severinembena
JF-Expert Member
- Jun 2, 2018
- 2,435
- 2,404
Ha ha ha ha unatamani iwe hivyo! Kazibeni mtumbwi Wa bosi mlioutoboa mana nimeona analalamika mnatoboa mtumbwi wake alopanda ili azameItabakia kua tetesi
Ha ha ha ha unatamani iwe hivyo! Kazibeni mtumbwi Wa bosi mlioutoboa mana nimeona analalamika mnatoboa mtumbwi wake alopanda ili azameItabakia kua tetesi
Maswali yako yanazidi kunichoma moyo ujue ShadeeyaSi alipita kwa kura zenu lakini, au aliteuliwa?
Na mimiNatumai zitakuwa ni fake rumors mtani.
Zahera atacheka mpaka gego la mwisho.
Hahahaaa. Ila Mkuu soka la Tanzania nimelivulia kofia.Wqnarudi matopeni na yule mzungu Wa ndevu wao akikutana na tope atakuwa mweusiiiiiiiii tiiiiii!!
Ha ha ha ha daaa asee siku hizi vipaji na mpira bongo hakuna kabisa. Umenikumbusha mbali sana hyo kuliunga ukikuta watu wanacheza cha ndimu halafu baada ya muda unavaa kama ni ndala au raba zako unawaaga wadau unasepa. Siku hizi hayo mambo hayapo aseeLabda kashangaa mbrazil kuja kucheza bongo unajua kule Brazil kila mtu anajua kupiga dana dana halafu sheria zao ukikuta watoto wana cheza cha ndimu lazima na wewe ucheze dakika 10 ndio usepe
Daaa hili povu siyo la sabuni zinazotengenezwa Afrika. Usitetemeke ndugu kabla ya Mo mlikuwa na maisha pia[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Fake news, from a gay journalist
[emoji2] [emoji2] ole wako akusikieAkiondoka tu timu akabidhiwe mzee Kilomoni na hati yake tuone kama ataweza hata kulipa mishahara, khouma kabisa hicho kimzee kife hata kesho
Wanapumulia mashine huko.Poleni sana MTUMBWI FC mana hali mlonayo mioyoni mkisikia mambo haya siwapatii picha
Mwiteni Manara atoe tamko kuhusu hili ili wote msimamie humo kama ulivyoandika hyo gongowaziGongowazi
Kwani simba hawakuwa underdogs? Hata sasa Simba ni underdogs kwa zile timu zote alizocheza nazo kuanzia round ya piliHuyo jamaa si ndiye alipigaga hesabu zake kisha akautangazia uma kua Simba wataingia kama underdogs kwenye CAF Champions League na wataburuza mkia kwenye kundi lake?
Aliwahi kuomba radhi baada ya utabiri wake kuangukia pua? Na hapa pia naona kama anawanga tu kama wachawi wengine
Ha ha ha imekutetemesha hii hadi umemwita binadamu mwenzio mbwa!Huyo mbwa shaffii ameshafuta huo ujinga wake kule Twitter
C xxx n c.f. vAkijimuvuzisha Yanga a.k.a Nyumbu Fc itapendeza sana
Acha tu; tutaambia nini watu sisi.
A.k.a Sunche Na KapetoInawezekana nikweli maana Shafii ni mbumbumbu mwenzao.
Timu za Kariakoo raha sana huwa zinapokezana matatizo,Bundi akitua Yanga akiondoka tu kituo cha kwanza msimbazi
Hivi uyu Nkwabi kabila gani isije ikawa tandale moja..
Hahahaa mkuu aliye anzisha kauli ya kua Simba ni underdogs kwenye kundi lake alinyamaza kiimya baada ya kujibiwa uwanjani kwa vitendo. Nadhani kashafuta kauli yakeKwani simba hawakuwa underdogs? Hata sasa Simba ni underdogs kwa zile timu zote alizocheza nazo kuanzia round ya pili
HakikaWakale kwao hawana machungu na club hao
Unafahamu lolote linaloendelea au unataka nikujuze ili ujuwe kwanini namuita shaffih dauda shoga?Daaa hili povu siyo la sabuni zinazotengenezwa Afrika. Usitetemeke ndugu kabla ya Mo mlikuwa na maisha pia[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]