Taarifa za Msiba: Babu yangu amefariki akiwa na miaka 95

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
9,602
2,000
Alizaliwa mwaka 1921 huko mjini Musoma.

Ajaugua alilala vizuri tu Jana akiwa anacheka na watu waliokuwa naye karibu lakini kuamuka asubuhi amefariki.

Alikuwa mwanajeshi mstaafu

Mazishi yatafanyika nyumbani kwake Musoma .

Ameacha watoto 19 na wake wawili .

Wajukuu 56 na vitukuu 122.

Nipo ndani ya majonzi makubwa babu yangu ndiye alisababisha mafanikio yangu mpaka hapa nilipo kwa ushauri wake na kwa namna moja hama nyingine.

Nasikitika kutangaza kifo...
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,796
2,000
Aisee amekufa kifo cha amani sana, ni wachache sana wenye kupata bahati kama hiyo, hapo hakuna masikitiko wala msiba bali ni sherehe ya babu kupumzika kwa amani, RIP babu yetu
 

julmba

Senior Member
Apr 5, 2016
152
225
Wote mauti yangetufikia hivyo. Mwache apumzike salama. R.I.P babu. Mkamfanyie sherehe huyo!!
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
38,382
2,000
Kwa umri huo hajafa huyo ameenda kupumzika! Amemaliza safari yake Salama!!!!
 

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Jun 21, 2013
6,053
2,000
Apumzike kwa amani babu yetu....kwa umri huo wala usilie mshukuru Mungu kumuweka miaka yote hiyo maana ni baraka kubwa,mwaka jana pia nilifiwa na babu yangu alifariki akiwa na miaka 115 wakati wa kusomwa historia yake ilipotajwa umri ndugu wote walishangilia na vigelegele vikapigwa, hakuna mtu aliyelia.
 

CHARMILTON

JF-Expert Member
May 30, 2015
6,389
2,000
Hongereni sana Mkuu kwa kuwa na karama ya kuwatunza wazee.....Si sehemu zote za Tanzania wazee wanaishi kwa amani.

Jitahidi kuishi kama Babu yako ili nawe uache Legacy ya kukumbukwa kama ya Babu yako.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
49,712
2,000
Alizaliwa mwaka 1921 huko mjini Musoma.

Ajaugua alilala vizuri tu Jana akiwa anacheka na watu waliokuwa naye karibu lakini kuamuka asubuhi amefariki.

Alikuwa mwanajeshi mstaafu

Mazishi yatafanyika nyumbani kwake Musoma .

Ameacha watoto 19 na wake wawili .

Wajukuu 56 na vitukuu 122.

Nipo ndani ya majonzi makubwa babu yangu ndiye alisababisha mafanikio yangu mpaka hapa nilipo kwa ushauri wake na kwa namna moja hama nyingine.

Nasikitika kutangaza kifo...
Babuska rest in eternal peace
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom