Tabia za madereva wa aina mbali mbali za magari

Tabia za madereva wa aina mbali mbali za magari

2893b9c1d93737c0b82dc1120e89f8bc.jpg

cc7c82a90144027a9bcefced56a0f5c9.jpg
Davis Mosha
 
Aisee..., hili dude umelitoa wapi mwenzetu! tena bado jipyaa hili!

Anaesukuma hiki chuma ni dogo mmoja hivi hata 30 yrs hajafika! Hii cha mtoto kuna Ford Raptor F150 pia mpya (2014 version) ni shida!!!

Hii mashine ikiwashwa utafurahi, ingawa inakera sana. Ukiisimamisha na Hilux au Land Cruiser, difference ya ukubwa ni sawa na canter against Scania R420
 
Anaesukuma hiki chuma ni dogo mmoja hivi hata 30 yrs hajafika! Hii cha mtoto kuna Ford Raptor F150 pia mpya (2014 version) ni shida!!!

Hii mashine ikiwashwa utafurahi, ingawa inakera sana. Ukiisimamisha na Hilux au Land Cruiser, difference ya ukubwa ni sawa na canter against Scania R420
Ni hatari, yaani nikilipata hilo.., nanyanyasa hadi matrafiki, wakisimamisha sisimami
 
Yani Bongo Gari ni Toyota tu !?! ...


Kweli hii ni nchi masikini
 
=====================================
CHAPTER II

11.) Hyundai Santa FE - 4WD Series
Mwanzoni nilifikiri utani, lakini siku zilipozidi kwenda ndio nikagundua kwamba wanaondesha haya magari ni wahindi tu, sikujua chanzo ni nini at first, ila nikaja kugundua hawa madereva wana tabia za kupenda vitu vya kutoka nchini kwao kwani Hyundai ni kampuni ya magari ya India. Wengi wao husomesha watoto wao kule Upanga kwenye shule kama Aga-khan (nilisoma hapo na wengi walifuatwa na Hyundais), Shaaban robert na Al-muntazir. Ni watu wenye tabia ya kujitenga mno na hawapendi kujichanganya na locals. Inafikia stage hadi mabus ya shule za watoto wao huandikwa 'Indian school', tena ni zile TATA za India. Na hata kama amezaliwa na kuishi TZ maisha yake yote, madereva hawa wana tabia ya kujifanya hawajui kiswahili.., sijui kwann, ila kihindi sasa..
images-16-jpg.684984
 
Hapo kwny Hyundai umechanganya madesa, Hyundai zinatengenezwa Korea Kusini na sio India,

Unless km ulimaanisha Tata na Mahindra hizo ndizo 100% zinaendeshwa na wahindi, ukimuona mweusi ujue ni dereva tu ametumwa mahali!
 
Hapo kwny Hyundai umechanganya madesa, Hyundai zinatengenezwa Korea Kusini na sio India,

Unless km ulimaanisha Tata na Mahindra hizo ndizo 100% zinaendeshwa na wahindi, ukimuona mweusi ujue ni dereva tu ametumwa mahali!
Hyundai Motor India Ltd is a wholly owned subsidiary of the Hyundai Motor Company in India. It is the second largest automobile manufacturer in India.

South Korea ni makao makuu tu, lakini wana tawi India na Kiwanda kikubwa sana cha magari India, na huwa wanayaagiza direct toka India to TZ..
 
Back
Top Bottom