Tahadhali! Kijana kama una maisha ya kuunga unga usioe..

Tahadhali! Kijana kama una maisha ya kuunga unga usioe..

Hii kitu unaichukulia simple lakini ni kitu serious sana. Nyie si ndo mliooa alafu baba akakupa Nyumba ya kukaa ukiishiwa chakula unapiga simu kwa baba anakupa kiroba cha mchele
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Oa upate akili, unakuta ndoa ndio itakuw msaada wako ukatoka kimaisha vijana tusidanganyane huwez kuwa na heshima mahal popote pale bila ndoa
Heshima pesa tu.. Ila ndoa inaitaji kujipanga ukiwa unga unga mwana unaweza ukajuta kwa nn ulioa
 
Baki kuwa bachelor usioe.

woga wako ndio umasikini wako.

nilidhani hata ungeshauri vijana watafute wa level zao...na sio kuiga maisha ya Instagram

imagine ndio uko fungu LA (kukosa) au kuungaunga 4 the rest of your life.!?

kijana oa;olewa: tafuta mwenza wako,kikubwa maelewano na upendo mengine ni juhudi zenu2!

wewe awe yeye..yeye awe wewe; Hamtashindwa kwa lolote

~Upendo ni Mali zaidi
~na tambua Mali zinavutia Upendo!
~na Mali zinaisha,zinafifia,zinayeyuka
 
woga wako ndio umasikini wako.

nilidhani hata ungeshauri vijana watafute wa level zao...na sio kuiga maisha ya Instagram

imagine ndio uko fungu LA (kukosa) au kuungaunga 4 the rest of your life.!?

kijana oa;olewa: tafuta mwenza wako,kikubwa maelewano na upendo mengine ni juhudi zenu2!

wewe awe yeye..yeye awe wewe; Hamtashindwa kwa lolote

~Upendo ni Mali zaidi
~na tambua Mali zinavutia Upendo!
~na Mali zinaisha,zinafifia,zinayeyuka
Ushauri vijana tutafute pesa kwanza familia inahitaji matunzo.
 
Waache waoe bwana, hili baadae wakishindwa kuwagharimia wake zao tuwatombee! Yani mimi huwa naashangaa kwa kweli, si kwamba tu mfumo wa maisha ya sasa haueleweki bali unaweza pia kuona kijana ndio kwanza ana miaka 25, 26, 27, 28 eti ameoa na ana watoto hata wawili, angalia maisha anayoishi sasa ni msiba ambao hauna mwenyewe!
 
Back
Top Bottom