Tahadhali! Kijana kama una maisha ya kuunga unga usioe..

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
5,271
2,000
Kiufupi kwenye kuoa hakuna vikwazo kivile! Muhimu tu kwa kijana wa kiume aoe mtu ambaye anaendana/anashare naye vitu vingi. Kuanzia hobby, tabia, status, mienendo, kazi(ikibidi), viwango vya elimu, family background, nk. Kinyume na hapo lazima utajuta tu kuoa.
 

Champagnee

JF-Expert Member
Jan 12, 2019
5,199
2,000
Oa upate akili, unakuta ndoa ndio itakuw msaada wako ukatoka kimaisha vijana tusidanganyane huwez kuwa na heshima mahal popote pale bila ndoa
 

Gluk

JF-Expert Member
Mar 23, 2017
1,785
2,000
Kiufupi kwenye kuoa hakuna vikwazo kivile! Muhimu tu kwa kijana wa kiume aoe mtu ambaye anaendana/anashare naye vitu vingi. Kuanzia hobby, tabia, status, mienendo, kazi(ikibidi), viwango vya elimu, family background, nk. Kinyume na hapo lazima utajuta tu kuoa.
Naunga mkono hoja.
 

BabaMorgan

JF-Expert Member
Dec 18, 2017
1,365
2,000
mtoto wa mama wewe!??

Acha uoga.....
Hii kitu unaichukulia simple lakini ni kitu serious sana. Nyie si ndo mliooa alafu baba akakupa Nyumba ya kukaa ukiishiwa chakula unapiga simu kwa baba anakupa kiroba cha mchele
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom