Tahadhari: Jini la kike lazuka mitaa ya Kariakoo

Tahadhari: Jini la kike lazuka mitaa ya Kariakoo

Huyo Jin anaweza kua good deal kule ukawa.
Ebu nielekeze maeneo aliyoonekana nikamkamate ili nikamuuzie ENL.
Anaweza kusaidia ulinzi wa kura za ukawa.
 
Hilo jini linashindwaje kwenda counter bank na kuuliza swali ili kikwapue pesa kwa mhudumu?

Pesa ikisha kabidhiwa Bank Jini hatoweza kufanya lolote,
ni kama wachawi hawawezi iba Bank au sokoni au Jela au stendi au bandarini au njia panda na sehemu kama mahakamani uchawi na jini haupo ila nyumbani kwako anaweza kukutembelea hadi makalioni ref.popobawa.
 
Huyo Alievaa Baibui, Atakuwa Ni Magufuli! Ameanza Kutapeli Watu! Nyumba Alizouza Serikarini Hazitoshi?!, Magufuli Ni Ugonjwa!, Kama Si Janga La Kitaifa!

Hahahahahahahahah!!!!!!

ndugu unanivunja mbavu.

mwili wenyewe umechka sasa wewe wanichekesha. Hunionei huruma mwili Skeleton.jpg

Kikwete amesababisha niwe na mwili huu Niliahidi.jpg

pia yawezekan hata na Tibaijuka pamoja na Chenge, maana kwenye madili ya pesa hawakosekani

 
Aise, jana nikiwa mitaa ya fire mama mmoja amevaa hayo makitu akanijia eti
njia ya posta iko wapi? Nilimfyonza nikaishia zangu,
Duuu,
 
fungukeni macho nyie mgando hapo watu washalizwa,mtu anatumwa kuweka pesa na boss wake anasingizia mambo ya jini ili apige ufisadi.

Kama mimi boss utanipeleka kwa huyo jini nimuone watu mafisadi funguken macho
 
Majini yameumbwa mamilioni ya miaka iliyopita. Huwa nashangaa mtu anaona fahari kuoa jini! Eti, dah tena ni kabinti kadogo na kenye aibu nyingi! We mp.umbavu huyo bi kizee mwenye miaka milioni 90 ndio unamwita "kabinti"

Jini halihitaji pesa wala chakula wala nyumba, huo ni usanii wa shetani kukamata wapuuzi. Aliye tapeli hizo pesa ni.... muulize dude
 
Kweli kabisa tunaitaji Damu ya Yesu na si porojo
 
Nimepata breaking news jini lingine limeibuka linaitwa jini NYOSO. Ndio hivyo jama, hatari sana :wink::wink:
 
Back
Top Bottom