Taarifa za Mo Dewji kujitoa kama mwekezaji wa Simba zipoje?

Taarifa za Mo Dewji kujitoa kama mwekezaji wa Simba zipoje?

Mtawaambia mtumbwi aliopanda bosi umetobolewa na kuanzia sasa tunaitwa MTUMBWI FC!View attachment 1147356
Sisi tunaendeleza usajili;
IMG_20190705_170733_129.JPG
 
Waliosimamia mchakato kuna mahali waliteleza hasa katika mgawanyo wa madaraka.

Haiwezekani tuwe na mwenyekiti wa club, mwenyekiti wa Board ya wakurugenzi na Mkurugenzi.

Ilitakiwa ama kuachana na mfumo wa kisiasa na kuweka mfumo wa kibiashara au kubaki na mfumo wa kisiasa.

Bila kufanya marekebisho simba watavurugana sana kwa sababu hao viongozi wa kuchaguliwa wanahitaji kula na hawana mishahara wataishije ?

Kuna kila sababu pia ya kurevisit kama hao registered trustees bado wana nafasi katika mfumo mpya.

Tatizo kubwa linaloleta migogoro hii ni njaa tu siyo Kitu kingine
Kweli ni njaa
 
Katika nchi yetu tukufu ya Tanganyika.
Klabu ya Simba ndio imekuwa klabu ya kwanza kuingia katika mfumo was uwekezaji.
Hivyo hizi ni changamoto za uwekezaji ambazo lazima Simba ikabiliane Nazo.
Kama MO alitumia pesa yake Bill 3 kufanya usajiri, kulipa mishahara na ghalama nyinginezo. Basi timu inapoingiza faida kama mwaka huu ni lazima MO arudishe pesa yake kwanza na ile faida ni lazima irudi kwake.
LA sivyo basi, nyie wenye hisa za asilimia 51 fanyeni usajiri na kugharimia timu na kama timu itarudisha gharama na faida muichukue.
Haiwezekani MO atumie pesa yake na ikirudi na kuzaa faida ichukuliwe na wa asilimia 51 ambao hawakuchangia chochote wakati wa usajiri na kugharimia timu.
Msipotafakari hili mtarudi kule kule mlikotoka na Hati zenu.
 
Hivi kusema ule ukweeeeeli kabisa kuhusu lile jengo la Simba pale Msimbazi
1. Halina mkopo(Encamburancy) ?
2. Nani Kakopea ) ?
3. Nani kasaini/ wamesaini kama Mdhamini/Wadhamini ?
4. Wanachama wametaarifiwa ?
5. Kilomoni na wenzie wachache wana nafasi gani katika kadhia hii ya mkopo ?
6. Hivi Moo anaweza akawa Boya kiasi cha kutojua kuwa lile jengo lina mkopo ?
7. Jee mfumo unatakaje ktk hali kama hiyo ambapo mabadiliko hayawezi fanyika mpaka assets zote zitathminiwe na zibadilishwe majina ?? Ziwe na majina yanayokidhi mfumo mpya wa Club
8. Kwanini inavyoonekana Moo anatekeleza wajibu wake lakini akina Kilomoni wanaonekana kutafuta sababu za kitoto ??

Tukijiuliza maswali hayo/kama hayo tutajua mengi kuhusu akina Kilomoni na siyo katika Simba tuu bali hata akina Kilomoni wa Yanga
 
Safi sana
Asante sana
Mimi napenda kumpongeza MO dewji kwa ujasiri wake wa kununua hisa za Simba Sports Club
Yeye ndiye banadamu wa kwanza katika nchi yetu tukufu kalianzisha suala hili zuri kiasi cha kukubaliwa na Serikali yetu
Hongera sana MO,
Mungu akupe maisha marefu ma yenye mafanikio mema.
MO usikate tamaa ya kuifadhiri Simba.
Hakuna mafanikio marahisi chini ya jua.
Kama Mkwabi anakusumbua omba kikao cha wanachama.
Tutamfukuzia mbali na Yanga wenzake akina Kilomoni wanaopigwa mabusu kwenye sherehe za Yanga.
 
Back
Top Bottom