GongowaziMsitujumuishe humo Mtani sababu huyo Dauda ni Nguvu moja mwenzenu.
Huyu nasikia kuna kazi aliimb akaikosa tangu hapo amekua Wakala wenu hapendi kuona simba ikikuwa kubwa. Kitu ambacho ni kigumu sana sahivi.Msitujumuishe humo Mtani sababu huyo Dauda ni Nguvu moja mwenzenu.
Huyo jamaa si ndiye alipigaga hesabu zake kisha akautangazia uma kua Simba wataingia kama underdogs kwenye CAF Champions League na wataburuza mkia kwenye kundi lake?Sesten Zakazaka Sapta Sapta , Sanchez magoli , Van pebles, Don Clericuzio Mtoto halali na hela mje muone huku kisha mtuthibitishie hii kitu.
Taarifa za kidaku kama udaku mwingine tu.Sesten Zakazaka Sapta Sapta , Sanchez magoli , Van pebles, Don Clericuzio Mtoto halali na hela mje muone huku kisha mtuthibitishie hii kitu.
Kweni watabiri wa hali ya hewa wakitabiri mvua na isiponyesha huwa wanaomba radhi?Huyo jamaa si ndiye alipigaga hesabu zake kisha akautangazia uma kua Simba wataingia kama underdogs kwenye CAF Champions League na wataburuza mkia kwenye kundi lake?
Aliwahi kuomba radhi baada ya utabiri wake kuangukia pua? Na hapa pia naona kama anawanga tu kama wachawi wengine
Hawa watu wa clouds wanachuki binafsi na Simba, habari nyingi za Simba huwa wanazijadili kwa very negative way au hawazipi umuhimu wowote. Watu wanaomshabikia mzee Kilomoni hawajiulizi muda wote aliokua kiongozi ameleta maendeleo gani klabuni?Akiondoka tu timu akabidhiwe mzee Kilomoni na hati yake tuone kama ataweza hata kulipa mishahara, khouma kabisa hicho kimzee kife hata kesho
Tena tabiri zao zote zinakua kinyume na uhalisiaKweni watabiri wa hali ya hewa wakitabiri mvua na isiponyesha huwa wanaomba radhi?
mbona hiyo ni desturi yake kupost motivation km hizo.Yumkini kuna moshi unafukuta Msimbazi. MO amepost maneno haya hapaView attachment 1146069
Kuumbe eee? Semeni tu hivyo mwisho wa siku zinakuwa habari za kweli mnazimia kisha mnaku fa. 😀😀😀😀😀Huyo jamaa si ndiye alipigaga hesabu zake kisha akautangazia uma kua Simba wataingia kama underdogs kwenye CAF Champions League na wataburuza mkia kwenye kundi lake?
Aliwahi kuomba radhi baada ya utabiri wake kuangukia pua? Na hapa pia naona kama anawanga tu kama wachawi wengine