina mimba ndo kabisaaaa....Yote tisa kama anataka hayo basi si angeacha kunitukana na kutumia matusi mara kwa mara! Yani kutamka matusi kama "m.s.e.n.g.e AU k.u.m.a.m.a.e " ni kawaida mnoooo kwake na mimi sijazoea kabisa jamani.... hata akiomba sex yani ni lugha hiyo hiyo kana kwamba yupo Corner bar anaongea na changu....
Mmmh, hapo anakosea sana. Kutamka maneno kama hayo kwa mwandani wako sio vizuri. Ajifunze kuwa polite na kutumia lugha za staha, hasa kwako.

Kingine ni swala la kutaka tendo wakati wote, wapo watu wa hivyo lakini je, kabla ya kuamua kuishi nae hukuona kuwa he demands too much sex?

Kukunanga kuhusu nyumba, he's wrong na hatakiwi kufanya anavyofanya. Ila wapo watu wa hivyo, akijaliwa kidogo tu anajiona mungu mtu.

Nashauri kila mtu awe na space, nadhani mliwahi sana kuishi pamoja as a family, give each other some space ili mjichunguze tena kama mnahitajiana au kila mtu asonge na maisha yake.
 
Kiufupi hilo li mwanaume lako halijielewi na ni lipuuzi sana ndio maana lilivunja ndoa yake.
Km humzidi elimu basi utakuwa unamzidi kipato ndio maana hayo yameanza. Ukipata mwanaume ambae hajielewi yaani ni shida sana.
 
Tuambiane bwana maana naona pale female au nimekosea arifuuu??

Isije ikawa umeweka mtego ili mabazazi ututege tuingie cha kike uje ututangizie huku tunavyorusha sound kwa wachuchu
Hahahaha hapana, mm ni mdada kbs yaan biologically and physically mm ni she hahahha.
 
Kiufupi hilo li mwanaume lako halijielewi na ni lipuuzi sana ndio maana lilivunja ndoa yake.
Km humzidi elimu basi utakuwa unamzidi kipato ndio maana hayo yameanza. Ukipata mwanaume ambae hajielewi yaani ni shida sana.
Mbona unatoa hukumu bila ya kusikiliza upande wa pili mkuu?
 
Tabia huamua matendo ya mtu.Inabidi umuelewe mtu tabia yake ili kudetermine validity and relevancy ya anachokisema

Hutaki kusikia ya nyuma wala kuayawaza, utamshauri vipi wkt yeye kadiclose ya sasa hivi mkuu
 
Mbona unatoa hukumu bila ya kusikiliza upande wa pili mkuu?
Hapana mkuu ila mwanaume wa kumpiga mke na kumnyanyasa basi ujue yy ndio ana tatizo.
Anyway, ndoa ni ya wawili. Tusihukum sana.manake huenda bi mdashi nae akawa ndio tatizo
 
Kwa hiyo umeona unianzishie Uzi Sio?

Tutakutana Nyumbani sasa nitataka Mara Sita badala ya hizo Tatu unazolalamikia.
 
Tatizo naloliona hapa watu hamjasoma nilichkiandika ila mnakimbilia kutengeneza imaginations zenu wenyewe.... hakuna mahali niliposema watoto wanaona ninavyoteseka...kwani watoto wanajua natiwa mara 3 per night? watoto wenyewe ni below 10 years, wao wanaona maisha ni mazuri tu na nimeshasema they love this guy so much! Yani mnanichosha , wengine wanadhani mimba inanitesa ! Jamani hebu base on what i have written not what you imagine
Problem is you think your own kids are stupid.

Try talking to your kids ukiwa very calm tena kishkaji, you will be surprised.
 
Back
Top Bottom