Tabia za wanaume kutoka makabila haya 20

Tabia za wanaume kutoka makabila haya 20

Katika nchi HuRU kuna makabila zaidi ya 125, Mleta Uzi ametumia Uhuru wake wa kuchangia ameandika makabila 20 yenye impact nchini, bila shaka Mleta uzi atakua miongoni kwa minority tribes.
Na hii inamfanya kujiona yupo free from criticisms. Lakini hana mfupa wa kutamka kakabila kake.
Kwasababu hakuna kabila lililo excempted na criticisms katika hali yoyote ile
Tena vikabila vidogodogo hua vina rekodi nzito za ujima, kukosa elimu na ushirikina.

All in all watu huzaliwa katika Makabila kwa natural selection. Hatuchagui pa kuzaliwa. Tumejikuta tupo huko kwenye hizo mega tribes in Tanzania.
Who cares?!
 
Kuna mmoja huyo chuoni alikuwa na suti yake ya purple, alafu sijui alishona ya satini! Inang'aa hiyo. Ilikuwa hazipiti siku3 anairudia.

Kuna mmoja alitembelea mahali akakuta pilau, kesho yake akapikiwa wali maharage, akaulizia kwanini hawajapika kama lile la jana(pilau), akaambiwa lile hadi nyama ndio poa, akajibu "mie mnipikiemo tu hata la maharage"
hhhhaaahhhaa!!acha vituko atotoo!!
llooohh!!
 
Back
Top Bottom