Tafadhali Dkt. Dotto Biteko, tunaomba andiko lako la PhD

Tafadhali Dkt. Dotto Biteko, tunaomba andiko lako la PhD

kuna hatari Watanzania wote tukawa na Phd na maprofesa kuliko nchi yeyote duniani..

Ila maajabu pia, pamoja kuwa na maprofesa na madr kuliko nchi yeyote, utakuta pia hakuna tafiti wala ugunduzi wowote ambao umeshafanyika..
Ndo maana yanakuja yanasema yameokotwa jalalani
 
ProfView attachment 2049196View attachment 2049197
IMG_20211218_123101.jpg
 
Nimeandika sana kuwa UDOM Ni University ya Kata, mkanishambulia. Shule za kata zina sifa moja Kuu Hazina ubora. UDOM Ni takataka tupu, tupu kabisa
Ni kweli ni sawa SAUT, na Mzumbe kwa upande wa postgraduate degree wanatoa ni kama zinagawaiwa,wao wanachokitaka ni ada yao tu.
 
Kuna miamba pale Ardhi mwaka was nne huu wanapiga masters na hawajatobia Bado na full time. UDOM siwezi enda kusoma hata buree
 
Ndugu zangu Niko Dodoma,ninayoyaskia ni aibu namwomba niliyemtaja atuwekee andiko lake hapa mpaka anapewa udakitari.
[/QUTE]

Hoja ya elimu bila elimu? Umesikia...nini tujadili sasa? Uthibitisho?
 
Hata walimu nao nchi imeishiwa. Yaani supervisor hakuona kabisa mpangilio wa adjectives hauko sawa? Na hata peer-reviewers hawakuona akiwemo external examiner? Nchi hii ni hatari sana. Viongozi wetu hawawezi hata kuandika (achilia mbali kuongea) sentensi moja ya Kiingereza ikiwa imenyooka!! Loh!!
Niliona hii title imekosewa kabisa na inafosiwa haileti maana kamili na hapo mwisho wame Force hyo qns mark. Hyo title warekebishe imekosewa hata PhD nzima ina walakini
 
Haya sasa. Angalia Abstract yake; utadhani imeandikwa na high schooler!


1639860883570.png

Halafu hata paper yote imejaa makosa makosa hapa na pale. Niliamua kusoma pia articles za Ismail J Ismail, ambaye alipata Ph.D yake Mzumbe kwani nadhani huenda ndiye profesa aliyebariki digrii hiyo, zote ni za kuokoteza okoteza, na zimeandikwa na makosa makosa mengi tu. Haiyumkini paper zake nyingi zimekuwa published kwenye "journals" kama hiyo ya MOCU na journlas kadhaa za india ambako unalipia kama pesa (kuanzia dola 60 hadi dola 2200) na paper yako inachapishwa kama ilivyo online ndani ya siku saba. India wanajua kuwalamba watanzania sana upande wa academics

Kuwepo kwa maprofesa Tanzania kama Ismail J Ismail ndio mwisho wa uboara wa elimu ya juu. nadhani huenda siyo UDOM tu bali hata vyuo vikuu vingine vingi vinaweza kuwa vimo kwenye mkumbo huo.
 
Jiwe alihojiwa hii kitu akaagiza Ben Saanane auawe
Huyo Ben Saanane alimkamata Makonda na kumpeleka kwa Magufuli. Alipokataa kubadilisha msimamo kuwa PhD ya Meko ni FAKE, Magufuli mwenyewe ndiye alimpiga risasi kwa bastola yake. Kisha wakamtupa baharini.

Halafu kuna mijitu inasema hakuna Rais kama Magufuli, ?? Labda kwa ukatili
 
Huyo Ben Saanane alimkamata Makonda na kumpeleka kwa Magufuli. Alipokataa kubadilisha msimamo kuwa PhD ya Meko ni FAKE, Magufuli mwenyewe ndiye alimpiga risasi kwa bastola yake. Kisha wakamtupa baharini.

Halafu kuna mijitu inasema hakuna Rais kama Magufuli, ?? Labda kwa ukatili
Aisee yule jamaa namwomba Mungu ahakikishe adhabu yake kule kaburini inakuwa moto mkali kuliko adhabu ua waovu wote wa nchi hii
 
Hata walimu nao nchi imeishiwa. Yaani supervisor hakuona kabisa mpangilio wa adjectives hauko sawa? Na hata peer-reviewers hawakuona akiwemo external examiner? Nchi hii ni hatari sana. Viongozi wetu hawawezi hata kuandika sentensi moja ya Kiingereza ikiwa imenyooka!! Loh!!
Hivo vyote inaonyesha hata supervisor ni incompetent aisee, what a shame Dotto akarekebishe hyo PhD yake maana ni hewa
 
Huyo Ben Saanane alimkamata Makonda na kumpeleka kwa Magufuli. Alipokataa kubadilisha msimamo kuwa PhD ya Meko ni FAKE, Magufuli mwenyewe ndiye alimpiga risasi kwa bastola yake. Kisha wakamtupa baharini.

Halafu kuna mijitu inasema hakuna Rais kama Magufuli, ?? Labda kwa ukatili
Wacha zako na wewe ndugu yangu; umbea hausaidii. Magufuli amwue mtu na "bastola yake" habari sizijulikane miaka yote hii. Alipoanza kuugua tu uvumi ukawa umasamaa sehemu zote, ingawa watu wake wa karibu walikuwa wanaficha iwe hili la mauji kusiwe na uvumi siku zote hizo hasa wakati wa kuelekea uchaguzi? Halafu ametupwa baharini bado mwili usipatikane? Walienda kumtupa Mauritius? mwili uliozama baharini ukanda wa maili 10 kutokea ufukweni ni lazima hutupwa na maji ufukweni. Sasa hiyo process ya kumwua na kumtupa baharini umbali huo itakuwa ilihusisha watu wangapi na taarifa hizo zisitoke nje kabisa?

Kuhusu Ph.D ya magufuli, ni kweli ilikuwa haitoshelezi lakini ilikuwa na ubora wa kukubalika. Alianza research kabla hata hajawa mwanasiasa, alianza mara ya kumaliza masters, akachelewa nayo kwa muda mrefu sana alipoanza siasa. Nadhani ilimchukua zaidi ya miaka kumi na tano kuikamilisha baada ya kuwa kwenye siasa zaidi ya kwenye academcis. UDSM hawakumpa burebure
 
Kwa ulimwengu huu wa teknolojia unashindwa kutumia hata Grammarly ikasahihisha makosa madogo madogo kama hayo kwenye title na abstract ? sasa kama kwenye mambo ya masomo wanaboronga hivyo huko kwenye mikataba ya madini itakuaje ?😆
 
Back
Top Bottom