Tafadhali usijaribu hili kama huna kifua

Tafadhali usijaribu hili kama huna kifua

domokaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2010
Posts
3,588
Reaction score
1,760
Ukijumlisha miaka yako, mfano 19 na digit mbili za mwisho za mwaka uliozaliwa 1992 jibu litakuwa 111, basi hivi ndivyo ilivyo kwa watu wote mwaka huu, jibu lazima liwe 111, au 11 au 1. Hii ina maana kubwa katika maisha ya watu hapa duniani. kama yupo ambaye jibu lake ni tofauti aseme apewe msaada wa haraka
 
Duh..................... Kisa?
 
Ukijumlisha miaka yako, mfano 19 na digit mbili za mwisho za mwaka uliozaliwa 1992 jibu litakuwa 111, basi hivi ndivyo ilivyo kwa watu wote mwaka huu, jibu lazima liwe 111, au 11 au 1. Hii ina maana kubwa katika maisha ya watu hapa duniani. kama yupo ambaye jibu lake ni tofauti aseme apewe msaada wa haraka
Apewe msaada kuhusu nini?
 
Ukijumlisha miaka yako, mfano 19 na digit mbili za mwisho za mwaka uliozaliwa 1992 jibu litakuwa 111, basi hivi ndivyo ilivyo kwa watu wote mwaka huu, jibu lazima liwe 111, au 11 au 1. Hii ina maana kubwa katika maisha ya watu hapa duniani. kama yupo ambaye jibu lake ni tofauti aseme apewe msaada wa haraka
ninyi ndo mlisema mwisho wa dunia umefika. ila bado watu wanadundatu!
 
We ni sawa na wale manabii wa uongo waloandikwa kwene vitabu vya Mungu.
 
sawa mkuu asante kwa hadithi yako nzuri.. Je hadithi yko inatufundisha nini?
 
Hii inafanana na post ya member mmoja humu jf. Ambayo nayo kama sikosei ili kuwa hivi: mwaka uliyo zaliwa,jumlsha miaka yako sawa na 111.mf mwaka 80 jumlisha miaka yako sawa na 111
 
Ukijumlisha miaka yako, mfano 19 na digit mbili za mwisho za mwaka uliozaliwa 1992 jibu litakuwa 111, basi hivi ndivyo ilivyo kwa watu wote mwaka huu, jibu lazima liwe 111, au 11 au 1. Hii ina maana kubwa katika maisha ya watu hapa duniani. kama yupo ambaye jibu lake ni tofauti aseme apewe msaada wa haraka
mkuu heading inatuonya ila ndani imetupoteza.binafsi nimeshindwa kujenga hoja.
 
Msiamini mambo ya giza amini kile maandiko ya Mungu yanavyosema.
 
Ukijumlisha miaka yako, mfano 19 na digit mbili za mwisho za mwaka uliozaliwa 1992 jibu litakuwa 111, basi hivi ndivyo ilivyo kwa watu wote mwaka huu, jibu lazima liwe 111, au 11 au 1. Hii ina maana kubwa katika maisha ya watu hapa duniani. kama yupo ambaye jibu lake ni tofauti aseme apewe msaada wa haraka

mambo vp DOMOKAYA
 
sasa huko kuhitajika kwa kifua kwenye huu uzi kuko wapi????????????????????????????????
 
Hao ndio wanasayans wa böngo wanavumbua v2 vya kijinga jinga 2..sa kama huo upuuz hapo juu una maana gan kwa maendeleo ya taifa?
 
Back
Top Bottom