Raynavero
JF-Expert Member
- Apr 29, 2014
- 38,375
- 56,096
hhhaaahhga!!atoto wewe!Hahahaaaa! Ulikutana nao wangapi?
hhhaaahhga!!atoto wewe!Hahahaaaa! Ulikutana nao wangapi?
[emoji85] [emoji85] [emoji85] [emoji85]hhhaaahhga!!atoto wewe!
TABIA 20 WANAUME WA TZ:
1. Wanaume wavivu zaidi Tz- WAZARAMO..Hawa hawafanyag kazi kbs, wao hushinda vibarazan, kucheza bao, kunywa kahawa na supu ya pweza!
2. Wanaume wabishi zaidi Tz- WAKINGA..Hawa kwa ubishi wanaongoza barani Africa. Mkinga anaweza kubishia hadi jina lake!! Kwa ubishi, nadhani wamechanjia!
3. Wanaume makatili zaidi Tz- WAKURYA..Hawa kwa kutembeza mkon'goto ni noma. Hata ufanyaji wao mapenzi ni wa kivitavita tu!!. Usishangae kitandani ukakuta visu, virungu, mapanga nk. Hata mapenzini utaskia akisema -"Asha, tenganisha mamiguu NILENGE shabaha"!!
4. Wanaume wambea zaidi Tz- WANDENGEREKO. Aisee hawa ni shiida, usimpe siri mdengereko hata siku moja, na ukimwambia "ni wewe tu nakwambia usimwambie mtu" ndo unamuongezea spidi ya kwenda kusimulia fastaa!
5. Wanaume wapenda pesa zaidi Tz- WACHAGA. Wachaga wako radhi wawaache wake zao Moshi mwaka mzima ili kusaka fedha Dsm. Moshi wanarudi Xmass. Hivyo msiulize kama watoto wanafanana na baba au jirani na kwani kitanda hakizai haramu!
6. Wanaume wanaojali zaidi wake zao-WADIGO. Ni nadra sana kwa Mdigo kuchepuka au kumpiga mkewe.
7. Wanaume wajuao zaidi mapenzi Tz-WABONDEI. Aisee Mbondei kwa mapenzi hana mpinzani. Umuonavyo njiwa mapenzini ndo sawa na Mbondei. Usemi wa "Mapenzi yalianzia Tanga" umetokana na Wabondei!!
8. Wanaume wanaoongoza kwa misifa na swaga Tz-WAHAYA. Aloo wahaya hata kama ana bodaboda tu atasema "Vogue langu leo linasumbua". Yaani hawa ni full kujishebedua na kujifanya wana elimu kubwa kumbe wengi ni makanjanja tu. Wana makidai sana hawa!
9. Wanaume wanaoongoza kwa ulevi Tz-WAHEHE..Mhehe kwa pombe ni kama kachanjiwa! Mtoto wa miaka 2 huanza kupewa pombe. Yaani akilia tu anapewa! Wahehe ni Walevi mno hawa majamaa na ni nadra siku ipite bila kuutwika!!
10. Wanaume wabahili zaidi Tz-WAPARE..Mpare anashindana na Mromania kwa ubahili duniani! Mpare hatumii kbs hela na mpare akighafirika na kuhonga mwanamke, lazma atatubu na kufunga kula siku 3!
11.Wanaume wanaoongoza kwa "mikono ya sweta" Tz-WANYAKYUSA. Haya majamaa ni nadra sana kukuta yametahiriwa. Waliotahiriwa ni wale tu waliopita mashuleni au kuchanganyika na jamii zingine zilizostaarabika. Wengi wamewahi kukosa unyumba kwa kugundulika wana "mikono ya sweta"!!
12. Wanaume wanaopenda ngono Tz-WANGONI. Mngoni kwa ngono ni kama kachanjiwa. Mngoni anaweza kutembea na wanawake wote mtaa mzima. Mngoni hata ndugu zake wakimkalia vby anatafuna tu. Marafiki wa mkewe wakijilengesha anawagegedua tu bila hiana! Mngoni mpe hela atafikisha, lakini ukimpa mwanamke ampeleke mahali hamfikishi n'goo wataishia vichakani au guest house!!
13. Wanaume wanaoongoza kwa ushamba Tz-WASUKUMA. Jamani wasukuma ni washamba! Khaaa!! Yaani hadi wanauzi na kutia huruma na huwa hawajifichi! Msukuma akija kwako akakuta glasi nzuri atataka apige nayo picha! Yaani wasukuma wanaheuka kbs na upigaji picha!
14. Wanaume wanaoongoza kwa kuwa nyuma Tz-WAHADZABE. Hawa wako ktk dunia ya peke yao wala hawajui lolote kuhusu teknolojia. Ni kama wanyama tu!
15. Wanaume wanaoongoza kwa kupiga mizinga Tz-WAGOGO. Mgogo hana hiana, ye haogopi kumwomba mtu yeyote. Hata mama/baba mkwe wake anaweza kumpiga mzinga! Mgogo kwa dezo hana mpinzani
16. Wanaume wafitini zaidi Tz-WAHA. Waha wana uwezo mkubwa sana wa kufitinisha marafiki ili mradi tu watengane hapo wao hufurahia. Waha wana midomo sana na wanakera mno kwani nyoyo zao zimekaa kifitinifitini tu!!
17. Wanaume wachafu zaidi Tz- WASAFWA. Mijamaa hii ni michafu kuliko uchafu wenyewe! Msafwa akioga mara 2 kwa mwezi, shukuru Mungu. Na akifanikiwa kuoga mara 3 atasimulia mji mzima! Kwa Msafwa hakuna msamiati uitwao kufua!
18. Wanaume waroho zaidi Tz-WALUGURU.. Mluguru ni mroho hadi inakera. Wanaume wa kiluguru ndo wanaongoza kwa kushinda jikoni. Ole wake mke apike nyama afu asimwonjeshe au apike wali bila kumpa matandu mmewe.. huo mtiti wake ni kama Vita kuu ya 3 ya dunia!
19. Wanaume wanaoongoza kwa masikhara Tz-WAPEMBA. Hii mijamaa hata siku moja haiko serious. Wao kila jambo ni mzahamzaha na utani utani tu!
20. Wanaume nyoronyoro zaidi Tz-WANYATURU..Ni bora uwe na mwanamke usiku kuliko kuwa na mwanaume wa Kinyaturu. Ni waoga mno! Akiwa na mkewe usiku, chura akilia tu, ye ghafla atamkubatia mkewe kwa woga! Wengi wao lazma walale chemli inawaka kwani giza linawapa hofu sana! Gari likitoa mlio wa pancha, vumbi litakaloachwa na mbio za Mnyaturu kwa woga si la kitoto!!
Ila mnyonge mnyongeni haki yake mpeni, japo kwa michepuko hawajambo pia, Ila wasukuma (majority) are great lovers [emoji85] [emoji85] [emoji87] [emoji87] [emoji86] [emoji86]Sio washamba bwana, wana upekee.
[emoji85] [emoji85]
wasukuma washamba sana huo ndo ukweli!
Mbona hujaweka ya WAKWERE?TABIA 20 WANAUME WA TZ:
1. Wanaume wavivu zaidi Tz- WAZARAMO..Hawa hawafanyag kazi kbs, wao hushinda vibarazan, kucheza bao, kunywa kahawa na supu ya pweza!
2. Wanaume wabishi zaidi Tz- WAKINGA..Hawa kwa ubishi wanaongoza barani Africa. Mkinga anaweza kubishia hadi jina lake!! Kwa ubishi, nadhani wamechanjia!
3. Wanaume makatili zaidi Tz- WAKURYA..Hawa kwa kutembeza mkon'goto ni noma. Hata ufanyaji wao mapenzi ni wa kivitavita tu!!. Usishangae kitandani ukakuta visu, virungu, mapanga nk. Hata mapenzini utaskia akisema -"Asha, tenganisha mamiguu NILENGE shabaha"!!
4. Wanaume wambea zaidi Tz- WANDENGEREKO. Aisee hawa ni shiida, usimpe siri mdengereko hata siku moja, na ukimwambia "ni wewe tu nakwambia usimwambie mtu" ndo unamuongezea spidi ya kwenda kusimulia fastaa!
5. Wanaume wapenda pesa zaidi Tz- WACHAGA. Wachaga wako radhi wawaache wake zao Moshi mwaka mzima ili kusaka fedha Dsm. Moshi wanarudi Xmass. Hivyo msiulize kama watoto wanafanana na baba au jirani na kwani kitanda hakizai haramu!
6. Wanaume wanaojali zaidi wake zao-WADIGO. Ni nadra sana kwa Mdigo kuchepuka au kumpiga mkewe.
7. Wanaume wajuao zaidi mapenzi Tz-WABONDEI. Aisee Mbondei kwa mapenzi hana mpinzani. Umuonavyo njiwa mapenzini ndo sawa na Mbondei. Usemi wa "Mapenzi yalianzia Tanga" umetokana na Wabondei!!
8. Wanaume wanaoongoza kwa misifa na swaga Tz-WAHAYA. Aloo wahaya hata kama ana bodaboda tu atasema "Vogue langu leo linasumbua". Yaani hawa ni full kujishebedua na kujifanya wana elimu kubwa kumbe wengi ni makanjanja tu. Wana makidai sana hawa!
9. Wanaume wanaoongoza kwa ulevi Tz-WAHEHE..Mhehe kwa pombe ni kama kachanjiwa! Mtoto wa miaka 2 huanza kupewa pombe. Yaani akilia tu anapewa! Wahehe ni Walevi mno hawa majamaa na ni nadra siku ipite bila kuutwika!!
10. Wanaume wabahili zaidi Tz-WAPARE..Mpare anashindana na Mromania kwa ubahili duniani! Mpare hatumii kbs hela na mpare akighafirika na kuhonga mwanamke, lazma atatubu na kufunga kula siku 3!
11.Wanaume wanaoongoza kwa "mikono ya sweta" Tz-WANYAKYUSA. Haya majamaa ni nadra sana kukuta yametahiriwa. Waliotahiriwa ni wale tu waliopita mashuleni au kuchanganyika na jamii zingine zilizostaarabika. Wengi wamewahi kukosa unyumba kwa kugundulika wana "mikono ya sweta"!!
12. Wanaume wanaopenda ngono Tz-WANGONI. Mngoni kwa ngono ni kama kachanjiwa. Mngoni anaweza kutembea na wanawake wote mtaa mzima. Mngoni hata ndugu zake wakimkalia vby anatafuna tu. Marafiki wa mkewe wakijilengesha anawagegedua tu bila hiana! Mngoni mpe hela atafikisha, lakini ukimpa mwanamke ampeleke mahali hamfikishi n'goo wataishia vichakani au guest house!!
13. Wanaume wanaoongoza kwa ushamba Tz-WASUKUMA. Jamani wasukuma ni washamba! Khaaa!! Yaani hadi wanauzi na kutia huruma na huwa hawajifichi! Msukuma akija kwako akakuta glasi nzuri atataka apige nayo picha! Yaani wasukuma wanaheuka kbs na upigaji picha!
14. Wanaume wanaoongoza kwa kuwa nyuma Tz-WAHADZABE. Hawa wako ktk dunia ya peke yao wala hawajui lolote kuhusu teknolojia. Ni kama wanyama tu!
15. Wanaume wanaoongoza kwa kupiga mizinga Tz-WAGOGO. Mgogo hana hiana, ye haogopi kumwomba mtu yeyote. Hata mama/baba mkwe wake anaweza kumpiga mzinga! Mgogo kwa dezo hana mpinzani
16. Wanaume wafitini zaidi Tz-WAHA. Waha wana uwezo mkubwa sana wa kufitinisha marafiki ili mradi tu watengane hapo wao hufurahia. Waha wana midomo sana na wanakera mno kwani nyoyo zao zimekaa kifitinifitini tu!!
17. Wanaume wachafu zaidi Tz- WASAFWA. Mijamaa hii ni michafu kuliko uchafu wenyewe! Msafwa akioga mara 2 kwa mwezi, shukuru Mungu. Na akifanikiwa kuoga mara 3 atasimulia mji mzima! Kwa Msafwa hakuna msamiati uitwao kufua!
18. Wanaume waroho zaidi Tz-WALUGURU.. Mluguru ni mroho hadi inakera. Wanaume wa kiluguru ndo wanaongoza kwa kushinda jikoni. Ole wake mke apike nyama afu asimwonjeshe au apike wali bila kumpa matandu mmewe.. huo mtiti wake ni kama Vita kuu ya 3 ya dunia!
19. Wanaume wanaoongoza kwa masikhara Tz-WAPEMBA. Hii mijamaa hata siku moja haiko serious. Wao kila jambo ni mzahamzaha na utani utani tu!
20. Wanaume nyoronyoro zaidi Tz-WANYATURU..Ni bora uwe na mwanamke usiku kuliko kuwa na mwanaume wa Kinyaturu. Ni waoga mno! Akiwa na mkewe usiku, chura akilia tu, ye ghafla atamkubatia mkewe kwa woga! Wengi wao lazma walale chemli inawaka kwani giza linawapa hofu sana! Gari likitoa mlio wa pancha, vumbi litakaloachwa na mbio za Mnyaturu kwa woga si la kitoto!!
Atakuwa anatoka kati ya makabila ya mkoa wa Tanga, unaona ameyapa sifa ya kuya pamba.Mwandishi kabila gani tafadhali
kweli wengi wanafanyiwa tohara ukubwani!
Aggyjay mambo?HEKO NAMBA 7..BORA NRUDI ZANGU NYUMBANI NTAPATA MUME MBONDEI KAMA MIE...HAYA MAKABILA MENGINE SIYAWEZI..LOH!!!!
Yaani ukitukana unanipa mshawasha mamii,yaani najua kabisa rohoni unamaanisha nini,na hivi wewe ni mrembo basi naungulia chini kwa chini,ila iko siku nitakutia mikononi mamii au vipi?Ha haa stupid too Igwe
Aisee awatake radhi kaka zangu wa Kinyaki
Lini tena hiyo? maana ulishasema bado unatafuta,halafu mimi nika kubeep au vipi?Ha haa bora msukuma wangu sio mshamba
Atoto ungejua hujanitendea haki mwenzio,umeniacha kwenye mataa huku ukijua mimi taabani tena nahitaji kubembelezwa katika wakati huu mgumu.Hahahaaaaaa! Oooh poor wasukuma.
Kwani hajatimiza 20, makabila TZ yapo zaidi ya 120, yeye kachagua makabila 20 na ametimiza.Mbona hujaweka ya WAKWERE?
Jibu swali baby au vipi?hhhaaahhga!!atoto wewe!
pole saaanaWanyaturu majasiri sana
Wangoni hawajaonewa, mpk leo sijaona Mngoni ambaye sio namba 2 yako, wao kila sketi wanapenda kuiingia.Hivi nani anapenda kufanya mapenzi kati ya hawa;
1. Anayefanya mapenzi na mtu mmoja kila saa kila siku. Au
2. Anayefanya mapenzi na watu tofauti kila siku?
Naona Wangoni wanaonewa hapa.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] huna maana weweHapo pa kuvaa Heaven Sent ni shahidi aliwakuta mahali wameshona sare ya mapazia.
[emoji100] [emoji125] [emoji125] [emoji125]