Tafadhali msaidie "Mzee Kipara"


X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
141
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 141 160
Tafadhali msaidie " Mzee Kipara"



Unamfahamu muigizaji mkongwe anayekwenda kwa jina la ‘Mzee Kipara?" Kama jibu ni ndiyo basi soma habari hii.


Mzee Kipara ambaye jina lake halisi ni Saidi Fundi (pichani) hivi sasa anasumbuliwa na miguu kukosa nguvu, tatizo ambalo endapo atapelekwa hospitali pengine linaweza kupata nafuu kama si kupona kabisa.

Kampuni ya Global Publishers inayochapisha Magazeti ya Uwazi, Risasi, Amani, Ijumaa, Ijumaa Wikienda na Championi imempa simu ya mkononi msanii huyo mkongwe, ambayo itamsaidia katika mawasiliano na wasamaria wema ambao tunawaomba mumchangie kwa njia yoyote hasa ya M-Pesa.

Simu hiyo ilikabidhiwa kwa mzee huyo wiki iliyopita na mmoja wa wahariri wa magazeti yetu, Mohammed Kuyunga, Kigogo Mbuyuni jijini Dar anakoishi.

Kuyunga alisema kuwa kampuni imeguswa na hali aliyonayo Mzee Kipara hivyo kupitia simu hiyo inaamini watu wengi walioguswa na maradhi yake wataweza kumsaidia kwa hali na mali.

"Hii simu tumempa pamoja na laini yenye namba 0753 92 34 54 ambayo imeunganiswa na huduma ya M-Pesa ili kuwa rahisi kwa watu kuweza kumtumia fedha," alisema Kuyunga.




Imeandikwa na Mwandishi wa GPL,

Global Publishers & General Enterprises Ltd
P. O. Box 7534 Dar es salaam, Tanzania. East Africa
Tel: +255 22 2773356/57, +255 22 784 888982
VISIT US:
www.globalpublisherstz.com

 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,600
Likes
32,133
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,600 32,133 280
Du!, huyu ni wa tangu enzi za RTD na kina Mzee Jongo, Rajabu Hatia, kina viki na Avijawa etc. Hali ya mzee huyu ni uthibitisho wa hali halisi ya siku za jioni kwa wasanii wetu wa zamani.

Kwa maoni yangu, hayo ni magonjwa ya kiutu uzima ukishavuka 75, matibabu ni relief tuu, hivyo tumsaidieni jamani ili angalau apate hiyo relief!.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,162
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,162 280
pole zake huyu mzee..

pamoja na kuwa matatizo humfika yeyote but kama tukipata habari kamili za watu
labda itasaidia kujua makosa kama yapo ya kuyakwepa kwa wengine

1,je hana watoto?
2,wako wapi?
3mke?
watoto kama wapo aliwasomesha?
4.huyu mzee yupo dar toka enzi za viwanja vinagawiwa bure au kuuzwa kwa bei poa..
je alijenga?if nnot why?

aliacha mke?why?
aliuza nyumba?why?

habari kamili ndo ingekuwa ya maana kwa wengine

tunaona marekani mtu kama mike tyson akitangazwa kafilisika
unapewa na habari kamili alivyochezea utajiri wa zaidi ya bilioni 300
unaelewa....nimewahi sikia huyu ,mzee alifanya kazi rtd au trc hivi
wapo wenzie wako safi tu na walifanya kazi huko huko...so why him?
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
141
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 141 160
Sasa mkuu, ukiyajuwa yote hayo ndio utamsaidia au utasema kuwa haliyataka mwenyewe?
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
141
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 141 160
Waislam, msaidieni ndugu yenu.
 
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
2,403
Likes
64
Points
145
Amyner

Amyner

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
2,403 64 145
pole zake huyu mzee..<br />
<br />
pamoja na kuwa matatizo humfika yeyote but kama tukipata habari kamili za watu<br />
labda itasaidia kujua makosa kama yapo ya kuyakwepa kwa wengine<br />
<br />
1,je hana watoto?<br />
2,wako wapi?<br />
3mke?<br />
watoto kama wapo aliwasomesha?<br />
4.huyu mzee yupo dar toka enzi za viwanja vinagawiwa bure au kuuzwa kwa bei poa..<br />
je alijenga?if nnot why?<br />
<br />
aliacha mke?why?<br />
aliuza nyumba?why?<br />
<br />
habari kamili ndo ingekuwa ya maana kwa wengine<br />
<br />
tunaona marekani mtu kama mike tyson akitangazwa kafilisika<br />
unapewa na habari kamili alivyochezea utajiri wa zaidi ya bilioni 300<br />
unaelewa....nimewahi sikia huyu ,mzee alifanya kazi rtd au trc hivi<br />
wapo wenzie wako safi tu na walifanya kazi huko huko...so why him?
<br />
<br />
You have a point tho!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,928
Likes
19,607
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,928 19,607 280
pole zake huyu mzee..

pamoja na kuwa matatizo humfika yeyote but kama tukipata habari kamili za watu
labda itasaidia kujua makosa kama yapo ya kuyakwepa kwa wengine

1,je hana watoto?
2,wako wapi?
3mke?
watoto kama wapo aliwasomesha?
4.huyu mzee yupo dar toka enzi za viwanja vinagawiwa bure au kuuzwa kwa bei poa..
je alijenga?if nnot why?

aliacha mke?why?
aliuza nyumba?why?

habari kamili ndo ingekuwa ya maana kwa wengine

tunaona marekani mtu kama mike tyson akitangazwa kafilisika
unapewa na habari kamili alivyochezea utajiri wa zaidi ya bilioni 300
unaelewa....nimewahi sikia huyu ,mzee alifanya kazi rtd au trc hivi
wapo wenzie wako safi tu na walifanya kazi huko huko...so why him?
Na mimi namalizia kwa kuuliza ina maana kundi la kaole limeshindwa kumpeleka hospital? simshauri ndugu yangu yoyote kujihusisha na huu upumbavu unaoitwa sanaa hapa Bongo, hii ni aibu yaani mpaka simu ya mkononi apewe na Global Pubrishers, oohh! my foot. sichangi hata mimi nina majukumu.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,698
Likes
1,243
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,698 1,243 280
pole zake huyu mzee..

pamoja na kuwa matatizo humfika yeyote but kama tukipata habari kamili za watu
labda itasaidia kujua makosa kama yapo ya kuyakwepa kwa wengine

1,je hana watoto?
2,wako wapi?
3mke?
watoto kama wapo aliwasomesha?
4.huyu mzee yupo dar toka enzi za viwanja vinagawiwa bure au kuuzwa kwa bei poa..
je alijenga?if nnot why?

aliacha mke?why?
aliuza nyumba?why?

habari kamili ndo ingekuwa ya maana kwa wengine

tunaona marekani mtu kama mike tyson akitangazwa kafilisika
unapewa na habari kamili alivyochezea utajiri wa zaidi ya bilioni 300
unaelewa....nimewahi sikia huyu ,mzee alifanya kazi rtd au trc hivi
wapo wenzie wako safi tu na walifanya kazi huko huko...so why him?
Well said bro.
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,161
Likes
38
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,161 38 0
Hizo ni hazina kubwa kwa kukuza sanaa Tanzania.

Pamoja na kumpa pole nafikiri JMT ina takiwa kutoa msaada mkubwa kwa nguli huyu wa sanaa.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
50
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 50 0
Tafadhali msaidie " Mzee Kipara"




Unamfahamu muigizaji mkongwe anayekwenda kwa jina la &#8216;Mzee Kipara?" Kama jibu ni ndiyo basi soma habari hii.


Mzee Kipara ambaye jina lake halisi ni Saidi Fundi (pichani) hivi sasa anasumbuliwa na miguu kukosa nguvu, tatizo ambalo endapo atapelekwa hospitali pengine linaweza kupata nafuu kama si kupona kabisa.

Kampuni ya Global Publishers inayochapisha Magazeti ya Uwazi, Risasi, Amani, Ijumaa, Ijumaa Wikienda na Championi imempa simu ya mkononi msanii huyo mkongwe, ambayo itamsaidia katika mawasiliano na wasamaria wema ambao tunawaomba mumchangie kwa njia yoyote hasa ya M-Pesa.

Simu hiyo ilikabidhiwa kwa mzee huyo wiki iliyopita na mmoja wa wahariri wa magazeti yetu, Mohammed Kuyunga, Kigogo Mbuyuni jijini Dar anakoishi.

Kuyunga alisema kuwa kampuni imeguswa na hali aliyonayo Mzee Kipara hivyo kupitia simu hiyo inaamini watu wengi walioguswa na maradhi yake wataweza kumsaidia kwa hali na mali.

"Hii simu tumempa pamoja na laini yenye namba 0753 92 34 54 ambayo imeunganiswa na huduma ya M-Pesa ili kuwa rahisi kwa watu kuweza kumtumia fedha," alisema Kuyunga.




Imeandikwa na Mwandishi wa GPL,

Global Publishers & General Enterprises Ltd
P. O. Box 7534 Dar es salaam, Tanzania. East Africa
Tel: +255 22 2773356/57, +255 22 784 888982
VISIT US:
www.globalpublisherstz.com

hiyo simu ina gharama gani? hizo hela walizonunulia hiyo simu si ndio wangempa akajitibu?
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
36
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 36 0
Na mimi namalizia kwa kuuliza ina maana kundi la kaole limeshindwa kumpeleka hospital? simshauri ndugu yangu yoyote kujihusisha na huu upumbavu unaoitwa sanaa hapa Bongo, hii ni aibu yaani mpaka simu ya mkononi apewe na Global Pubrishers, oohh! my foot. sichangi hata mimi nina majukumu.
....Naona mzee hata wembe wa kusafisha kidevu amekosa masikini...Dah! mbaya sana...
 
N

Ntambaswala

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2008
Messages
255
Likes
7
Points
35
N

Ntambaswala

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2008
255 7 35
Mhh..........kitanda chake ni cha ghorofa........mti mweupe.....labda kama kahamia chumba cha watoto kwa urahisi watu kumuona kuliko angekaa chumbani. Maswali ya Boss hapo juu ni muhimu sana kwa kizazi hiki.

Hajazeeka (kuchoka kivile) nadhani akipata matibabu sahihi anaweza kupona.....naomba tumsaidie ngoja niende hapa Biafra nitume hata msimbazi
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,173
Likes
652
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,173 652 280
Kuna kipindi nilikuwa namuona pale Maeneo ya Ferry kwenye ile Canteen ya Mangesho... Duuuh!!!
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
pole zake huyu mzee..

pamoja na kuwa matatizo humfika yeyote but kama tukipata habari kamili za watu
labda itasaidia kujua makosa kama yapo ya kuyakwepa kwa wengine

1,je hana watoto?
2,wako wapi?
3mke?
watoto kama wapo aliwasomesha?
4.huyu mzee yupo dar toka enzi za viwanja vinagawiwa bure au kuuzwa kwa bei poa..
je alijenga?if nnot why?

aliacha mke?why?
aliuza nyumba?why?

habari kamili ndo ingekuwa ya maana kwa wengine

tunaona marekani mtu kama mike tyson akitangazwa kafilisika
unapewa na habari kamili alivyochezea utajiri wa zaidi ya bilioni 300
unaelewa....nimewahi sikia huyu ,mzee alifanya kazi rtd au trc hivi
wapo wenzie wako safi tu na walifanya kazi huko huko...so why him?
inawezekana alikuwa fit kiuchumi lakini ktika hali ya kujiuuguza ndio akaishiwa kila kitu. ukiona mtu anafikia hali ya kuomba msaada ujue hali ni baya, haina maana tukiendelea kujadili alivyokuwa zamani alivyotumia keki aliyokuwa nayo. kwa hali iliyomfika sasa, ni muhimu kumsaidia. kumbukeni msaada ni moyo usambe si utajiri.!!!!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,150
Likes
15,519
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,150 15,519 280
global publishers wameponza huruma ya watz kumsaidia mzee kipara, wameitafsiri habari kiudaku zaidi. namkumbuka akiwa na p&p co.ltd nijamsaka kwa namba mlotoa, hata hivo kutoa ni moyo wapendwa!!
 

Forum statistics

Threads 1,249,953
Members 481,167
Posts 29,715,746