mr mkiki
JF-Expert Member
- Sep 22, 2016
- 5,740
- 11,976
."AMELAANIWA MTU YULE AMTEGEMEAYE MWANADAMU "
."AMELAANIWA MTU YULE AMTEGEMEAYE MWANADAMU "
Muundo wa uongozi wa Simba utakuwa haujakaa vizuri. Kuna haja ya kutenganisha Kampuni ya SIMBA na Club ya Simba ili Simba kampuni umiliki wake uwe kati ya "Strategic Investor" na Club ya Simba. Wale wazee wa Simba wao waongoze Club ya Simba na Kampuni ya Simba (ambayo ndiyo itasimamia timu ili kuingiza kipato) isimamiwe na Bodi ya Wakurugenzi itakayoundwa kati "Strategic investor" na Uongozi wa Club ya Simba kwa uwiano wa "shareholding"Hii habari inaanza kusambaa kumhusu mwekezaji wa klabu ya Simba zina ukweli kiasi gani?,taarifa zinadai kuwa mo ametofautiana na viongozi wa Simba ktk vitu mbalimbali hii ni kwa mujibu wa shafih daudaView attachment 1146029
Hii habari inaanza kusambaa kumhusu mwekezaji wa klabu ya Simba zina ukweli kiasi gani?,taarifa zinadai kuwa mo ametofautiana na viongozi wa Simba ktk vitu mbalimbali hii ni kwa mujibu wa shafih daudaView attachment 1146029
Lakini Gadiel si ni mchezaji wa Yanga, sasa iweje wengine washindwe kuamini iwapo atasinya kwenye klabu yake?Na hawataamini Gadiel akisinya kwa Wananchi.
Usajili hela ya CAFHaiwezekani afanye usajili kama ule halafu aondoke,kama kuondoka anaondoka kabla ya usajili
😂😂😂😂😂Ajibu atakua na mikosi ya kupishana na neema
Jamani Gadiel ni mchezaji wenu! Akisaini Yanga wala haitakuwa stori, ila akisaini Simba hapo kuna stori, maana atakaa benchi. Inaelekea kuna hofu ya Gadiel imetanda miongoni mwa wanavyuraHii umewapa kubwa yao. Watamaliza hata Panadol. Mbwembwe zao zote watashangaa Gadiel anasinya Yanga. Nani aende kwenye sintofahamu?
Matajiri kumi bora Bongo. .MO na Mzee Bakhresa ndio mikia. .mwingine atoke wapi Bakhresa ana Azam SCKwani ilikuwaje kabla hajaja? Simba itabaki tu, watakuja wengine.
Usajili hela ya CAF
Muundo wa uongozi wa Simba utakuwa haujakaa vizuri. Kuna haja ya kutenganisha Kampuni ya SIMBA na Club ya Simba ili Simba kampuni umiliki wake uwe kati ya "Strategic Investor" na Club ya Simba. Wale wazee wa Simba wao waongoze Club ya Simba na Kampuni ya Simba (ambayo ndiyo itasimamia timu ili kuingiza kipato) isimamiwe na Bodi ya Wakurugenzi itakayoundwa kati "Strategic investor" na Uongozi wa Club ya Simba kwa uwiano wa "shareholding"
Wazee na Club ya Simba wataone pesa ya Simba kupitia mgao wa faida "Dividend" kama ipoo faida na mapato yatokanayo na wanachama. Mapato mengine yote ni mali ya Simba kampuni
Unanitafutia banMbona Yanga hawajapewa hio pesa na CAF?
How?Unanitafutia ban
Matajiri kumi bora Bongo. .MO na Mzee Bakhresa ndio mikia. .mwingine atoke wapi Bakhresa ana Azam SC
Bora aondoke tu atuachie timu yetu yule fisadi.Tunamshangilia tu kwa sababu tumekuwa tukipata matokeo mazur wakat mali za timu hazipo salama.Viongozi nawapongeza kwa kustuka.
Hahaha Dada ebu niache kidogoNasikia Dawa za k u h a r i s h a zimekwisha huko Mtaani kwani mashabiki wengi matumbo yamevurugika kisa ile kauli ya Dauda eti Dada? [emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Hahaha sema kweliMi huko twila sijui tuwila [emoji1787] sipo kwanza