TAHADHARI kwa wana ChitChat wote...


Status
Not open for further replies.
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Kila jukwaa lina watu ambao wanakuwa ni members ‘zaidi ya wengine' tokana na mapenzi ya kila member. Katika majukwaa yote hili la CC limekithiri tabia za uchochezi na undumilakuwili kwa members husika. Member anakuwa na ID zaidi ya moja kwa malengo ya kuchezea akili za members wenzie wa hili Jukwaa.

TAHADHARI:

Kwa member yeyote mwenye ID zaidi ya moja na zote akataka kuzitumia ChitChat kwa kutaka kuwa nazo active kwa sababu zozote zile, hizo IDs zitaunganishwa mara moja!

Kwa mwanachama yeyote yule atakayehisi kuna member ana ID zaidi ya moja kwa lengo la kuwavuruga, TAFADHALI taarifa itolewe mara moja kwa njia ya kubofya kitufe cha "Report Abuse" ama kwa PM kwenda kwa Invisible ama Moderator ama wote. Epuka kuvunja sheria kwa kufanya name calling kwenye thread husika, utafungiwa pasipo sababu!

ChitChat imekuwa ikitumika kama njia ya kutafuta wachumba, kuunganisha marafiki, na kukuza ujamaa kati ya baadhi ya members. Na hapohapo imekuwa ikitumika vibaya na baadhi ya waharibifu; kubeza, kejeli, sanifu na kuchezea akili za watu. Hili hatutalivumilia, lengo letu kuwaanzishia uwanja huu halikuwa kuwavuruga!

Zoezi la kufuta huo usanii wa kuwa na ID zaidi ya moja kwa ajili ya kujikosha na nyingine kwa ajili ya kuponda na kusababisha ukosefu wa amani limeshaanza kufanywa mara moja na baadhi ya IDs zimekuwa merged.

Wana ChitChat, hili jukwaa linaweza kuonekana ni sehemu ya mzaha na lisilo na tija! Hii sio sahihi. Kila mahala katika jamii panahitaji sehemu ambayo ni ‘Stress free zone' kama ilivyokuwa awali na kama itakavyokuwa kuanzia sasa ambapo lipo na uangalizi wa karibu. Tutajiepusha na ban lakini itapobidi, tutatembeza ban kwakuwa tutakuwa tumelazimika!

Ni muhimu, mtambue kuwa tunaheshimu privacy zenu na iwapo mkapata threats au PM za kutilia mashaka wasisite ku-report kwetu nasi tutachukua hatua haraka sana. EPUKA ku-paste PM ya mtu katika public forums, itakuzawadia ban kwakuwa ni nje ya sheria za JF!

NOTE: Hakuna moderator hata mmoja anayeweza kujigamba, kupiga mkwara kupitia PM wala kukupigia simu kukutishia kwa namna yoyote ile, mods wetu wamefunzwa uvumilivu na kuheshimu privacy za watu na hivyo yeyote atayekuja kwako akijigamba kuwa moderator wa JF tafadhali tufahamishe mara moja!

Nawatakia Chit Chatting njema…
 
majany

majany

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2008
Messages
1,213
Likes
64
Points
145
majany

majany

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2008
1,213 64 145
Kweli mkubwa hatishiwi nyau...tuko pamoja mkuu Invisible,ila kuna kitu sijakuelewa,unamaanisha nikitaja jina la mtu kwa maana @xx unanipa ban kwa sababu tu nimemuita??au ulimaanisha nn??
 
Last edited by a moderator:
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
Invisible naomba kuuliza, maana ya "name calling" ni ipi haswa? unamaanisha mentioning(like what i just did to your name) au quoting au kuandika jina la ID ya mtu kwenye post???
Hapana, soma sheria za JF:

JamiiForums Rules

Kuna vipengele hivi:

1 - Flaming, Bashing, and Trolling:
Hate posts and personal attacks will not be tolerated on the boards. Treat others on these message boards as you would expect them to treat you. Posting topics specifically designed to provoke a negative response from someone (aka trolling) is also asked to be avoided.

2 - Profanity:
Profanity is not tolerated in the board, some words will be censored, also there is to be no name calling, linking two/more display names or a display name with a real name, doing so will give you a warning, and then a ban if you continue.
Mbili hizi zimekuwa zikivunjwa makusudi, si jambo la kufurahisha
 
Dr.zero

Dr.zero

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
970
Likes
2
Points
0
Dr.zero

Dr.zero

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2012
970 2 0
Tumekusoma mkuu, tena kuna wimbi la watu wameibuka kwa lengo la kuhakikisha wanaharibu hali ya hewa humu na baadae kujisifia kuwa wao ni kiboko ya wana chit chat, mfano ni ndugu C.T.U na kuna mwingine nimemuona leo anajiita @antchitchat, nimekuwa na wasiwasi nae pia, tunashukuru kwa mwongozo wako mkuu na kutukumbusha maana uwepo wa hili jukwaa kwa wale tuliokuwa tunalifikiria ndivyo sivyo.
 
Last edited by a moderator:
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,655
Likes
50
Points
145
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,655 50 145
Ahsante kwa maelezo mazuri mkuu Invisible, lakini mimi bado nina oni moja. Ili kupunguza haka kautaratibu ka kuwa na ID mbili, swala la ban lazima litazamwe upya. wakati mwingine ban zinasababisha ID nyinginyingi humu.Halafu wengine wanakula ban za kionevu kwa nini asifungue ID nyingine?Ujue kukaa 2 good weeks bila kutimba humu ni shughuli pevu.

Ban iwe adhabu ya mwisho baada ya maonyo mengine kupita.

Naomba kuwasilisha.
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
46
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 46 0
Bora kwakweli . . . .maana mpaka wengine tulishaanza kukosa imani kwa moderators sababu tu ya watu wachache!!
 
Moderator

Moderator

Content Quality Controller
Staff member
Joined
Nov 29, 2006
Messages
619
Likes
353
Points
80
Moderator

Moderator

Content Quality Controller
Staff member
Joined Nov 29, 2006
619 353 80
Hili la id zaidi ya moja labda litolewe ufafanuzi
je ni haramu chit chat tu?
au hata kwingine mfani mmu?
na ni wakati gani id zaidi ya moja ni sawa?
Mkuu The Boss, zingatia maelezo haya chini. Jibu lako lipo hapo.

Kila jukwaa lina watu ambao wanakuwa ni members ‘zaidi ya wengine' tokana na mapenzi ya kila member. Katika majukwaa yote hili la CC limekithiri tabia za uchochezi na undumilakuwili kwa members husika. Member anakuwa na ID zaidi ya moja kwa malengo ya kuchezea akili za members wenzie wa hili Jukwaa.
 
Last edited by a moderator:
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
8,021
Likes
3,191
Points
280
sosoliso

sosoliso

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
8,021 3,191 280
Yaani kuna watu wanapenda shari.. Pamoja na kwamba members wengi hawajuani lakini bado unakuta member mmoja anapenda sana kumfolokosho member mwenzie..! Acheni hizo na haswa huyo mmoja aliotajwa hapo juu.. Maana yeye ni bingwa wa folokoshos hapa chitchat...
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,637
Likes
1,115
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,637 1,115 280
Mkuu Invisible onyo lako limekuja kwa wakati muafaka kwani siku za karibuni kuna members kama wawili waliumbuliwa mchana kweupe na mods wakabaki na IDs za awali.

La mwisho ni hate posts! Mtu humjui naye hakujui anapost hate posts!
Tumewachoka!!!
 
Last edited by a moderator:
Tonykp

Tonykp

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
1,657
Likes
3
Points
135
Age
34
Tonykp

Tonykp

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
1,657 3 135
Keep it up the hard work!!!! Invisible and Moderators
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272