Taarifa za Mo Dewji kujitoa kama mwekezaji wa Simba zipoje?

Taarifa za Mo Dewji kujitoa kama mwekezaji wa Simba zipoje?

venance7

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2019
Posts
558
Reaction score
1,659
Hii habari inaanza kusambaa kumhusu mwekezaji wa klabu ya Simba zina ukweli kiasi gani?,taarifa zinadai kuwa mo ametofautiana na viongozi wa Simba ktk vitu mbalimbali hii ni kwa mujibu wa shafih dauda
shaffihdauda____BzfArcBBPiT___.jpeg
 
Bora aondoke tu atuachie timu yetu yule fisadi.Tunamshangilia tu kwa sababu tumekuwa tukipata matokeo mazur wakat mali za timu hazipo salama.Viongozi nawapongeza kwa kustuka.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom