Taarifa za Mo Dewji kujitoa kama mwekezaji wa Simba zipoje?

Taarifa za Mo Dewji kujitoa kama mwekezaji wa Simba zipoje?

Waliosimamia mchakato kuna mahali waliteleza hasa katika mgawanyo wa madaraka.

Haiwezekani tuwe na mwenyekiti wa club, mwenyekiti wa Board ya wakurugenzi na Mkurugenzi.

Ilitakiwa ama kuachana na mfumo wa kisiasa na kuweka mfumo wa kibiashara au kubaki na mfumo wa kisiasa.

Bila kufanya marekebisho simba watavurugana sana kwa sababu hao viongozi wa kuchaguliwa wanahitaji kula na hawana mishahara wataishije ?

Kuna kila sababu pia ya kurevisit kama hao registered trustees bado wana nafasi katika mfumo mpya.

Tatizo kubwa linaloleta migogoro hii ni njaa tu siyo Kitu kingine
bundi wa msimbazi ni mwenyekiti SUED NKWABI NA washurika wake wakina TULI wakina mzee kilomoni ni picha tu,hawawataki wajumbe wa MO Kwenye kamati ya utendaji hasa Salim ABDALLAH Try Again na CEO magori

kiukweli tuache siasa za mpira,mpira siku hizi ni biashara tuwaache wenye fedha waandeshe Timu
pia muundo wa klabu ya simba uangaliwe upya kuna mgi=ongano mkubwa kwenye baadhi ya vyeo MWENYEKITI,CEO, MWEKEZAJI
 
Waliosimamia mchakato kuna mahali waliteleza hasa katika mgawanyo wa madaraka.

Haiwezekani tuwe na mwenyekiti wa club, mwenyekiti wa Board ya wakurugenzi na Mkurugenzi.

Ilitakiwa ama kuachana na mfumo wa kisiasa na kuweka mfumo wa kibiashara au kubaki na mfumo wa kisiasa.

Bila kufanya marekebisho simba watavurugana sana kwa sababu hao viongozi wa kuchaguliwa wanahitaji kula na hawana mishahara wataishije ?

Kuna kila sababu pia ya kurevisit kama hao registered trustees bado wana nafasi katika mfumo mpya.

Tatizo kubwa linaloleta migogoro hii ni njaa tu siyo Kitu kingine
Wakale kwao hawana machungu na club hao
 
BREAKING NEWS: Mzee Akilimali ajitoa katika uwekezaji Yanga!
 
Dauda anasema Simba kuna mgogoro.Viongozi wanasema Simba hakuna mgogoro.Dauda anasema ni vema wakakaa chini kumaliza mgogoro kuliko kuwaaminisha mashabiki kuwa hakuna mgogoro halafu badaye mambo yakiharibika inakuwa too late.
Ujumbe wa Dauda ni kuwa Usipoziba Ufa utajenga ukuta.
Mnaompuuza Dauda kuna siku mtamuelewa tu,mkianza kutembeza Bakuli kama Yanga ndo mtamkumbuka Dauda
Ukipata fursa ya kuingia kwenye vikao vya ndani vya CCM hasa vile vya miaka ya nyuma unaweza ukatoka na wazo kua chama kinaparaganyika kwa jinsi wanavyokosoana na kusemana kwa uwazi bila woga. Waziri mkuu anaeza wekwa kitimoto kwenye Kamati Kuu hadi akamwaga chozi

Lakini wakishatoka hapo wanayaacha hapohapo na maazimio na maamuzi yote yanakua ni ya Chama

Shaffi pengine haelewi tofauti kati ya mjadala moto ndani ya vikao na mgogoro

Lakini pia tusimpuuze maana athari za mgogoro hasa kwa wakati huu kwa Simba zitakua mbaya sana
 
Hizi Simba na Yanga kuna watu walizigeuza kuwa sehemu yao ya kupatia ulaji. Tujiulize kwanini huu mgogoro upambe moto wakati wa usajili? Kuna watu walikuwa wanapiga sana hela kipindi hiki cha usajili sasa milango imefungwa na "Mo" hakuna tena 10% ndo waleta vurugu wameanza ***** *****. Sasa hivi wanamchanganya "Mo ili waachiwe timu waibe hela baadae waondoke timu irudi kwenye bakuli. Hivi ni mwanachama, shabiki au mpenzi gani wa Simba anataka kurudi kule kwenye kunyang'anywa wachezaji kwenye usajili kwa kukosa pesa kama ilivyotokea kwa Mbuyu Twite?

Tujiulize Gwambina wamejenga uwanja kwa millioni 800 je Simba na Yanga hazijawahi kuingiza hizo millioni 800 mpaka Simba wapewe Uwanja na Kikwete na Yanga wapewe uwanja na Makonda?

Hakuna asiyejua kuwa uwekezaji kwenye mpira unahitaji pesa nyingi sana na faida inapatikana si chini ya miaka mitano tena inategemea timu iweze kushinda mashindano makubwa na kuuza wachezaji kwenye vilabu vingine. Wengi wanaowekeza kwenye mpira ni wafanyabiashara wenye mapenzi na mchezo wa mpira na sio wale wanaotaka faida.

Kwa hiyo anapojitokeza mwekezaji kwenye mpira lazima ijulikane huyo kajilipua na ni lazima apewe ushirikiano wa kutosha na wapenda soka wote. Vinginevyo tukiwaacha wakakatishwa tamaa na wapiga dili kiukweli mpira wetu utaenda shimoni.
 
Hizi Simba na Yanga kuna watu walizigeuza kuwa sehemu yao ya kupatia ulaji. Tujiulize kwanini huu mgogoro upambe moto wakati wa usajili? Kuna watu walikuwa wanapiga sana hela kipindi hiki cha usajili sasa milango imefungwa na "Mo" hakuna tena 10% ndo waleta vurugu wameanza ***** *****. Sasa hivi wanamchanganya "Mo ili waachiwe timu waibe hela baadae waondoke timu irudi kwenye bakuli. Hivi ni mwanachama, shabiki au mpenzi gani wa Simba anataka kurudi kule kwenye kunyang'anywa wachezaji kwenye usajili kwa kukosa pesa kama ilivyotokea kwa Mbuyu Twite?

Tujiulize Gwambina wamejenga uwanja kwa millioni 800 je Simba na Yanga hazijawahi kuingiza hizo millioni 800 mpaka Simba wapewe Uwanja na Kikwete na Yanga wapewe uwanja na Makonda?

Hakuna asiyejua kuwa uwekezaji kwenye mpira unahitaji pesa nyingi sana na faida inapatikana si chini ya miaka mitano tena inategemea timu iweze kushinda mashindano makubwa na kuuza wachezaji kwenye vilabu vingine. Wengi wanaowekeza kwenye mpira ni wafanyabiashara wenye mapenzi na mchezo wa mpira na sio wale wanaotaka faida.

Kwa hiyo anapojitokeza mwekezaji kwenye mpira lazima ijulikane huyo kajilipua na ni lazima apewe ushirikiano wa kutosha na wapenda soka wote. Vinginevyo tukiwaacha wakakatishwa tamaa na wapiga dili kiukweli mpira wetu utaenda shimoni.
Hivi uyu Nkwabi kabila gani isije ikawa tandale moja..
 
Roho inaniuma hapa ila bado nautafuta kisha ntakuwekea uamini.
Nimesoma gazeti la Mwananchi la leo kuna habari kama hii utadhani Shaffi Dauda mdio kaiandika

Yaani wamemchukua bundi kutoka Yanga sasa wanataka kumrushia upande wa Simba!
 
Dripboy hebu sema lolote hapa wewe unaonaje hali ilivyo huko chumbani kwenu!? Mana nimeona kuna mahali bosi Wa kihindi analalamika watu wanatoboa mtumbwi aliopanda ili azame kitu ambacho anasema hatokubali.
 
Back
Top Bottom