FRANCIS DA DON
JF-Expert Member
- Sep 4, 2013
- 40,824
- 46,943
- Thread starter
- #181
Kuna anaefahamu tabia za madereva wa daladala atupe uchambuzi wa kina?
Habari za asubuhi mabibi na mabwana. Mimi ni mmoja ya watumiaji wa usafiri wa BRT baada ya kuona huu usafiri unasaidia kufika haraka mjini.
Pamoja na kufeli kwa mradi huu kwa kuwa na Magari machache, yasiyokuwa na mpangilio malumu wa kuondoka, basi madereva wake sijui tuseme wamelewa kazi! Hasa hawa wanaoendesha Magari ya Kimara, wamejaa sifa za kijinga, nyodo, kisirani na kuwakomoa abiria.
Tabia zao ni kama wavuta bangi tu. Hawa madereva wa Kimara wanatabia za kuwakomoa abiria wanaopanda hayo Magari na wanashuka vituo vya njiani hadi ubungo maji. Hawasimami hadi kibo hata kama si gari la express.
Then yale yanatoka Kimara hayasimami kibo ili kuwakomoa walipitishwa vituo, wanapita kama hawaoni kwa maksudi.
Wanasahau kuwa nauli za abiria hao wanaowafanyia hivyo ndizo zinawafanya wapate chochote kwa maslahi yao na ya familia.
Nawakimbusha tu nyinyi madereva pamoja na kazi zenu heshimuni Wateja wenu na muwe na utu. Unapata faida gani kumsumbua mwenzako? Hizo ni kazi tu ipo siku hutakuwepo nayo ukifanyiwa vile na wewe utafurahi?
Jitekebisheni yale si Magari yenu binafsi. Kunahaja ya kuweka ushindani kwenye Huduma ya BRT.
Huyu mnyama nafaiti, hata nifikie 75 yrs nitamdabua na kumuendesha tu! Ngoja nikamwagilie chainizi zangu.Achana nayo hiyo imepitwa na wakati. Chukua hii inakufaa.View attachment 683520 View attachment 683533 View attachment 683534 View attachment 683535 View attachment 683536 View attachment 683537
kuna daraja moja sidhani kama umeligusia Carina, Premio na zingine za uwezo engine 1.5, 1.8 & 2.0 CC's
Acha tu aisee.., limetendewa haki haswa..Brevis toyota hii gari wameitendea haki aisee
Haki ya kubugia wese bila shakaAcha tu aisee.., limetendewa haki haswa..
[emoji23] [emoji23] kibeni ten, mark X na brevis ukigeuza shingo utaona mtu na heshima zake nyuma kaweka koti la suti halafu mara chache utaona imeshushwa vioo ni hewa ya Mjp tuMaongezi ya wanyoa viduku, typical
Ulitaka libugie mkojo?Haki ya kubugia wese bila shaka
Nyie wazee wa mbugani nawaandalia andiko, vuta subiraSijaona Ukiongelea sisi wa Nissan Patrol na Nissan Xtrail.
Nimebanwa na majukumu, bado nawachunguza tabia zenu kwa undaniMadereva wa daladala na kirikuu umetubagua sawa
Pamoja sanaNyie wazee wa mbugani nawaandalia andiko, vuta subira
SU nao huwa wanajiona wako juu ya sheria.