Taarifa ya serikali bungeni kuhusu vurugu za Mtwara

Taarifa ya serikali bungeni kuhusu vurugu za Mtwara

Tutawasaka ndani na nje ya nchi, tuahakikisha hawaukwepi mkono wa sheria! tutaakikisha tunawkamata wao na vibaraka wao hata kama wana nguvu kiasi gani. Hatuwezi kufumbia macho watu wachache wenye nia mbaya ya kuivuruga nchi yetu.

Siyo maneno yale yale aliyotoa wakati wa mlippuko wa Arusha???? au nakosea? ame-copy na ku-paste!!! nchi hii bwana! Arusha walikamata mwendesha boda boda subirini movie ya Mtwara.
 
Chadema wanahusika sana hapa kwa kuwajaza ujinga wananchi
Acha ezembe wa kufikiri.
Kesho mkeo akikunyima unyumba utakuja tena humu JF na kudai CHADEMA inahusika, wakati wazo la wanawake wa kitanzania kuwanyima unyumba waume zao lilitolewa na mwenyekiti wa jumuiya ya wanawake CCM, mama Sophia Simba.

*Suala la gesi kubaki Mtwara limo kwenye Ilani ya uchaguzi ya CCM ya 2010 na Kikwete alijinadi hivyo wakati wa kampeni, sasa kama kusema Gesi lazima ibaki Mtwara ni ujinga, mjinga mkuu atakuwa CCM.
 
Hoja imebadilika sio kufaidika Mtwara tena,ni kufaidika Taifa lote! Faida ya Taifa Mbele na sio Mtwara...think Big!
Acha kuchakachua mambo hapa. It is too narrow to think like that.
Mtwara ni sehemu ya taifa hili na ikibaki kwanza Mtwara bado itafaidisha taifa zima na Mtwara ikiwa ni ya kwanza kufaidika.

Nani alikwambia Gesi akisafirishwa kuja Bagamoyo na Dar itafaidisha taifa zima?
 
Kwa maana hiyo tayari sitting allowance ya leo imeshaingia!
Kama kawa kama dawa.
Sasa hivi waheshimiwa wetu wanatafuna bia na nyama huku wakiperuzi JF jukwaa la chit chat na MMM na pia mchana usogee wakatafune malaya.
 
Naona wameliahirisha tena

Halikuahirishwa kwa wema ili wananchi wafaidike...!Limeahirishwa ili Serikali ipate nafuu kutokana na hoja za wapinzani na baadhi ya wabunge wa CCM waliokwisha jitambua! Sina uhakika kama SERIKALI hii hii ambayo imeshapeleka JWTZ kama itakaa mezani kuzungumza na wananchi! Propaganda wanayoitumia ni kusingizia kwamba wananchi hawapendi gesi itoke! NENO haitoki halimaanishi haotiki...Linamaanisha " HADI .....kifanyike, la sivyo,HAITOKI"! Kwa KIONGOZI makini alitakiwa kuanzia wananchi wanakoishia na si kuishia wananchi wanakoanzia! And the Beautiful Ones (FOR THAT) Are Not Yet Born....
 
Upuuzi mtupu, bado hataki kuamini kwamba tatizo ni serikali kutotaka kukaa na wana mtwara. Bi kiroboto kaahirisha bunge hadi kesho. Kodi za Watanzania zinatumika.
kukaa na wanamtwara kivipi?
 
mbona hawaelezi wana mtwara watafaidiki vipi kwa gesi ya kuchukuliwa? simple answer required
faida ziko wazi na hazihitaji shahada ama stashahada kuzijua... ila kwa sababu wana MTWARA wote ni mbumbumbu kama ulivyo wewe!!! hawawezi kuziona wala kuzielewa faida hizo.. wenye akili zetu tunajipanga kuhamia mtwara kwenye opportunities za kumwaga
 
Tutawasaka ndani na nje ya nchi, tuahakikisha hawaukwepi mkono wa sheria! tutaakikisha tunawkamata wao na vibaraka wao hata kama wana nguvu kiasi gani. Hatuwezi kufumbia macho watu wachache wenye nia mbaya ya kuivuruga nchi yetu.

Siyo maneno yale yale aliyotoa wakati wa mlippuko wa Arusha???? au nakosea? ame-copy na ku-paste!!! nchi hii bwana! Arusha walikamata mwendesha boda boda subirini movie ya Mtwara.


kitu ninachojiuliza hivi ni kweli wananchi wa Mtwara wama IQ ndogo kiasi hicho, na kwamba uelewa wao ni mdogo kiasi hicho. Kwanini inaonekena kwamba wao wenyewe hawawezi kufanya waliyofanya na kwamba kuna watu behind the scene wanaowarubuni. Mi nafikiri isichukuliwe kwamba wanamtwara hawajui wanachofanya na kwamba sio waelewa that much, maana binadamu huwa hawapendi kudharauliwa hata kidogo, ni bora wakaongea nao na kuwasikiliza plse.
 
Nyie ndiyo mnaotoka nje ya mada kwa lengo la kupotosha watu. Watu wa Mtwara hawajasema wanataka gesi yote itumike Mtwara, wanataka upatikanaji wa gesi uwe kichocheo cha maendeleo katika maeneo yao yaliyosahaulika tokea Uhuru na maendeleo hayo yatakuwa maximum kama bomba halitaenda Dar. Watawala wameng'ang'ania kwakuwa wameshakula 10% yao ya ujenzi wa bomba hilo. Wewe unapo suport ujue unawatengenezea watu ulaji.

Tuko pamoja mkuu, kumbe umetupata vizuri, wanamtwara wanaogopa yanayowapata kwenye maeneo ya machimbo ya dhahabu na tanzanite, wananchi wanaachiwa mashimo tu ndiyo yanayowafaidisha kwa watoto wao kuzama na kufa kipindi cha mvua.
 
faida ziko wazi na hazihitaji shahada ama stashahada kuzijua... ila kwa sababu wana MTWARA wote ni mbumbumbu kama ulivyo wewe!!! hawawezi kuziona wala kuzielewa faida hizo.. wenye akili zetu tunajipanga kuhamia mtwara kwenye opportunities za kumwaga
Nenda Mtwara ukajaribu kusema maneno hayo na sio kuropoka tu hapa.
Tuone kama utarudi na nguo ya ndani.
 
Jamani mgogoro huu si ulimalizwa na mtoto wa mkulima?Sasa haya yanayotokea tena yanamuweka katika nafasi gani waziri mkuu?Ingekuwa kwa wenzetu saa hizi waziri mkuu keshajiuzulu mapema.
 
Shame on you Emmanuel........your own father John was an "askari" too....ati mazingira magumu?

.
Hayo mazingira magumu ya mikoa ya kusini yalisababishwa na nini/nani? Mapenzi ya Mungu? Kwa hiyo mazingira ni magumu kwa askari na sii kwa raia wa Mtwara? Duh hii serikali sikivu ya sisiem chiboko!!
.
 
Nakumbuka ule msemo wa rais wetu mkutufu kuwa NGINJANGIJA mpaka kieleweke, gesi kwanza uhai baadaye..!
 
Jamaa anawapongeza polisi kwa kudhibiti usalama jana.
Anasema kuna baadhi ya vyama vya siasa na asasi za kiraia wanawaforce wananchi.
Anawaasa tamaa mbele mauti nyuma.

kweli vipo ukibisha navitaja.
 
Hii tabia ya kwenda kujadili masuala tata kama haya sirini sijui itatufikisha wapi?

Tabia ya kuingia Bungeni na kutoka on daily basis kwanza inaonesha udhaifu mkubwa na woga wa MaCCM katka kukabiliana na changamoto!
mkuu wewe unataka wakaongelee mnadani au unataka yaongelewe bungeni na wakati wachochezi wengine wa hizi vurugu wapo bungeni.
 
Acha ezembe wa kufikiri. Kesho mkeo akikunyima unyumba utakuja tena humu JF na kudai CHADEMA inahusika, wakati wazo la wanawake wa kitanzania kuwanyima unyumba waume zao lilitolewa na mwenyekiti wa jumuiya ya wanawake CCM, mama Sophia Simba. *Suala la gesi kubaki Mtwara limo kwenye Ilani ya uchaguzi ya CCM ya 2010 na Kikwete alijinadi hivyo wakati wa kampeni, sasa kama kusema Gesi lazima ibaki Mtwara ni ujinga, mjinga mkuu atakuwa CCM.

CCM ni wasahaulifu sana. Naomba tuwekee ilani ya uchaguzi 2010 ya CCM kama unayo mkuu
 
Inasomwa na Nchimbi badala ya PM,

Anasema chanzo kikuu cha vurugu ni kupinga gesi kusafirishwa kutoka Mtwara hadi Dar. Vurugu zilianza kwa kusambazwa vipeperushi vya kuhamasishana kufanya vurugu

Athari
Nyumba ya Mbunge imechomwa, ofisi za CCM kata, Nyumba na ofisi mbalimbali
watu 91 wamekatwa, hali hiyo imedhibitiwa jeshi la ulinzi limeenda kwa ombi la RC ambapo wakiwa njiani kuelekea huko askari 4 wamefariki kwa ajali ya gari

Nawapongeza askari waliofanya kazi katika mazingira magumu kurudisha hali ya amani

ANAENDELEA

Hivi nikweli amani imesharudi? Je wameshaelimishwa na wakaridhika na kukubaliana nao kuhusiana na swala la gasi.Na kama sivyo mnatarajia amani itarudi kwa kuilazimisha na vitisho? Au ndio mmeanza kukata mapembe? Yangu macho na maskio.SAA YA UKOMBOZI IMESHAWAJIA.
 
Back
Top Bottom