Tabia za wanaume kutoka makabila haya 20

Tabia za wanaume kutoka makabila haya 20

Nadhani ni coincidence tu hiyo.
Kuna baadhi ya tabia unaweza kuzikuta kwa makabila yote kwa asilimia kubwa.
Ukashindwa kujua nani anamiliki hizo tabia.
 
Hivi nani anapenda kufanya mapenzi kati ya hawa;
1. Anayefanya mapenzi na mtu mmoja kila saa kila siku. Au
2. Anayefanya mapenzi na watu tofauti kila siku?
Naona Wangoni wanaonewa hapa.
 
Kwahiyo wanaume wa dar huwa ni propaganda?

20. Wanaume nyoronyoro zaidi
Tz-WANYATURU..Ni bora uwe na
mwanamke usiku kuliko kuwa na
mwanaume wa Kinyaturu. Ni
waoga mno! Akiwa na mkewe
usiku, chura akilia tu, ye ghafla atamkubatia mkewe kwa woga!
Wengi wao lazma walale chemli
inawaka kwani giza linawapa hofu
sana! Gari likitoa mlio wa pancha,
vumbi litakaloachwa na mbio za
Mnyaturu kwa woga si la kitoto!!
 
Hivi nani anapenda kufanya mapenzi kati ya hawa;
1. Anayefanya mapenzi na mtu mmoja kila saa kila siku. Au
2. Anayefanya mapenzi na watu tofauti kila siku?
Naona Wangoni wanaonewa hapa.

Kuwa mpole mkuu kwani wew umlengwa wa number 12 nini! haha

Nadhani ni coincidence tu hiyo.
Kuna baadhi ya tabia unaweza kuzikuta kwa makabila yote kwa asilimia kubwa.
Ukashindwa kujua nani anamiliki hizo tabia.
 
Atakuwa Mdogo New Version mamy
Asili ya mdigo na Mbondei inafanana haswa tabia, mimi naishi nao wengi sana Tanga hapa wanakamsemo kao wanawake kwenda kwa wanaume (Waume zao) "wanakwambia ukitoka,na mie natoka"
 
HEKO NAMBA 7..BORA NRUDI ZANGU NYUMBANI NTAPATA MUME MBONDEI KAMA MIE...HAYA MAKABILA MENGINE SIYAWEZI..LOH!!!!
 
Back
Top Bottom