Slim5
JF-Expert Member
- Jan 7, 2014
- 28,440
- 38,437
Nipo Kariakoo LINDI
Afadhali uje na Updates.
Afadhali uje na Updates.
Umeniwahi maana nimetaka kukutag now kwani umejua kupita kimya kimya leo MtaniMtani kuna nn kwani?
Mmmh ,lisemwalo lipo ...Umeniwahi maana nimetaka kukutag now kwani umejua kupita kimya kimya leo Mtani
Habari zilizovunjika zinadai eti Mo anataka kusepa Simba. Japo wenyewe wamesema ni uzushi eti.
Daah! Hivyo wote wenye roho ndogo wamezibugia. 😅😅😅😅Dawa za tumbo la kuhara zimekua adimu leo huku mitaani [emoji13]
Lete Updates sasa ni kweli anasepa? 🙈🙈🙈🙈Nipo Kariakoo LINDI
Hii habari inaanza kusambaa kumhusu mwekezaji wa klabu ya Simba zina ukweli kiasi gani?,taarifa zinadai kuwa mo ametofautiana na viongozi wa Simba ktk vitu mbalimbali hii ni kwa mujibu wa shafih daudaView attachment 1146029
Mbona mguno Mtani?Mmmh
Hakika japo huu msemo wengi hawautaki.,lisemwalo lipo ...
Njema aisee, ulivyofurahi mtani. Mungu anajua ShadeeyaHahahaaaaa. Shafih kajua kuwaumiza roho sana.
Za kuadimika?
Kwa nini wasilipwe wakati Simba ni kampuni isiyotegemea bakuli la mtu?
Hahaha nimeona mmefanana avatarhahah huyo atakua ni kendrick, sio mimi babe cheupe
Yaan huyo dauda anavuruga sana simba DadaUjue nimecheka Dada. Lol.
Leo Dauda kajua kuwasuuza nafsi. [emoji3][emoji3][emoji3]
Hii habari inaanza kusambaa kumhusu mwekezaji wa klabu ya Simba zina ukweli kiasi gani?,taarifa zinadai kuwa mo ametofautiana na viongozi wa Simba ktk vitu mbalimbali hii ni kwa mujibu wa shafih daudaView attachment 1146029
Nasikia Dawa za k u h a r i s h a zimekwisha huko Mtaani kwani mashabiki wengi matumbo yamevurugika kisa ile kauli ya Dauda eti Dada? 😅😅😅😅😅Yaan huyo dauda anavuruga sana simba Dada
Ajabuu sanaa mkuu.Kwani Simba ina mali zipi labda?
Hii umewapa kubwa yao. Watamaliza hata Panadol. Mbwembwe zao zote watashangaa Gadiel anasinya Yanga. Nani aende kwenye sintofahamu?Nasikia Dawa za k u h a r i s h a zimekwisha huko Mtaani kwani mashabiki wengi matumbo yamevurugika kisa ile kauli ya Dauda eti Dada? 😅😅😅😅😅