yello masai
JF-Expert Member
- Jan 8, 2016
- 3,921
- 4,178
Hapo kwa wanyaturu nimecheka sana
Unakuta mwanaume kapiga picha kwenye maua alafu kachuchumaa!!ukweli mtupu!!!
masukuma mashambaaa!!!lllooohh!!!
Hapo pa kuvaa Heaven Sent ni shahidi aliwakuta mahali wameshona sare ya mapazia.Sure yaani nimeshakumbana na hicho kitu sana tu usukumani!!hata kuvaa zero!
hhhaaahhaa au kaweka dole gumbaUnakuta mwanaume kapiga picha kwenye maua alafu kachuchumaa!!
Shikamoo wasukuma.
hhaaaahaaaa!!!Hapo pa kuvaa Heaven Sent ni shahidi aliwakuta mahali wameshona sare ya mapazia.
[emoji100] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Chinekeeee my ribsUnakuta mwanaume kapiga picha kwenye maua alafu kachuchumaa!!
Shikamoo wasukuma.
Hahaha wanaendesha tu "ganagana" zao. Mwambie RRONDO nimemmiss sana etiHapo pa kuvaa Heaven Sent ni shahidi aliwakuta mahali wameshona sare ya mapazia.
[emoji100] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Hahahaaaaaaa! Hebu waache shemeji zangu huko!hhhaaahhaa au kaweka dole gumba View attachment 384948
au kama huyu!!
Teh hizi ppo hapana, hapo hawajakandamizaaHahahaaaaaaa! Hebu waache shemeji zangu huko!
hhhhhhaaahhhaaa!!ngoja nikimbie miee!!
Hahahaaaaaaa! Hebu waache shemeji zangu huko!
Wanavyojifanya wajuaji sasa! We karne hii ni ya kwenda kuchuchumaa kwenye maua!!
Hapo pa kukandamiza sasa utadhani wanaumia! Shaurilo mie nina utani na wasukuma, sijui wewe!Teh hizi ppo hapana, hapo hawajakandamizaa
Hahaha em nitafutie picha ya sample jamani. Wasukuma nawapendaga mno khaaWanavyojifanya wajuaji sasa! We karne hii ni ya kwenda kuchuchumaa kwenye maua!!
Nshomile wa kisukuma w.end now atakuwa kavimbiwa mihogo hukooo.
hhhaaahhhaa!!wakienda dukani utasikiaWanavyojifanya wajuaji sasa! We karne hii ni ya kwenda kuchuchumaa kwenye maua!!
Nshomile wa kisukuma w.end now atakuwa kavimbiwa mihogo hukooo.
Teh me ntaomba tu utani nao kilazima. Unawatania wakwe zako? Ngoja uachikeHapo pa kukandamiza sasa utadhani wanaumia! Shaurilo mie nina utani na wasukuma, sijui wewe!
We mama hebu njoo hapa nyumbani hotel tuendelee na hii wekeendAsili ya mdigo na Mbondei inafanana haswa tabia, mimi naishi nao wengi sana Tanga hapa wanakamsemo kao wanawake kwenda kwa wanaume (Waume zao) "wanakwambia ukitoka,na mie natoka"
Yaani ningekuletea kama3 hivi ucheke!Hahaha em nitafutie picha ya sample jamani. Wasukuma nawapendaga mno khaa
Nshomile akija, sio kwa makavu tutakayokula
Teh tafadhalini sana jamani hahahhahahhhaaahhhaa!!wakienda dukani utasikia
naombaga lile shati la elfu ishirini na tanooo!!daadddaaa!!
Yaani ningekuletea kama3 hivi ucheke!
Hawa shemeji zangu ni next level.
Hahahaaaaa! Hata kama limepungua bei ye kashikilia bei aloambiwa.hhhaaahhhaa!!wakienda dukani utasikia
naombaga lile shati la elfu ishirini na tanooo!!daadddaaa!!
Haha daah nimecheka mnooooHahahaaaaa! Hata kama limepungua bei ye kashikilia bei aloambiwa.
kwelii binamu hawa watu in kwa ushamba hakuna yaani!!Hahaha em nitafutie picha ya sample jamani. Wasukuma nawapendaga mno khaa
Nshomile akija, sio kwa makavu tutakayokula
anahisi tunafurahisha baraza!!Yaani ningekuletea kama3 hivi ucheke!
Hawa shemeji zangu ni next level.