Taarifa ya serikali bungeni kuhusu vurugu za Mtwara

Taarifa ya serikali bungeni kuhusu vurugu za Mtwara

kama jamii ya mtwara isingepotoshwa na hawa wanasiasa wahuni tusingefika huku lakini wamekubali kupokea maelekezo ya wanasiasa wahuni hatimaye wanauwa ndugu zao,mali zao kwa ujinga wa hawa wanasiasa wahuni.
 
Halikuahirishwa kwa wema ili wananchi wafaidike...!Limeahirishwa ili Serikali ipate nafuu kutokana na hoja za wapinzani na baadhi ya wabunge wa CCM waliokwisha jitambua! Sina uhakika kama SERIKALI hii hii ambayo imeshapeleka JWTZ kama itakaa mezani kuzungumza na wananchi! Propaganda wanayoitumia ni kusingizia kwamba wananchi hawapendi gesi itoke! NENO haitoki halimaanishi haotiki...Linamaanisha " HADI .....kifanyike, la sivyo,HAITOKI"! Kwa KIONGOZI makini alitakiwa kuanzia wananchi wanakoishia na si kuishia wananchi wanakoanzia! And the Beautiful Ones (FOR THAT) Are Not Yet Born....

and it is very unfortunately that ours rulers are not aware of walking to the talk rather talking to the walk
 
CHADEMA ndiyo wamewatuma mpeleke walenga shabaha za vichwa. Toeni rambirambi kwanza kwa wafiwa wa wanajeshi wetu wanne. Acha kuropoka.

chadema na cuf wameanza haya mambo kitambo sijui nani kawaambia kuwa siasa za namna hii zitawapa sifa zaidi.
 
Jana chadema kupitia kwa mh john mnyika walishauri kwamba mradi wa gesi usimame ili mambo yote ya msingi kwanza yapatiwe ufumbuzi,lakini wao kwa kiburi cha kuona kila wazo la cdm ni baya kwa mbwembwe wakajinadi ni lazima mradi uendelee,ss wanamtwara wamezidi kuamka,atuoni tulipokosea ikiwamo na kupuuza mawazo ya cdm,asasi za kiraia,wanataaluma tunaanza kunyoosheana vidole si jambo jema,wanafalsafa wanasema`kila linapotokea tatizo badala ya kutafuta chanzo na jinsi ya kupata ufumbuzi bali unatafuta watu wa kuwanyooshea vidole,ni dalili ya kiburi na kujiona wewe ni bora na unajua kila kitu`ccm kiburi si muhimu kipindi hiki,propaganda sio wakati wake tena.....tujitasmini tuone ni wapi tulipopapuuzia tuanze upya,mungu ibariki tanzania,ilinde amani yetu
 
Upuuzi mtupu, bado hataki kuamini kwamba tatizo ni serikali kutotaka kukaa na wana mtwara. Bi kiroboto kaahirisha bunge hadi kesho. Kodi za Watanzania zinatumika.



Serikali isizunguke mbuyu. Tatizo ni kuweka usiri ktk mikataba inayohusu rasilimali za nchi, kana kwamba ni za kwao na wake zao na watoto wao. Binadamu tunapita hata ukiwa kiongozi leo kuna siku utaondoka na kwa kuweka mikataba kuwa siri ya watawala ina maana utakapoondoka au kwenda ahera utaiacha nchi kwenye matatizo kwa kuwa yawezekana uliingia mikataba kwa masilahi ya binafsi. Na ndicho tunachokiona kinaendelea ktk nchi hii.
Nchi ni ya watanzania wote Serikali imepewa dhamana tu ya kusimamia rasilimali kwa faida ya wote, ndiyo maana wamechagua wawakilishi wao ambao ni wabunge kwa mambo yanayo husu masilahi yao, sasa iweje mikataba ya rasilimali zao iwe siri hata Wabunge wasijue ni nini kilichomo ktk mikataba?. Hapa ndipo kwenye utata, usiri, usiri , usiri hadi lini?. Serikali inapaswa kujibu ktk hili, vinginevyo kiu ya kutaka kujua haitakoma na serikali itawaona wananchi wabaya. Na juhudi za kuzima hiyo kiu kwa kutumia vyombo vya dola ni hatua ya muda tu. Serikali isome alama za nyakati. Hayo tunayoyaona ktk nchi zingine , zamani kulikuwa na utulivu kama sisi tulivyokuwa ila watawala pale walipoendelea aidha kukosea, kupuuza au kwa makusudi tu na kiburi cha utawala nchi hizo zikaingia ktk sura ingine.
 
Hivi wakiahirisha bunge kama hivi, wanalipwa posho ya siku kusika/
Ningependa kujua likiahirishwa kama hivi wabunge wanabaki wakifanya kazi gani kwa siku husika

Yaani wewe Akili zako zinawaza Pesa tu!!!
 
Watanzania hali ni tete sn
asubuh hii, nyumba za raia zinachomwa moto, mabanda ya biashara pia
yanateketea kw moto na moshi umetanda anga lote. Tetesi zinasema kuw
polisi ndo wanafanya uharifu huu....

Kwenda zako! Polisi wachome nyumba kwani wao ndio wanaodai gesi isitoke! acha umbea na ushabiki! nenda Mtwara kaongeze nguvu!
 
Unataka niwaze nini, wakati wanacholipwa ni kodi yangu ninayokatwa kila mwisho wa mwezi?
Ndo wale wale, shwain wewe.....

Kiwango chako cha mshahara hata kodi ukatwi bado unalalamika!!!
 
faida ziko wazi na hazihitaji shahada ama stashahada kuzijua... ila kwa sababu wana MTWARA wote ni mbumbumbu kama ulivyo wewe!!! hawawezi kuziona wala kuzielewa faida hizo.. wenye akili zetu tunajipanga kuhamia mtwara kwenye opportunities za kumwaga

Huna tofauti na viongozi wako walio panic, nakutoa majibu ya mkato mkato wewe na lazima u come from one of the elite families that think hii nchi ni ya KWAO PEKE YAO
 
Mwana sisiemu akipinga mipango yao wanamuita MSALITI na wapinzani wa sisi m wakipinga mipango yao wanamuita MCHOCHEZI.......inashangaza sana!
 
Acha ezembe wa kufikiri.
Kesho mkeo akikunyima unyumba utakuja tena humu JF na kudai CHADEMA inahusika, wakati wazo la wanawake wa kitanzania kuwanyima unyumba waume zao lilitolewa na mwenyekiti wa jumuiya ya wanawake CCM, mama Sophia Simba.

*Suala la gesi kubaki Mtwara limo kwenye Ilani ya uchaguzi ya CCM ya 2010 na Kikwete alijinadi hivyo wakati wa kampeni, sasa kama kusema Gesi lazima ibaki Mtwara ni ujinga, mjinga mkuu atakuwa CCM.

achana nao...wanawaza kutumia kalio...
 
Jana chadema kupitia kwa mh john mnyika walishauri kwamba mradi wa gesi usimame ili mambo yote ya msingi kwanza yapatiwe ufumbuzi,lakini wao kwa kiburi cha kuona kila wazo la cdm ni baya kwa mbwembwe wakajinadi ni lazima mradi uendelee,ss wanamtwara wamezidi kuamka,atuoni tulipokosea ikiwamo na kupuuza mawazo ya cdm,asasi za kiraia,wanataaluma tunaanza kunyoosheana vidole si jambo jema,wanafalsafa wanasema`kila linapotokea tatizo badala ya kutafuta chanzo na jinsi ya kupata ufumbuzi bali unatafuta watu wa kuwanyooshea vidole,ni dalili ya kiburi na kujiona wewe ni bora na unajua kila kitu`ccm kiburi si muhimu kipindi hiki,propaganda sio wakati wake tena.....tujitasmini tuone ni wapi tulipopapuuzia tuanze upya,mungu ibariki tanzania,ilinde amani yetu

well said
 
Back
Top Bottom