TAHADHARI kwa wana ChitChat wote...


Status
Not open for further replies.
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,237
Likes
3,124
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,237 3,124 280
Ndio maana mimi pande hizi huwa napitaga tu..dizain zina wenyewe hivi..ila nashukuru angalau kuna mdau kanialika weekend,ndio najipanga hapa!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,219
Likes
9,848
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,219 9,848 280
Invisible anapiga biti huyo duh..!!. lakini kwa upande wangu nmekuelewa sana. asante kwa ushauri mzuri. mia
 
Last edited by a moderator:
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,215
Likes
2,346
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,215 2,346 280
hiyo nayo imetulia, eti Invisible hutaki uprezidaa, mimi nitakuvotia
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,694
Likes
453
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,694 453 180
Kumbe kuna makubwa huku duuuuh, wengine wageni ngoja tuskilize yaliyojiri!
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,784
Likes
1,352
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,784 1,352 280
(kama arnold vile nasema)
i'll be back....
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,784
Likes
1,352
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,784 1,352 280
tumekusoma mkuu, tena kuna wimbi la watu wameibuka kwa lengo la kuhakikisha wanaharibu hali ya hewa humu na baadae kujisifia kuwa wao ni kiboko ya wana chit chat, mfano ni ndugu c.t.u na kuna mwingine nimemuona leo anajiita @antchitchat, nimekuwa na wasiwasi nae pia, tunashukuru kwa mwongozo wako mkuu na kutukumbusha maana uwepo wa hili jukwaa kwa wale tuliokuwa tunalifikiria ndivyo sivyo.
kweli wewe ni dr 0...
 
lachicaguapa

lachicaguapa

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
269
Likes
1
Points
33
lachicaguapa

lachicaguapa

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
269 1 33
Asante maana nilikuwa naogopa kupiga simu kwa mtu hapa. Maana Iam sensitive, naogopa sana mambo ya mtandao.
 
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
127
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 127 160
Invisible hapa umeongea yanayonikera na ambayo yalinifanya nikae nje ya jukwaa kwa muda sasa!
Nimepata matumaini ya jukwaa letu hope litarudi kuwa Stress Free zone!
Big up sana!
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,432
Likes
11,205
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,432 11,205 280
Invisible hapa umeongea yanayonikera na ambayo yalinifanya nikae nje ya jukwaa kwa muda sasa!
Nimepata matumaini ya jukwaa letu hope litarudi kuwa Stress Free zone!
Big up sana!
Kaka Erickb52, Yaani hunishindi mimi, ndio maana Niliamua kuhama na Jukwaa kabisa.
Ila nadhani sasa, hali si tete tena.
Asante Invisible.......Uhhh!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,432
Likes
11,205
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,432 11,205 280
Yah kwa sasa hata mi naona tumesharudi kama zamani!
Dah Twende zetu tukale story na washkaji!
Dah!!!!!!!
Yaani acha tu Erickb52, Sasa hivi mambo ni Tambarare.
Poa, Twen'zetu........... Tukalisongeshe Jahazi la CC.
 
Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,369