Madereva wa mabasi ya mwendo kasi Kimara

Madereva wa mabasi ya mwendo kasi Kimara

mdesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Posts
1,375
Reaction score
2,266
Habari za asubuhi mabibi na mabwana. Mimi ni mmoja ya watumiaji wa usafiri wa BRT baada ya kuona huu usafiri unasaidia kufika haraka mjini.

Pamoja na kufeli kwa mradi huu kwa kuwa na Magari machache, yasiyokuwa na mpangilio malumu wa kuondoka, basi madereva wake sijui tuseme wamelewa kazi! Hasa hawa wanaoendesha Magari ya Kimara, wamejaa sifa za kijinga, nyodo, kisirani na kuwakomoa abiria.

Tabia zao ni kama wavuta bangi tu. Hawa madereva wa Kimara wanatabia za kuwakomoa abiria wanaopanda hayo Magari na wanashuka vituo vya njiani hadi ubungo maji. Hawasimami hadi kibo hata kama si gari la express.
Then yale yanatoka Kimara hayasimami kibo ili kuwakomoa walipitishwa vituo, wanapita kama hawaoni kwa maksudi.

Wanasahau kuwa nauli za abiria hao wanaowafanyia hivyo ndizo zinawafanya wapate chochote kwa maslahi yao na ya familia.
Nawakimbusha tu nyinyi madereva pamoja na kazi zenu heshimuni Wateja wenu na muwe na utu. Unapata faida gani kumsumbua mwenzako? Hizo ni kazi tu ipo siku hutakuwepo nayo ukifanyiwa vile na wewe utafurahi?
Jitekebisheni yale si Magari yenu binafsi. Kunahaja ya kuweka ushindani kwenye Huduma ya BRT.
 
Pamoja na stress walizonazo,tajiri yuko miguu juu wao wanaungua na jua watuonee huruma wote tuna stress,
 
Punguza hasira, hivi unadhani kusimama kila kituo Asubuhi na jioni ni raha?

Watu wanawahi makwao
 
Watanzania bwana kwa kulalamika!!!!....

Hiyo ni tabia mbaya lakini sio ya kuwajumuisha madereva wote...!!!

Mimi pia ni mtumiaji wa usafiri na sijawahi kukutana na kero hiyo..!!!


Isipokuwa tu kuna muda dereva anakuwa anajisahau na wewe unachopaswa ni kubonyeza ile batani ili alarm imkumbushe kuwa kuna mtu anataka kushuka!!!!.....

Sio vyema kuwahukumu madereva wote kwa kosa la watu wachache
 
Tabia zao ni kama wavuta bangi tu. Hawa madereva wa Kimara wanatabia za kuwakomoa abiria wanaopanda hayo Magari na wanashuka vituo vya njiani hadi ubungo maji. Hawasimami hadi kibo hata kama si gari la express.
Then yale yanatoka Kimara hayasimami kibo ili kuwakomoa walipitishwa vituo, wanapita kama hawaoni kwa maksudi.


Usemayo ni kweli, nashauri sare zao ziandikwe namba kama polisi iwe rahisi kuwatambua na kuwareport kwa mamlaka husika, kuna siku mzee mmoja alikuwa anashuka ubungo terminal, alichelewa kidogo kutokana na umri nadhani hakuweza kusimama kwenye kiti na kushuka haraka, kilichotokea wakati anakaribia kabisa kutoka dereva akafunga milango na mzee wawatu alibanwa mkono, kibaya zaidi, badala ya dereva kumhurumia na kuongea lugha ya upole na kuomba msamaha, akamwambia mzee hizi siyo daladala mlizozizoea, nilijiuliza je zile camera mle ndani zipo kwaajili ya kutazama nini kama siyo movements za abiria waliomo.
 
Habari za asubuhi mabibi na mabwana. Mimi ni mmoja ya watumiaji wa usafiri wa BRT baada ya kuona huu usafiri unasaidia kufika haraka mjini.

Pamoja na kufeli kwa mradi huu kwa kuwa na Magari machache, yasiyokuwa na mpangilio malumu wa kuondoka, basi madereva wake sijui tuseme wamelewa kazi! Hasa hawa wanaoendesha Magari ya Kimara, wamejaa sifa za kijinga, nyodo, kisirani na kuwakomoa abiria.

Tabia zao ni kama wavuta bangi tu. Hawa madereva wa Kimara wanatabia za kuwakomoa abiria wanaopanda hayo Magari na wanashuka vituo vya njiani hadi ubungo maji. Hawasimami hadi kibo hata kama si gari la express.
Then yale yanatoka Kimara hayasimami kibo ili kuwakomoa walipitishwa vituo, wanapita kama hawaoni kwa maksudi.

Wanasahau kuwa nauli za abiria hao wanaowafanyia hivyo ndizo zinawafanya wapate chochote kwa maslahi yao na ya familia.
Nawakimbusha tu nyinyi madereva pamoja na kazi zenu heshimuni Wateja wenu na muwe na utu. Unapata faida gani kumsumbua mwenzako? Hizo ni kazi tu ipo siku hutakuwepo nayo ukifanyiwa vile na wewe utafurahi?
Jitekebisheni yale si Magari yenu binafsi. Kunahaja ya kuweka ushindani kwenye Huduma ya BRT.
Hallow Mdesi, tunashukuru kwa mawazo yake mazuri na tutayafanyia kazi haraka sana. Hakika utaona mabadiliko kuanzia Jumatatu hii...
PR/Media Department
 
Watanzania bwana kwa kulalamika!!!!....

Hiyo ni tabia mbaya lakini sio ya kuwajumuisha madereva wote...!!!

Mimi pia ni mtumiaji wa usafiri na sijawahi kukutana na kero hiyo..!!!


Isipokuwa tu kuna muda dereva anakuwa anajisahau na wewe unachopaswa ni kubonyeza ile batani ili alarm imkumbushe kuwa kuna mtu anataka kushuka!!!!.....

Sio vyema kuwahukumu madereva wote kwa kosa la watu wachache
Alarm zimeharibika,,,ila kupitishwa vituo huo sio sana , ila tu usafiri wake ni wa shida sana,,mana wa kimara na mbezi hawana njia nyingine ya usafiri zaidi ya mwendokasi kwenda kkoo au posta, magari hayatoshiiiiiiiii
 
Hap wote ni wa kule kule anapotoka jiwe.
Walienda kusombwa na fuso.
Cc Paskali
 
Back
Top Bottom